• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

saodoingoi142

Moderator
anh ơi,cho em xin link qua 4shard hoăc vietup.com,or box.net .em down tren điện thoại nên khôg down được qua media.tkank anh trứơc!!

Đã cập nhật thêm Linkdown mới trên các trang Upload ,xin mời bạn và mọi người lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

- Trên "mediafire" : UltraPowerModulePack-E_upload by saodoingoi142 - PDAViet.zip (1.63 MB)

Hoặc:

- Trên "4shared" :
UltraPowerModulePack-E_upload by saodoingoi142 - PDAViet.zip (1,673 KB)

Hoặc:

- Trên "upfile.*" : UltraPowerModulePack-E_upload by saodoingoi142 - PDAViet.zip (1.6 MB)

Chỉnh sửa cuối:

basebasket

em cài bản python này rồi cài endclear chạy bình thường đc vài ba ngày bật endclear lên thì nó báo thiếu 25 modules....đề nghị python1.4.5 và....,em đã remove rồi cài lại mấy lần vẫn ko đc.Nếu chạy đc thì vài ba bữa lại báo thiếu module???,em dùng N71,bản endclear VH 2.01

01674193823

thưa anh là link bộ Python và UltraPowerModucle đó.mà cho e hỏi lun là e xài E63 thì có cài được ko? Và cài vào thì sẽ như thế nào??

saodoingoi142

Moderator
Link die hết rồi chủ top ơi!
Cho mình xin cái fonts chữ đẹp đẹp được ko vậy?

Mình khẳng định với bạn là cả 3 Linkdown mình upload ở trên, không có 1 Linkdown nào bị hỏng, hay Die đâu bạn nhé!!!. Chúng còn sống nhăn răng , chình ình kia mà!!! :))=))

Còn nếu bạn muốn xin Fonts thì bạn xin không đúng chỗ, ko đúng Topic rồi!!!. Xin mời bạn hãy vào Topic liên quan đến Fonts để tìm và hỏi nhé!!! ;;)

saodoingoi142

Moderator
thưa anh là link bộ Python và UltraPowerModucle đó.mà cho e hỏi lun là e xài E63 thì có cài được ko? Và cài vào thì sẽ như thế nào??

Bạn kiểm tra lại đi, có thể do lỗi mạng cũng nên chứ cả 3 Linkdown trên vẫn còn tốt bạn nhé!!!. File hơi nặng MB nên bạn chịu khó vào mạng bằng máy tính để Download về nha!!!

Còn về máy E63 của bạn, đây là dòng máy chạy Hệ điều hành Symbian S60v3 nên dĩ nhiên cài được bạn à!.

Đây là bộ Python và UltraPowerModule được cài chạy trên thẻ nhớ của bạn, nó tựa như là nền tảng để giúp máy bạn cài đặt được những phần mềm nào có liên quan đến Python và chạy được trơn tru hơn!!!

01674193823

Đã hack bằng phương pháp chép file insareve.exe rồi ak. E còn cài được bản python 2.11 mà.

saodoingoi142

Moderator
Đã hack bằng phương pháp chép file insareve.exe rồi ak. E còn cài được bản python 2.11 mà.

Vậy thì do lỗi bạn cài đè, lẫn lộn các File Python trên máy rồi!!!.
Bây giờ thế này nhé!Bạn hãy nhớ lại lúc trước bạn cài những pm Python nào thì giờ bạn hãy gỡ ra hết các pm Python mà bạn đã cài. Sau đó cho Tắt máy - Khởi động lại rồi mới cài lại bản Python này nhé!!!. Sau khi cài xong, bạn cũng không quên cho máy Reset lại một lần nữa để cho máy ổn định nha!!! ;;)

01674193823

Thanks pan nhé.....! Mà cho mìh hỏi lun là bản Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ. Có tốt hơn bản Super Python 2.13 ko vậy?

duylinh27884

Moderator
nếu bộ python đag dùg chạy tốt các ứg dụg python thì cứ để dùg thôi việc gì phải cài bộ khác,như máy a đến giờ vẫn dùg super python 2.2 nè mà vẫn tốt chán;;)

saodoingoi142

Moderator
Thanks pan nhé.....! Mà cho mìh hỏi lun là bản Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ. Có tốt hơn bản Super Python 2.13 ko vậy?

Từ khi mình chuyển qua S60v3 đến giờ, mình cài Bộ Python này mình dùng thấy khá tốt bạn à!. Còn bản kia mình chưa dùng đến nên ko rõ lắm bạn à! Bạn cứ thử đi rồi sẽ biết thôi mà!!! ;;)

01674193823

Ý e là Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ. Có tốt hơn cái Super Python v2.13 mà a cho e ko vậy? Mà a xài bản Python 2.2 hả??? Cho e xin luôn đi.hì.có lẽ e làm fiền a wá hà??

saodoingoi142

Moderator
Ý e là Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ. Có tốt hơn cái Super Python v2.13 mà a cho e ko vậy? Mà a xài bản Python 2.2 hả??? Cho e xin luôn đi.hì.có lẽ e làm fiền a wá hà??

Mình vẫn đang dùng Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ chạy những pm ứng dụng Python rất tốt, còn mấy bản kia mình chưa sài nên không biết bạn à!!!:D