• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

khanhhung1

e đang tìm một chương trình chống nhá máy cho điện thoại 6210c!e đã vào diễn dàn và tải một số chương trình nhưng khi cài đều không đc !báo lôi!a chỉ dum e đc không!máy e s60 9.2 phải không a!a cho e một số chương trình đc không!:-?:-?:-?:-?:-?:-?

khanhkhanhtran

Máy mình cũng N95 nè, bạn xem lại có ứng dụng nào chạy bằng python trên máy ko, gỡ nó ra luôn đi rồi cài theo hướng dẫn, máy mình cài quá trời cũng phải gỡ ra để cài bản này vào mà :)
A cho e hỏi làm sao biết được ứng dụng nào chạy bằng python vậy, để e biết mà xóa

a cho e hỏi: Python thì e cài vào thẻ được nhưng UltraPowerModule thì e cài bị lỗi, mấy bác giúp e với ( e xài n95-8g)

chuyendaika

Help me! Mình dùng Nokia 6210n. Sao mình chỉ cài được cái đầu là Python Pack thôi. Còn cái sau cài nó cứ báo Update error hoài. Mặc dù đó là 2 cái mình cài đầu tiên sau khi hack máy :((

mckenzise

Help me! Mình dùng Nokia 6210n. Sao mình chỉ cài được cái đầu là Python Pack thôi. Còn cái sau cài nó cứ báo Update error hoài. Mặc dù đó là 2 cái mình cài đầu tiên sau khi hack máy :((

Bạn vào App Manager xem nếu có thấy RDAccelerometer thì xóa nó đi . Hoặc tìm trong C:\sys\bin , C:\sys\hash và E:\sys\bin xem có file RDAccelerometer.dll thì xóa nó đi là cài đc .

Nếu muốn cài lại RDAccelerometer thì bạn vào C:\sys\hash và E:\sys\bin xóa RDAccelerometer.dll đi thì sẽ cài lại đc .

Chỉnh sửa cuối:

ryan_blue

cho mình hỏi mình đang dùng E72 đã hack phone mình cài pythonpack thì bình thường, nhưng khi cài UltraPowerModulePack.-E thì bị báo (Lỗi cập nhật) vậy máy mình bị lỗi gì.

mckenzise

cho mình hỏi mình đang dùng E72 đã hack phone mình cài pythonpack thì bình thường, nhưng khi cài UltraPowerModulePack.-E thì bị báo (Lỗi cập nhật) vậy máy mình bị lỗi gì.

Vào App Manager xóa RDAcclerometer đi rồi cài lại .

823842

MAy anh oi, nhu em format lai may va the, zay sau khi format em co can hack phone lai khong, hay la ko can, tai may em da hack phone roi, cac anh chi Chi Bao gium, cam on

duc86

MAy anh oi, nhu em format lai may va the, zay sau khi format em co can hack phone lai khong, hay la ko can, tai may em da hack phone roi, cac anh chi Chi Bao gium, cam on
hack phone là cài một ứng dụng vào máy của bạn như vậy khi bạn fomat lại máy hoặc thẻ nhớ thì mọi phần mềm mà bạn cài đặt đều bị xóa bỏ như vậy muốn hack phone thì bạn phải hack lại rồi

mirolavklose

Hôm trước e đả cài thành công nhưng e mới 4mat máy lại thì pây h cài huk được nưa khj vào trinh cài đặt thì máy đứng không cài đặt . Máy e là e66 đã hack

vanson81

Hôm trước cài bộ super python thành công nhưng do nghịch máy nên đã 4mat máy lại, bây giờ thì cài python không được nữa đứng máy luôn

lanngoccuaanh

Cách này hay nhất-khắc phục lỗi cập nhật

Bạn vào App Manager xem nếu có thấy RDAccelerometer thì xóa nó đi . Hoặc tìm trong C:\sys\bin , C:\sys\hash và E:\sys\bin xem có file RDAccelerometer.dll thì xóa nó đi là cài đc .

Nếu muốn cài lại RDAccelerometer thì bạn vào C:\sys\hash và E:\sys\bin xóa RDAccelerometer.dll đi thì sẽ cài lại đc .

Mình đã làm theo cách này. thành công.kaka cảm ơn các bạn nhiều =D>

authanh

cài python vào máy hay thẻ thì chạy ổn hơn anh? ứng dụng cài vào thẻ thì chạy chậm hơn ak?

luckyboy03

Chủ thớt ơi làm ơn chỉ giùm: máy đã cài python ở trên của chủ thớt, và chạy ok. Nhưng mấy đứa nó nghịch sao bị 4mát 4 ngón, bây giờ cài lại không được. Cài pythonpack, sau khi chọn cài trên thẻ nhớ thì nằm im luôn ko chạy nữa. E63 chủ thớt có cách nào ổn mà ko phải 4mát thẻ ko?

tangquocduy

Sau 2 ngày vật lộn với nhiều gói Python khác nhau, đành phải 4mat lại cả máy lẫn thẻ. Giờ cài gói python của bạn vào, máy chạy ổn cả rồi. Thanks. Mình dùng N95 8Gb.
Thân