• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

vinhan192

mình cài lại đươc rồi, nhưng vào 1số pm không được, như cái pm Magic menu ý

tangquocduy

Hix, phần Ultra Power Module khi cài vào bị đụng với ứng dụng N95 Accelerometer Plugin rồi KJR ơi :( Đã test kỹ rồi, nếu chưa cài thằng này + Nokmote thì cài gói python bình thường.

ngongiodihoang

Sao bộ này dùng sisboom v6.6 máy báo Error loading external modules.mới test thất bại cái đầu tiên đó

Chỉnh sửa cuối:

warone

thiệt tình mà mình dốt cái này, các bạn đừng cười, mình chỉ hiểu python nó là 1 nền tảng để chạy các ứng dụng thôi
mình cài vào, chả biết chạy ngầm là làm sao, thấy run cript gì đó mà bấm vào thấy list dài thòn 1 danh sách gì đó k hỉu, mình thoát lun, cài mấy cái ứng dụng python, mở lên vẫn xài bt, có thấy đụng vô cái python gì đó đâu
rồi cho mình hỏi interactive console, buetooth console là sao nữa, giải thích giùm mình tí nha

Vietchinh1998

anh ơi,cho em xin link qua 4shard hoăc vietup.com,or box.net .em down tren điện thoại nên khôg down được qua media.tkank anh trứơc!!