• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.40 - Trình nghe nhạc 2 ngôn ngữ Anh - Việt

vechaitieumuoi

- không test kĩ thì đừng pm nha member Chjck3nz
- Đừng có linh tinh ở đây không thích pm những ai không rõ phần mềm TTPOD
- Đừng nói đến Tác giả Cnd Team English.
Thank you :)):)):)):)):)):)):))

Bác làm sao mà hiện được chữ songs , artist , albums vậy ? chĩ em với ;)

MinhThang

Manager
Lỗi khi mình cài bản Vh, sau đó không cài được bản tiếng Anh, nó đã được giải quyết 1 cách nhẹ nhàng nhất được Mem vechaitieumuoi chia sẻ:

Mã:
[B]Bạn vào phần ứng dụng đã cài sẽ thấy 1 ứng dụng không có tên , bạn remove cái đó đi là cài được bãn en[/B]g

@All_ Anh em khi tham gia thảo luận, tuyệt đối không nên dùng từ ngữ không phù hợp, hay khen chê nhau. Nếu chúng ta là Thiên tài mình tin rằng không ai có thời gian vào đây đâu!

Ntv_79

Lỗi khi mình cài bản Vh, sau đó không cài được bản tiếng Anh, nó đã được giải quyết 1 cách nhẹ nhàng nhất được Mem vechaitieumuoi chia sẻ:

Mã:
[B]Bạn vào phần ứng dụng đã cài sẽ thấy 1 ứng dụng không có tên , bạn remove cái đó đi là cài được bãn en[/B]g

Ứng dụng đã cài ở chỗ nào nhỉ? Mình mở Quản lý ứng dụng ra thì không thấy có ứng dùng nào không có tên cả. Làm sao để cài lại bản ENG đây!! Chỉ mình với.

MinhThang

Manager
Ứng dụng đã cài ở chỗ nào nhỉ? Mình mở Quản lý ứng dụng ra thì không thấy có ứng dùng nào không có tên cả. Làm sao để cài lại bản ENG đây!! Chỉ mình với.

Trên N82 mình vào App.mgr và có file không tên, remove xong là cài được ngay.

Ntv_79

Trên N82 mình vào App.mgr và có file không tên, remove xong là cài được ngay.

Đúng rồi mình dùng N82 để tiếng Việt thì App.mgr chính là Q.lý ứng dụng. Nhưng vào đó không có app nào không tên cả. Có lẽ là do mình cài nhiều quá nên App.mgr đó nó quá tải vì mình thấy nó không hiện được tất cả các ứng dụng đã cài. Nếu removed bằng mở opption thì nó báo bộ nhớ đầy. Phải nhấn fím C mới xóa được ứng dụng. Có cách nào khác để cài được bản ENG không mình cài bản trong topic này mà khi cài không có chọn ngôn ngữ, cài vào là tiếng Việt.

Mình thử cài bản tiếng Việt vì muốn thử xem máy để tiếng việt cài bản tiếng việt thì visuazalation gì đó có hiện đậy đủ các màu không nhưng không được vẫn chỉ màu đỏ nên muốn cài lại bản eng. Máy mà để tiếng việt thì không hiện đầy đủ màu visuazation chán thật!

Kojiro

Super V.I.P
Đúng rồi mình dùng N82 để tiếng Việt thì App.mgr chính là Q.lý ứng dụng. Nhưng vào đó không có app nào không tên cả. Có lẽ là do mình cài nhiều quá nên App.mgr đó nó quá tải vì mình thấy nó không hiện được tất cả các ứng dụng đã cài. Nếu removed bằng mở opption thì nó báo bộ nhớ đầy. Phải nhấn fím C mới xóa được ứng dụng. Có cách nào khác để cài được bản ENG không mình cài bản trong topic này mà khi cài không có chọn ngôn ngữ, cài vào là tiếng Việt.

Nấu máy bạn đang để dùng ngôn ngự tiếng Việt thì sẽ ko chọn được tiếng Việt khi cài, bạn hãy để ngôn ngữ của máy là tiếng Anh thì sẽ có bảng chọn khi cài thôi :)

troly

Well-Known Member
Sao máy của troly ko nhận skin cua anh Thang up nhỉ?
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Sao máy của troly ko nhận skin cua anh Thang up nhỉ?
Posted via Mobile Device

ver này kén skin wá a ơi.
K phải skin nào cũng nhận đâu :|
Posted via Mobile Device

Skin này down về copy vào nhận ngay. Máy của các bác sao mình không biết, đồng ý là pm này khó nhận Skin. Xóa 1 cái trong máy đi và lấy cái ở trên đặt tên cho nó như cái mới xóa xem nó nhận không.

troly

Well-Known Member
Bó tay chấm...đủ kiểu rồi anh Thắng ơi? Để em cài lại bản khác xem sao, dù sao cũng cảm ơn anh! Thông cảm vì vào bằng phone nên hihi!
Posted via Mobile Device

daicahugo

làm nhiều cách mà vẫn có cái skin mặc định hà
bác nào đóng gói skin đẹp bóng bẩy cho anh em di.hic
thank

MinhThang

Manager
Bó tay chấm...đủ kiểu rồi anh Thắng ơi? Để em cài lại bản khác xem sao, dù sao cũng cảm ơn anh! Thông cảm vì vào bằng phone nên hihi!
Posted via Mobile Device

làm nhiều cách mà vẫn có cái skin mặc định hà
bác nào đóng gói skin đẹp bóng bẩy cho anh em di.hic
thank

Cài bản tiếng EN sau đó copy file r96 vào là chép Skin được à.;;)

vancopvt

hôm qua em cũng bị như vậy. Chọn kiểu gì vẫn chỉ có cái skin mặc định. Hỏi thì có bác bảo là do em đổi tên skin nên bị vậy. Không biết trong th này máy bạn troly và bạn daicahugo có phải thế không???