• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.51 - Trình nghe nhạc hay (cập nhật liên tục)

DreamLand

dạ em quét nhạc xong rùi vào cài đặt nhưng em ko cài 2+8 là tăng giảm volume mà em xóa cái 2+8 đi và dùng joystick up+down để tăng giảm âm lương nhưng khi nhấn vào cái là tịt ngỏm hogr thất j nữa chọn bài khac thì vẫn mở đc nhưng ko co tếng đc xem mỗi cái skins tuệt đẹp:Dhj
Bạn nên đặt phím số.
Theo mình vừa kiểm tra thì chỉ có đặt phím từ 1->9+ * và # mới được chứ không thể bấm joytic vào đó được
Hoặc giả như ý bạn là xóa số đi mà không đặt phím tắt, thì không thể tăng giảm âm lượng,và next,preview!
Người ta gọi đó là đơ và lag
:))
Posted via Mobile Device

manhtu

Khi cài ttpod song vào quét nhạc, đừng làm gì vội., Mà hãy vào cài đặt chỉnh các phím tắt đầy đủ ví dụ như "4" bài trc, "6" bài kế, "5" tạm dừng , "2" tăng âm, "8" zảm âm .... Là sẽ dùng tốt thôi.,

Bản của mình đâu cần phải vào Cài đặt để chỉnh lại. Cài, quét nhạc, và thưởng thức

phuonggm

Đấy là do dư âm of ttpod 3.3.bạn vào topic ttpod 3.3 xem nhé. Xóa 2 file j đi là nghe đc nhạc chuông acc
Posted via Mobile Device

longryu

Đấy là do dư âm of ttpod 3.3.bạn vào topic ttpod 3.3 xem nhé. Xóa 2 file j đi là nghe đc nhạc chuông acc
Posted via Mobile Device
:( hiện tại có 33 skin từ v3.3 -3.5 thêm vài skin cool do sưu tầm cho 3.51 mà ko ai ngó ngàng topic nên cho đi gòy:))

phuonggm

các bạn trong 4rum ai có icon ttpod iPhone thì up lên cho mình xin nha. Anh trubic thông cảm cho e vì post bài ko chủ ngữ nhé. anh có bộ icon iPhone nào đẹp ko. Cho e xin. E rất thích iPhone. Hì
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
các bạn trong 4rum ai có icon ttpod iPhone thì up lên cho mình xin nha. Anh trubic thông cảm cho e vì post bài ko chủ ngữ nhé. anh có bộ icon iPhone nào đẹp ko. Cho e xin. E rất thích iPhone. Hì
Posted via Mobile Device

Icon thì tìm cái nào mà bạn thích trong Theme ý, đổi tên và chép đè lên là được cần gì đi xin.

DreamLand

Posted via Mobile Device
bạn này xin nhiều nơi quá ha, như vậy phạm quy đó bạn. Mình để ý thấy trong box python có bộ ICon Iphone rất coo của Hihoha.Link còn sống hay ko mình chưa thử.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=862560#post862560

Lần sau bạn đừng trùng lặp nội dung xin nhiều lần ở nhiều topic nha bạn^.
Posted via Mobile Device

thanhhaifire

sao em cài vào cái N72 thì nó bị tịt cái rung luôn. gỡ ra rs thì lại có rung. pm hay thiệt mà không xài đc

MinhThang

Manager
sao em cài vào cái N72 thì nó bị tịt cái rung luôn. gỡ ra rs thì lại có rung. pm hay thiệt mà không xài đc

Cái rung sao nó lại kỵ cái TTPod này thế bạn, chức năng rung theo mình đâu có ảnh hưởng gì tới TTPod.

thanhhaifire

không biết sao mà nó tịt rung khi cài cái TTPod, máy em có v 5.0734.4.01 22-08-07. Chắc cắn là cái TTPod bị xung đột vì khi gỡ ra rs máy thì lại có rung lại:(

zerolovethuy

Skin TTPod v2

Đôi khi cứ sử dụng mãi nấy cái skin thì cũng chán, vì thế hôm nay em post bài này lên, mong anh em ủng hộ!

Link:ttpod_s60v2_skins.sis

tiếp nữ nè: vista.rar

DreamLand

Bạn ơi! theo mình biết thì đây là skin cho toàn thể các phiên bản của TTPod, Ban test thử đi nhé!
Chúc bạn vui vẻ!
Skin bạn vừa úp chỉ có vista là V4, tức là từ 3.40 trở lên! Còn lại skin của Ceapteam là V3, tức là các bản 3.30! Đã có nhiều người up rồi.
Nên mình xin đính chính là không phải :
cho toàn thể các phiên bản của TTPod
Mà phải là tùy phiên bản!

ninhhot

Lại del..nữa uì.a làm ơn cho e hỏi tý?e cài ttpod vào n70 nhưng e nhấn vào thì chỉ thấy chớp một cái chứ k vào dc.a biết thì chỉ dùm e vơí.thjnks a nhiều