• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.51 - Trình nghe nhạc hay (cập nhật liên tục)

phuonxinh

Lại del..nữa uì.a làm ơn cho e hỏi tý?e cài ttpod vào n70 nh�ng e nhấn vào thì chỉ thấy chớp một cái chứ k vào dc.a biết thì chỉ dùm e vơí.thjnks a nhiều

Chắc nó bị sung dột với một ứng dụng nào đó, nhưng cũng hiếm khi sảy ra lém. Bây giờ bạn thử remove nó đi , sau đó copy bộ cài Ttpod 3.51 sang bộ nhớ máy ->rút thẻ nhớ khỏi máy->cẩn thận hơn có thể restart lại máy sau đó tiến hành cài đặt Ttpod bình thừơng trên bộ nhớ máy(lưu ý là chưa lắp thẻ vào vội nhé) cài song vào ứng dụng xem có vào đươc ko , nếu vẫn ko dc thì bạn có thể thử format lại xem máy. Nếu như vào dc rồi thì rất có thể nó sung đột với một ứng dụng khác bạn đã cài trên thẻ nhớ đó. Một khả năng nữa là bộ cài Ttpod của bạn bị đóng gói thiếu file

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Lại del..nữa uì.a làm ơn cho e hỏi tý?e cài ttpod vào n70 nhưng e nhấn vào thì chỉ thấy chớp một cái chứ k vào dc.a biết thì chỉ dùm e vơí.thjnks a nhiều
Do bạn viết ko có dấu nên mình mới del bài. Bạn có cài bộ libs chơi Game của Ngage ko? Nếu có là do nó xung khắc với bộ libs đó đấy.

ninhhot

Tại m ol...bằng dt gõ vntẽxx lâu qúa.m chưa cài gì hết chỉ có ttpod la panmem m cài đầu tiên vào máy ma nó còn hiẹn thị ô vuông ở ngòa icon nữa chứ k pải la ttpod3.51.m cũng đã cài fon tiếng việt cho máy rồi

JuRay-Duan

Tại m ol...bằng dt gõ vntẽxx lâu qúa.m chưa cài gì hết chỉ có ttpod la panmem m cài đầu tiên vào máy ma nó còn hiẹn thị ô vuông ở ngòa icon nữa chứ k pải la ttpod3.51.m cũng đã cài fon tiếng việt cho máy rồi

Cài font đã ngôn ngữ vào là sẽ hết ô vuông, tại bản bạn cài nó hiện tên phần mềm là tiếng Trung nên phải cài font đã ngôn ngữ vào mới hiển thị đc. :)

Bạn thử cài bản Việt hóa của manhtu hay DreamLand xem sao, đừng cài bản gốc này. :)

DreamLand

Vậy tức là bạn cài bản china rồi, mà bản china không có bộ chạy cho máy có fimware không phải của China . nên kích vào icon bị out và tên thì bị ô vuông, bạn qua box Việt hóa tìm bản TTPod 3.51 ấy!

jimmyvn88

Cái này pro manhtu đã từng giải đáp rồi. Bạn cài bản China ko chạy đc vì còn thiếu những fìle hỗ trợ những máy ko phải FW China, cài bản VH của anh Manhtu vào là xog.

ninhhot

Cái này pro manhtu đã từng giải đáp rồi. Bạn cài bản China ko chạy đc vì còn thiếu những fìle hỗ trợ những máy ko phải FW China, cài bản VH của anh Manhtu vào là xog.

Posted via Mobile DeviceChân thành cám ơn tất cả các a.đẻ e thử xem sao.à lúc chiều e cài dc bản 3.21 rùi nhưng bản 3.51 thì tệp tin định kèm bị lỗi e k dold...dc.ở đây e toàn ol bănfng dt thôi ah.

vip1989

Cho mình hỏi với.Con này với Jukebox thì con nào nghe nhạc ngon hơn.Tại mình chỉ quan trọng về âm thanh thôi,còn skin thì ko ham lắm.Mà dùng N72 thì chạy pm này có chậm ko vậy:-??

JuRay-Duan

Cho mình hỏi với.Con này với Jukebox thì con nào nghe nhạc ngon hơn.Tại mình chỉ quan trọng về âm thanh thôi,còn skin thì ko ham lắm.Mà dùng N72 thì chạy pm này có chậm ko vậy:-??

Tùy bạn cảm nhận thế nào thôi, nếu biết chỉnh EQ 1 chút thì nghe phê hơn, sao bạn kô thử cài 2 phần mềm TTpod và Juke vào rồi thưởng thức và tự so sánh xem cái nào hay hơn?? Rồi ... cứ vậy mà dùng thôi, chứ cảm nhận mỗi người rất khác nhau, bạn nên tự khám phá thì tốt hơn.

Còn N72 thì dùng TTpod này.. bình thường, kô có vấn đề gì cả, :)