• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.71 SymbianS60v5 PM nghe nhạc Pro (Cập nhật 15/07/2010)

leminhhai111

Vào ko được bạn ơi bị văng hoài ah!

Cái này mình chỉ lấy bên V3 & V2 MÌNH không có V5 để tets mìnH đã nói ở trên rồi đó . nếu anh em cảm thấy thích pm này thì qua bên python V3 có bạn gì đó giỏi về python lắm nhờ bạn ấy mod lại để xài cho V5

miumiulove

Mình đã add được hình zô bài nhạc rồi!Nhưng hình chỉ xuất hiện ở trình nghe nhạc của máy thôi còn trong TTPop thì ko hiện có ai biết cji3 giúp mình vơi!

kitafung

Bạn vào cài đặt mục có lyric folder và photo folder bật chức năng Read Song In Picture hay còn gọi là đọc hình trong bài nhạc lên là sẽ hiện lên (srr mình xài bản Eng)

miumiulove

Bạn vào cài đặt mục có lyric folder và photo folder bật chức năng Read Song In Picture hay còn gọi là đọc hình trong bài nhạc lên là sẽ hiện lên (srr mình xài bản Eng)

Em đã bật rồi khi ra ngoài nó tìm kiếm báo là không có hình ảnh!

kienvp

anh ới sao em sign phần mềm này lại không được vậy anh
nó báo lỗi không sign được hix

bạn sign xong trong khi cài đặt bỏ đánh dấu ở ô Patch4Run TTPod đi . sau đó tìm bài ttpod 3.70 cảu mình tải cái patch4Run unHacked sign rùi cài tiếp .

mdkvmdks

bạn sign xong trong khi cài đặt bỏ đánh dấu ở ô Patch4Run TTPod đi . sau đó tìm bài ttpod 3.70 cảu mình tải cái patch4Run unHacked sign rùi cài tiếp .

không phải mà lúc em sign nó báo lỗi không sign phần mềm này được đó anh
mấy phần mềm khác cung bị vậy con END thì không sao cả cu VH là bị lỗi

hantinhtu_baby

không phải mà lúc em sign nó báo lỗi không sign phần mềm này được đó anh
mấy phần mềm khác cung bị vậy con END thì không sao cả cu VH là bị lỗi

Muốn vọc phần mềm vh thì tốt nhất là bạn hack máy đi rồi thảo luận thắc mắc sau.
Đa số phần mềm vh đều đc chỉnh sửa lại,cho nên việc signed không đc hay cài không đc là chuyện thường gặp.

llTuyetTinhCocll

Bản này xinh tươi hơn mấy bản trước á.....

1 lỗi đã đc khắc phục gần như là hoàn toàn là .... khi hát mà thoát ra giữa chừng thì khi vào lại nó sẽ phát ngay tại thời điểm đó ( đã có cài trong phần cài đặt )....mấy bản trước thì toàn theo ý nó à.....

mrkid008

hjx....máy chưa hack..đã sign nhưng ko cài dc LỖI CHỨNG CHỈ....!!!! có cách nào gwuyet mà ko hack ko may pro?

caotuanan

bác kienvp chỉ giúp mình,cài app vào ok,mơ app lên thi load đc chút máy báo lôĩ ttpob3,-1 k hiêu lun

kienvp

hjx....máy chưa hack..đã sign nhưng ko cài dc LỖI CHỨNG CHỈ....!!!! có cách nào gwuyet mà ko hack ko may pro?

bạn sign file TTPod rồi cài đặt .trong quá trình cài bạn bỏ dấu tích ở ô Patch4Run TTPod đi . sau đó bạn tải file pacth4run TTpod dành cho máy chưa hack sign rồi cài file đó thì ttpod mới chạy được .(mình up ở bài TTpod 3.70 bạn tự tìm nhé )

bác kienvp chỉ giúp mình,cài app vào ok,mơ app lên thi load đc chút máy báo lôĩ ttpob3,-1 k hiêu lun

bạn phải xóa sạch các phiên bản cũ trước khi cài bản này .

llTuyetTinhCocll

Anh kiên....mình xài theme nào cũng thấy hiệu ứng 3d hay sao ??? em cài sao ko thấy....( cũng ko có cái theme giống hình anh luôn....)

kienvp

Anh kiên....mình xài theme nào cũng thấy hiệu ứng 3d hay sao ??? em cài sao ko thấy....( cũng ko có cái theme giống hình anh luôn....)

1 số skin có hiển thị hiệu ứng 1 số ko .mình bỏ bớt các skin đi cho nhẹ . bạn nào thích cái nào thì vào topic tổng hợp skin tải về.

mrkid008

hjc.sao mình sign xong. bỏ zo cài ko dc.ko cài dc thi sao mo Patch4run hả mod?? mod add YH kjt_tan@ cho minh hỏi trực típ nha

kienvp

hjc.sao mình sign xong. bỏ zo cài ko dc.ko cài dc thi sao mo Patch4run hả mod?? mod add YH kjt_tan@ cho minh hỏi trực típ nha

trong quá trình cài đặt bản bỏ dấu tích ở ô Pacth4Run TTPod đi .

caotuanan

bạn phải xóa sạch các phiên bản cũ trước khi càibản này .[/QUOTE]

mà sao mình cài bản 3.70 thì ok.k cần phải xóa gì hết.

hantinhtu_baby

3.70và3.71 khác nhau!Bạn muốn cài bản này mà ko bị lỗi như trên thì xóa sạch rác rưỡi mấy bản trước.nếu bạn xóa thủ công thì ko hết đâu chỉ có cách 4mat thui! Vì mình củng vấp lỗi giống bạn !
Chúc bạn thàng công!