• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.71 SymbianS60v5 PM nghe nhạc Pro (Cập nhật 15/07/2010)

anhtuana12

mình chưa cài bản TTPod nào mà sao vẫn bị như vậy ?
mới cài lần đầu vẫn ko dc

langthangtronkiep

Mình dùng 5530XM.Trước đây cài bản này chạy ngon lành. Hôm nay mình vừa chạy lại pm máy, khi cài lại thì nó chạy được khoảng 75% thì báo lỗi là " ko thể cái đặt"? Mình đã remove hết những gì có liên quan đến nó, xóa thư mục TTPod, xóa hết file .txt trong E(C) \ system, vậy mà vẫn ko được. Bạn nào biết cách khắc phục xin giúp mình với

ShenTran

Mình dùng 5530XM.Trước đây cài bản này chạy ngon lành. Hôm nay mình vừa chạy lại pm máy, khi cài lại thì nó chạy được khoảng 75% thì báo lỗi là " ko thể cái đặt"? Mình đã remove hết những gì có liên quan đến nó, xóa thư mục TTPod, xóa hết file .txt trong E(C) \ system, vậy mà vẫn ko được. Bạn nào biết cách khắc phục xin giúp mình với
bạn 4mat máy lại chắc cài dc đấy :D

ShenTran

pác Kien cho em hỏi , TTPOD bây giờ nó chỉ nằm ngang thôi ah , lúc trước để dọc thì nó xoay màn hình dọc , để ngang thì xoay màn hình ngang , bây giờ nằm ngang 1 chổ , pac giúp em với ! Thanks

kienvp

pác Kien cho em hỏi , TTPOD bây giờ nó chỉ nằm ngang thôi ah , lúc trước để dọc thì nó xoay màn hình dọc , để ngang thì xoay màn hình ngang , bây giờ nằm ngang 1 chổ , pac giúp em với ! Thanks

bạn xem có dùng pm quản lý pin ko .nó sẽ tắt chế độ tự động xoay màn hình .hoặc là trong phần cài đặt bạn đã tắt chức năng xoay màn hình .kiểm tra lại xem .

ShenTran

bạn xem có dùng pm quản lý pin ko .nó sẽ tắt chế độ tự động xoay màn hình .hoặc là trong phần cài đặt bạn đã tắt chức năng xoay màn hình .kiểm tra lại xem .

em chỉ có sử dụng pm Smartlight à , nhưng pm này em cài 2 ngày trước rồi , hôm qua vẫn xoay dc , sáng hôm nay thì nằm ngang 1 chổ !

vipboy217

sao mình vô phần tìm kiếm lời bài hát thì bi dis ra lại vậy bạn,có thể fix dùm mình đc ko?

votinh484

Em mong bác kienvp post phần mềm lên đây thì nên nén bằng file .rar hoặc .zip để anh em dễ xài (vì xàj x-plore để giảj nén mà ), chứ bằng file .7z này nhjều bạn không thể giảj nén được vì họ thường online = điên thoại (trong đó có em :D ). Hoặc anh có phần mềm nào giảj nén được file .7z này = điện thoạj thì post lên cho anh em cùng xài

ShenTran

Em mong bác kienvp post phần mềm lên đây thì nên nén bằng file .rar hoặc .zip để anh em dễ xài (vì xàj x-plore để giảj nén mà ), chứ bằng file .7z này nhjều bạn không thể giảj nén được vì họ thường online = điên thoại (trong đó có em :D ). Hoặc anh có phần mềm nào giảj nén được file .7z này = điện thoạj thì post lên cho anh em cùng xài

bạn chỉ cần dùng x-plore đề bỏ đuôi file .7z ,sau đó bạn dùng winrar để giải nén là dc rồi !

votinh484

bạn chỉ cần dùng x-plore đề bỏ đuôi file .7z ,sau đó bạn dùng winrar để giải nén là dc rồi !

Làm mà giải nén được (ví dụ như là file của bác kienvp post ở bài này là : TTPod 3.71 SymbianS60v5 Việt Hóa bởi SymPViet1.part1.7z) bác hướng dẫn giup em với

llTuyetTinhCocll

Đã sign sao hok cài được bạn ơi toàn báo là chứng chỉ bị lỗi thôi

bạn thử đổi ngày tháng trên dt thử...( năm 2009)...

Lưu ý: bạn nên hack máy đi...cài cái này mà ko hack thì 2-3 ngày là nó chết nữa à....lúc trước mình ko hack thì chỉ xài cái power mp3 tạm....

ydu

bạn ui cho mình xin sì kin co đĩa quay cua OS VIET đi , màu giống của 3.71 S60V3 mình thích cái đó vì khi bài hát lên la đĩa nó quoay nếu mà có hình tải về hiện trên đó trông rất là cổ điển và hay sang trên máy n58.. nữa đó . cúm ơb bạn nhìu nha

hantinhtu_baby

bạn ui cho mình xin sì kin co đĩa quay cua OS VIET đi , màu giống của 3.71 S60V3 mình thích cái đó vì khi bài hát lên la đĩa nó quoay nếu mà có hình tải về hiện trên đó trông rất là cổ điển và hay sang trên máy n58.. nữa đó . cúm ơb bạn nhìu nha

Qua đây tha hồ mà lựa chọn này vẫn có cái như bạn yêu cầu đó:http://www.pdaviet.net/showthread.php?72894-TTPod-3.51-3.70-Skins-collection-OS-9.4-(S60v5)

ghost85

Bạn ơi cho mình hỏi làm sao để TTPOD đọc lyric như Jukebox, trong jukebox chỉ cần thêm lời bài hát vào phần lyric trong PC là nó đọc được. Chẳng lẽ lại cứ phải vào nghe rồi tải về à? Mà bài hát Việt tải cũng không được.