• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.71 SymbianS60v5 PM nghe nhạc Pro (Cập nhật 15/07/2010)

hantinhtu_baby

Xóa sạch những phiên bản cài trước kia chưa?ko để lại dấu vết.
Nếu ko đc thì 4mat đi đảm bảo sẻ cài đc.

vutaikt

bác chủ topic xem lại string phần lyric cho em cái.em chuyển sang phần hiển thị lời nhạc thì ok nhưng ấn vào tuỳ chọn lời nhạc thì bị dis ra ngay ttpod.chắc bác việt hóa nhầm chỗ đó!

Nightmoon

anh ơi giúp em với,em dow cả 2 part về rùi,dùng pm 7zip để giải nén thì ko dc,có phải nối file lại ko anh,anh chỉ giùm em với,thank!

vutaikt

anh kiem ơi xem lại phần hiển thị lời bài hát cho em cái.
em ấn sang để xem lời kẩoke thì vẫn hiển thị xong ấn tùy chọn đẻ chỉnh tốc độ chạy của lời hay chỉnh màu săc lời bài hát thì bị dsí ra ngay ttpod anh ak
anh cố gắng giúp em với...

kienvp

anh kiem ơi xem lại phần hiển thị lời bài hát cho em cái.
em ấn sang để xem lời kẩoke thì vẫn hiển thị xong ấn tùy chọn đẻ chỉnh tốc độ chạy của lời hay chỉnh màu săc lời bài hát thì bị dsí ra ngay ttpod anh ak
anh cố gắng giúp em với...

bạn có dùng nhiều hiệu ứng hay giao diện không ?
mình chỉnh vẫn bt đây mà .

anh ơi giúp em với,em dow cả 2 part về rùi,dùng pm 7zip để giải nén thì ko dc,có phải nối file lại ko anh,anh chỉ giùm em với,thank!

bạn dùng pm winra bt giải nén cũng được .giải nén bắt đầu từ part1 sau đó part2

elkun2610

Giải nén 2 part nó cũng vãn ra part 1 và part 2 à! Chủ thớt coi lại thử đi???

tohiepvn

Trước đây mình thấy phần âm thanh nghe bằng loa ngoài thấy không thể phần mềm nào bằng phần mềm mặc định vì có phần mở rộng stereo nhưng phần mềm mặc định lại rất dở khi nghe theo thể loại mà đã sắp xếp trong folder và các tác dụng khác như hẹn giờ tắt ..... , nhưng với Ttpod này đã có tất cả nhưng ưu điểm đó, mình thấy yêu cái mobile mình hơn.

Cám ơn TTPod, Caominh và Kienvp

zodanh2102

bác chủ up 2 cái file slip giống đánh đố nhau quá. về giải muốn khùng luôn cũng bị báo lỗi không nhận file part 2.