• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD Music Player 3.50 build 2009081410 [VI]

hugon72

Tóm lại là dùng ucw, opera đều kg dl đươc o mediafire. Mình dùng opera dl o 4shared ầm ầm. Hjx
thế dùng 2 cái ấy có down file được ở file up trên diễn đàn pda ko,mình chẳng down được

JuRay-Duan

Tóm lại là dùng ucw, opera đều kg dl đươc o mediafire. Mình dùng opera dl o 4shared ầm ầm. Hjx

mình lãy link copy. Rồi dùng opera mà nó proccesing mải. Hjx. Aj help me?

Bạn kéo xuống gần dưới cùng xem có thấy chữ " Click here to download" kô?
Dùng opera VH của a Trubic đôi khi bạn phải ấn "dừng" khi nó đang load thì mới download đc. Mình down = opera hoài nên bít mà, chỉ có UC là hok đc thui.
@hugon72: Down file đính kèm trên 4rum lại càng dễ, dùng UCweb thì click vô file chờ 1 chút chọn "Save" lại là ok mà :)
Sắp lạc chủ đề rồi các bạn có thắc mắc gì về UCweb hay opera thì nên vào đúng topic mà hỏi nhé :)

hongnguyentp

Công nhận Bác Mạnh Tú Pro thật! Mới đây mà đã VH bản 3.50 Beta rồi, có lẽ mình nên test thử mới được.

langtu13493

Posted via Mobile Deviceup link truc tiep di may anh!

thể theo yêu cầu của bạn này.xin lỗi bác manhtu nhé.nhưng do ở đây cho cho phép up tập tin tối đa 1m95 mà file thì hơn 2mb nên mình đưa bạn link ở trang wap down trực tiếp nha:-??
[size=+3]Download[/size]

onlylove80

mình lãy link copy. Rồi dùng opera mà nó proccesing mải. Hjx. Aj help me?
Mình thấy bạn đang on bằng PC đấy thôi.. Down lun cho tjệntjện.. Down bằng Đt kg ổn định dễ bị lỗi khj gặp phải những file dung lượng lớn.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Tú có thể chia sẻ tí kinh nghiệm Việt hóa nhanh cái phiên bản cập nhật của TTPod ko? Chắc là phải có chứ ko thể nào mà dịch lại từ đầu cho từng phiên bản được.
Nếu có thể thì mong nhận được chia sẻ của bạn.

JuRay-Duan

mình down về nhưng sao khi mình instalarion thì bảo là file corupted vậy manhtu
Mình down về cài bình thường mà.
Bản này nghe nhạc đôi khi bị out ko rõ lý do.
Bản 3.50 này hay ở chỗ nó hiện ảnh của bài hát rõ hơn (với các skin mặc định) và hiện ở mọi trang lun, bản 3.4 và các bản trc chỉ hiện ở "Main" thui..

onlylove80

Tú có thể chia sẻ tí kinh nghiệm Việt hóa nhanh cái phiên bản cập nhật của TTPod ko? Chắc là phải có chứ ko thể nào mà dịch lại từ đầu cho từng phiên bản được.
Nếu có thể thì mong nhận được chia sẻ của bạn.
Có lẽ Mạnh Tú dùng e32dbm để việt hóa..

Posted via Mobile Device

vokhanhyen

Posted via Mobile Device

Đúng nhưng mà không đúng !!!=))
Đừng dung e32zntx mà hãy dùng cách khác !!! vừa nhanh lại that thoải mái !!!Chính vì các bạn đùng cái đó mà việt hóa bị lỗi!!!

manhtu

Posted via Mobile Device

mình không dùng e32dm, mình chỉ dùng Siêu dịch để dịch vào dòng thôi còn đâu là mobilhex, ấn phím từng chữ

Với bản 3.41 thì Siêu dịch ko thể mở được, phải dùng mobilhex sửa lại vài dòng thì mới mở được bằng siêu dịch

vokhanhyen

Với bản 3.41 thì Siêu dịch ko thể mở được, phải dùng mobilhex sửa lại vài dòng thì mới mở được bằng siêu dịch
Lại co`n thế nữa cơ à !!!:-?rắc rối vậy ??? dùng PC cho nhanh !!!:( mà cũng không biết trên PC có việt hóa đc không nữa:p