• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD Music Player 3.50 build 2009081410 [VI]

nguoiqualoicu

Mình cünh kô cài dc toàn bi file corupter,minh dag sài n72

Hãy dùng unmakesis hoặc sisboom mà bung file cài đó ra, sau đó chép vào thẻ nhớ theo đúng các thư mục của nó hoặc đóng gói nó lại thì mới cài đc(đối với 1 số dòng máy khi cài nó báo file corupted) :D.

Thangnd31082

Hãy dùng unmakesis hoặc sisboom mà bung file cài đó ra, sau đó chép vào thẻ nhớ theo đúng các thư mục của nó hoặc đóng gói nó lại thì mới cài đc(đối với 1 số dòng máy khi cài nó báo file corupted) :D.

Corupted là do File đang là việc có lỗi , một trong các nguyên nhân có thể là :

1. File do người chia sẻ up lên bị lỗi ( do quá trình tạo file hoặc trong quá trình upload bị gián đoạn 1/1000 giây dữ liệu trở lên là hỏng)

2. File chia sẻ không lỗi nhưng khi tải File về gặp sự cố ( cái này là phổ biến ) khiến quá trình cài đặt không thực hiện được liên tục .

3.File tải về không lỗi nhưng khi bạn giải nén hoặc copy từ máy vô thẻ bị lỗi (cái này cũng hay gặp )

4. File không đúng chủng loại được đổi tên lại và đem cài cho mobi cũng báo lỗi .
VD : file Sisx đổi tên thành .Sis đem cài cho V2 là móm.

Nhận biết đưộc nguyên nhân thì các bạn có thể :

1. Giải nén và copy lại File đã tải về cài đặt lại xem sao .

2. Không được thì tải lại file chia sẻ xem sao.( lỗi từ File chia sẻ là vẹo luôn tìm box khác nhé.)

3. Cùng cực quá thì hãy dùng cách của nguoiqualoicu pót xem sao !

Chúc thành công !

langtu13493

Posted via Mobile Devicedo file tảj về bị lỗj thôj
Mình rút ra đc 1 nhận xét sau khi đã test là: âm thah ko hề thaj đổj so vớj bản 3.40.Do có nhjều skin nên nó hơj nặng và chạy hơj bị gjật. Aj muốn nhẹ và chạy mượt hơn thì nên xóa bớt mấj skin ko kần thjết. Tóm lạj là nình chờ bản fjnal. Ma công nhận manhtu pro thật vh nhah ghê

JuRay-Duan

Posted via Mobile Devicedo file tảj về bị lỗj thôj
Mình rút ra đc 1 nhận xét sau khi đã test là: âm thah ko hề thaj đổj so vớj bản 3.40.Do có nhjều skin nên nó hơj nặng và chạy hơj bị gjật. Aj muốn nhẹ và chạy mượt hơn thì nên xóa bớt mấj skin ko kần thjết. Tóm lạj là nình chờ bản fjnal. Ma công nhận manhtu pro thật vh nhah ghê
Mình test trên N70 N72 rất mượt kô giật chút nèo cả trừ nhạc wma ra. :)

conghungvn

Cứ có trên trang chủ thì là final rồi còn gì. Đang làm cái 3.41 đây
Posted via Mobile Device
bác Tú này! Ba?N 3.41 a^'y em install (ca^.P Nhat) trên trang chu? Thì ok! Nhung khi vào icon thì có báo system error! Help me! Có khj nào pa?j down trên forum thì m0?'j ok!

manhtu

Posted via Mobile Device
bác Tú này! Ba?N 3.41 a^'y em install (ca^.P Nhat) trên trang chu? Thì ok! Nhung khi vào icon thì có báo system error! Help me! Có khj nào pa?j down trên forum thì m0?'j ok!

down trên trang chủ về cài ko dùng được ngay đâu

w2k

em vẫn trung thành với con 3.3 thui.ra nhìu mà chưa fix lỗi j hớt.

conghungvn

bác Tú cứ làm anh em hồi hộp wá àk! bác nói đã có bản 3.41 (VI) mà em chẳng tìm thấy đâu cả. UP UP đi bác em ngột thở lắm ồy!

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device
Ðâu a.? Cho e xin ba?n a^'y v0?'j!

Posted via Mobile Device
up lên dj manhtu.Waiting

bác Tú cứ làm anh em hồi hộp wá àk! bác nói đã có bản 3.41 (VI) mà em chẳng tìm thấy đâu cả. UP UP đi bác em ngột thở lắm ồy!
Các bác cứ từ từ đã nào :-?:-?, manhtu đã nói thì sẽ có thôi mà, chắc còn đang bận up bên rum khác đó mà :D

manhtu

Các bác cứ từ từ đã nào :-?:-?, manhtu đã nói thì sẽ có thôi mà, chắc còn đang bận up bên rum khác đó mà :D

bạn có tìm mỏi mắt cũng chưa 4rum nào có đâu
mải ăn vịt nướng nên chưa đóng gói thôi, đang đóng gói để up rồi đợi thêm tí đi các bạn

conghungvn

Đóng gói có nâu kô Bác Tú ơi! em nhỵn ăn để đợi từ lúk 19h30 đến giờ! Up nhanh choa em xin để em thưởng thức wa đêm nay nhá!