• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5x v3.51 VIỆT HOÁ

Hoden

Super V.I.P
TTPod s60v5x v3.51 VIỆT HOÁ by hoden

Sau vài ngày luyện công fu chọt việt hoá trên nokia 5800 và thành công

Và đây là sản phẩm của nó

Vì là bản đầu tay nhưng rất hoàn hảo mời cá bạn thưỏng thức

Mình cũng mod 1 số kind cho bản này thưỏng thức nha

Mã:
[B][U]Các chức năng nổi bật[/U]:

1. Hỗ trợ định dạng MP3, OGG, WMA, AAC, MP4, M4A, MID, AMR
2. Hỗ trợ tạo và quản lý danh sách bài hát
3. Hỗ trợ chế độ phát lại
4. Hỗ trợ chỉnh sửa chi tiết bài hát (ID3V1/ID3V2)
5. Hỗ trợ hiển thị các bài hát kèm ảnh đại diện
6. Hỗ trợ tải nhạc và hiển thị hình ảnh
7. Hỗ trợ tải và xem lời bài hát
8. Hỗ trợ gửi bài hát qua bluetooth
9. Hỗ trợ cài đặt tai nghe
10. Hỗ trợ chỉnh sửa bộ cân bằng equalizer
11. Hỗ trợ hiển thị hiệu ứng spectrum
12. Support wire operation
13. Hỗ trợ chức năng hẹn giờ tắt
14. Hỗ trợ đổi giao diện
15. Hỗ trợ tùy chọn nền giao diện (kèm theo ảnh của chủ đề)
16. Hỗ trợ phát thu nhỏ trên màn hình chính, hiển thị lời bài hát ở nền thu nhỏ
17. Hỗ trợ hiển thị màn hình ngang hoặc đứng

[U]Các chức năng được cập nhật[/U]:

1. Tăng khả năng hỗ trợ cho màn hình cảm ứng
2. Tăng độ mảnh của font
3. Hỗ trợ kéo thả lời bài hát tại trang lời cho chức năng tua tới, tua lui nhanh
4. Tăng khả năng hoạt động của ứng dụng[/B]

bản tiếng anh tại đây

cập nhật bản vá cho TTPOD
giúp tăng âm thanh và thêm vào danh sách chỉnh âm thanh của TTPOD

và hỗ trợ thêm giao diên mới cho trình nghe nhạc

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/em2cfwkigew/Downloads.rar[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:

ho4ng07

test cái đã . xem bác ho có làm sai lỗi chính tả không nào. thank bác trước nha:)

whatislove89

huhu,vừa hỏng máy,vỡ mà hình,k test đc rồi,đau wa bác ah,thak a hoden nhé,mà a việt hóa từ bản beta à anh,bản beta hơi nhìu lỗi,hic load nhac lâu,bấm fim tăng jam âm lượng khó vãi,mãi trả hiện ra bảng âm lượng cho mình chọt k biết bản việt hóa này thế nào

Kojiro

Super V.I.P
huhu,vừa hỏng máy,vỡ mà hình,k test đc rồi,đau wa bác ah,thak a hoden nhé,mà a việt hóa từ bản beta à anh,bản beta hơi nhìu lỗi,hic load nhac lâu,bấm fim tăng jam âm lượng khó vãi,mãi trả hiện ra bảng âm lượng cho mình chọt k biết bản việt hóa này thế nào

S60v5 thì TTPod chỉ mới có bản beta thôi bạn à, các lỗi bạn đề cập hy vọng sẽ được khắc phục trong bản mới hơn (ko biết chừng nào ra :p)

Anh em test thử chức năng xóa bài, chức năng chỉnh vị trí phát thu nhỏ, xem là được di chuyển cửa sổ để chọn vị trí hay là hiện ra 4 tùy chọn khi nhấn vào nha. S60v3 hay bị lỗi chỗ này :)

Góp ý để hoàn thiện hơn, a hoden đừng nghĩ xấu nha :) Tên diễn đàn mà a cũng ko chịu ghi hoa, chắc mấy các nhắc nhở của em a ko thèm để ý nhỉ :(

Hoden

Super V.I.P
S60v5 thì TTPod chỉ mới có bản beta thôi bạn à, các lỗi bạn đề cập hy vọng sẽ được khắc phục trong bản mới hơn (ko biết chừng nào ra :p)

Anh em test thử chức năng xóa bài, chức năng chỉnh vị trí phát thu nhỏ, xem là được di chuyển cửa sổ để chọn vị trí hay là hiện ra 4 tùy chọn khi nhấn vào nha. S60v3 hay bị lỗi chỗ này :)

Góp ý để hoàn thiện hơn, a hoden đừng nghĩ xấu nha :) Tên diễn đàn mà a cũng ko chịu ghi hoa, chắc mấy các nhắc nhở của em a ko thèm để ý nhỉ :(

chức năng xoá thì có nhưng xoá không đựoc nó văng ra ,còn mấy cái kia thì bình thưòng

mà phần mềm này nặng gớm cài chiếm hơn 3 mb trong cài đặt.

hic. a việt bằng bàn phím ảo rất khó chọt mà , khó tính ghê:D:D

Kojiro

Super V.I.P
chức năng xoá thì có nhưng xoá không đựoc nó văng ra ,còn mấy cái kia thì bình thưòng

mà phần mềm này nặng gớm cài chiếm hơn 3 mb trong cài đặt.

hic. a việt bằng bàn phím ảo rất khó chọt mà , khó tính ghê:D:D

Lỗi rồi nhé :D Lo hỏi anh em cách khắc phục đi anh, hỏi a Thắng hay CaoMinh á. Vào "kia" test dùm PM cho CaoMinh nha anh, Minh đang đợi anh đó :)

Bài anh viết cũng chẳng chịu viết hoa đầu dòng :((

Hoden

Super V.I.P
Lỗi rồi nhé :D Lo hỏi anh em cách khắc phục đi anh, hỏi a Thắng hay CaoMinh á. Vào "kia" test dùm PM cho CaoMinh nha anh, Minh đang đợi anh đó :)

Bài anh viết cũng chẳng chịu viết hoa đầu dòng :((

đang tìm cách đây , sửa bài viết hoa rùi nha....;);)

hahungktdb

phần mềm này cái AD-54 có điều khiển được như chương trình mặc định nghe nhạc của máy ko bác

ho4ng07

sao phần mềm này lại hay bị văng khi vào các option thế nhỉ . như phần trợ giúp chẳng hạn:-/ . thôi quay lại với ver english thôi

Hoden

Super V.I.P
sao phần mềm này lại hay bị văng khi vào các option thế nhỉ . như phần trợ giúp chẳng hạn:-/ . thôi quay lại với ver english thôi

phần trợ giúp do bị lỗi mình đang khắc phục nó nè.

dat1206

chưa test bản nỳ nhưng cái bản tiếng anh,sao mình chọn chế độ full màn hình thì hem bik làm cách nào để thoát ra hết.ai bik chỉ dùm với:)

ho4ng07

chưa test bản nỳ nhưng cái bản tiếng anh,sao mình chọn chế độ full màn hình thì hem bik làm cách nào để thoát ra hết.ai bik chỉ dùm với:)

bạn ấn vô góc phải phía dưới của màn hình là thoát ra được đó :)

trainhaque2

Chẳng biết bản này thế nào chứ bản tiếng anh mình thấy bị lỗi phần tăng giảm volume rồi. Ko thể nào tăng giảm được hoặc lúc được lúc ko

Kojiro

Super V.I.P
Chẳng biết bản này thế nào chứ bản tiếng anh mình thấy bị lỗi phần tăng giảm volume rồi. Ko thể nào tăng giảm được hoặc lúc được lúc ko

Bản tiếng Hoa gốc đã thế rồi bạn à, ko phải lỗi do Anh hay Việt hóa đâu :)

erichuy1985

sao máy mình cài được nhưng khởi động chương trình thì máy báo lỗi hệ thống vậy bạn ( máy mình đã hack và Fw 31 )

vuong1

Máy mình đã hack phone, đã cài Patch4run và remove nhưng gì liên quan đến bản ttpod mà mình cài từ trước đó. Nhưng khi quét bài hát mới thì máy bị treo! Đành phải quay về dùng bản v3.3!hjx
Posted via Mobile Device

whatislove89

bản 3.51 này có nhiều lỗi mà bạn,chờ bản hoàn chỉnh thôi,mình đã cài cũng treo nhằng nhằng cả nên đành gỡ ra dùng trình nghe nhac của máy,cũng Pro lắm bạn ah,Xpress mu síc mà=))=))=)):)):D:O