• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5x v3.51 VIỆT HOÁ

llTuyetTinhCocll

anh ơi...anh up lại bản tiếng anh giúp em với...bản tiếng việt bị lỗi ko xóa bài hát trong lish với ko cài đặt đc....bấm la nó out ra à....link EN die

kienvp

anh ơi...anh up lại bản tiếng anh giúp em với...bản tiếng việt bị lỗi ko xóa bài hát trong lish với ko cài đặt đc....bấm la nó out ra à....link EN die

bản này bị lỗi mà . có bản việt hóa ngon mình đang dùng đây .ah . có 1 bản việt hóa của bác Hoden mình pack thêm 12 skin nữa . bản đó xài ổn định bạn tìm mà dùng .

llTuyetTinhCocll

bản này bị lỗi mà . có bản việt hóa ngon mình đang dùng đây .ah . có 1 bản việt hóa của bác Hoden mình pack thêm 12 skin nữa . bản đó xài ổn định bạn tìm mà dùng .

Cho em cái link đc ko...??? cái đó là 51 hay là 70 vậy anh??? em nghe đồn là 70 chưa xài đc trên v5 mình....

kienvp

Cho em cái link đc ko...??? cái đó là 51 hay là 70 vậy anh??? em nghe đồn là 70 chưa xài đc trên v5 mình....

thấy bạn chịu khó tìm tòi lắm mà sao hnay lười quá vậy . bản trên nếu vào phần hiệu ứng là văng xài bản này ok :http://www.pdaviet.net/showthread.php?76096-TTPod-v3-51-S60v5-Beta2-VH-Repack-with-12-skin
chú ý phải cài cả pach 4 run nữa nhé .thì mới open được .
v5 chỉ có 3.51 thui .

llTuyetTinhCocll

thấy bạn chịu khó tìm tòi lắm mà sao hnay lười quá vậy . bản trên nếu vào phần hiệu ứng là văng xài bản này ok :http://www.pdaviet.net/showthread.php?76096-TTPod-v3-51-S60v5-Beta2-VH-Repack-with-12-skin
chú ý phải cài cả pach 4 run nữa nhé .thì mới open được .
v5 chỉ có 3.51 thui .

Hì....ng thiệt tình em tìm bên v5 mà ko chạy qua v3 nên quên mất tiêu....chứ để cái này nó load để play lâu dữ....có 3 giao diện mà còn bị out....