• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5x v3.51 VIỆT HOÁ

Kojiro

Super V.I.P
sao minh zô chọn bài hát chỉ hiện tên ca sĩ ko zây ???????????

Cái đó mà cũng hỏi sao? Là do các bài đó bạn chỉnh thuộc ính Properties của bài hát trên PC, phần tên bài hát bạn dùng tên ca sỹ, chắc là down từ đâu về phải ko :D

anhky

Cái đó mà cũng hỏi sao? Là do các bài đó bạn chỉnh thuộc ính Properties của bài hát trên PC, phần tên bài hát bạn dùng tên ca sỹ, chắc là down từ đâu về phải ko :D
Posted via Mobile Device
Thông thường dow trên wed về ,để vào máy thì chỉ hiên tên wed hay nó hiện lung tung hết, mình zo propeties xoá hết chỉ để laị tên ca si và album thôi, ko xoa thì maý xếp lung tung hết, mình xoa cả hình album lum mà ^^, mấy pro chỉ mình cach khắc phục đi.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Thông thường dow trên wed về ,để vào máy thì chỉ hiên tên wed hay nó hiện lung tung hết, mình zo propeties xoá hết chỉ để laị tên ca si và album thôi, ko xoa thì maý xếp lung tung hết, mình xoa cả hình album lum mà ^^, mấy pro chỉ mình cach khắc phục đi.

Cái này trên PC có 1 Pm hỗ trợ bạn làm điều đó, bạn search theo nội dung bạn cần trên google á, nhiều mà, làm như thế nó mới nhanh hiểu :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác nào dưa hộ em lên đây lun được k?e ko có pc để dow.thank nhju...

Do file lớn trên 1MB nên không đính kèm được bạn à. Xài mobile thì dùng PM opera mobile mà down trên mediafire cũng được.

Lovesjckd

Do file lớn trên 1MB nên không đính kèm được bạn à. Xài mobile thì dùng PM opera mobile mà down trên mediafire cũng được.

Opera mobile có phảj là operamjnj k vay ban.bạn đư hộ mình káj lik lên đc k?cám ơn bạn.

Hoden

Super V.I.P
cập nhật bản vá cho TTPOD
giúp tăng âm thanh và thêm vào danh sách chỉnh âm thanh của TTPOD

và hỗ trợ thêm giao diên mới cho trình nghe nhạc

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/em2cfwkigew/Downloads.rar[/DOWNLOAD]​

pekuon

Phần mềm này nặng quá, Jukebox mà cho xài free thì mình vẫn thích dùng hơn.
Nhưng hiện giờ vẫn đang dùng cái này, khỏi phải lo chuyện Cr@ck ^^

nxhoang90

hic , hình như còn vài lỗi , vd như vào cài đặt tổng quát hok dc , vào mục hiễn thị là y như rằng văng mất tích ! , lâu lâu cũng hay bị out mà chẳng biết lí do ^^~ , dù sao cũng thank pác hố đen nhìu , hy vọng bản típ theo sẽ sữa dc hết lỗi ^^

hakudo2408

Sao 5800 fw 40.0.5 sign file patch4run, kích vào nó kêu ko cho truy cập file là sao thế ạ??

hakudo2408

hic hum qua lỡ format máy, mất hack sign file ttpod xong cài ngon lành nhưng đến cái patch4run thì bị cấm :(:)(( thèm ttpod quá :((

ntt89

bác chủ thớt ơi cho xin thêm ít skin nào! dùng bản này tuy còn lỗi nhưng méo mó thà có hơn không :D

Hoden

Super V.I.P
bác chủ thớt ơi cho xin thêm ít skin nào! dùng bản này tuy còn lỗi nhưng méo mó thà có hơn không :D

lỗi gì bạn mình hoàn chỉnh nó từ lâu rồi mà. kins thì trở lại trang 2,3 tải về mình có up riêng

ngoanrazor

Well-Known Member
hic hum qua lỡ format máy, mất hack sign file ttpod xong cài ngon lành nhưng đến cái patch4run thì bị cấm :(:)(( thèm ttpod quá :((

patch 4 run ttpod dành cho firmware 40

down về bỏ đuôi 7z, nhớ sign trước khi cài nha!

ndtdlhagiang

Bác ngoanrazor phổ biến cách phân quền cho các file trong file sis đi. Để anh em còn học hỏi. Cảm ơn bác trước.

ninhhot

@ngoanrazo........ol bang dt k nhan thanh cho bac dc.cai patch4run ttopd dung dc cho ca v3 hay that.luc nai vua test tren con n86v20 ket qua la ok..............