• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۩۞۩ TTPod v3.2.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed ★ENGLISH

Status
Không mở trả lời sau này.

hoho113

Bác ui cho mình hỏi TTPod v3.2.0 chỉ có máy hack rồi mới cài được đúng không bác?:-/ Zậy mình xài 5800 khi cài TTPod v3.2.0 zô được mà nó báo lỗi hệ thống phải làm sao đây bác?:-/ Bác cho mình hỏi zậy là máy mình đã hack được chưa bác:-/ THANKS=D>

Kojiro

Super V.I.P
Bác ui cho mình hỏi TTPod v3.2.0 chỉ có máy hack rồi mới cài được đúng không bác?:-/ Zậy mình xài 5800 khi cài TTPod v3.2.0 zô được mà nó báo lỗi hệ thống phải làm sao đây bác?:-/ Bác cho mình hỏi zậy là máy mình đã hack được chưa bác:-/ THANKS=D>

Bạn tìm file Patch4run cài vào máy để khắc phục lỗi đó. Nếu cài được thì máy đã hack, còn ko thì... :)

nxyen

Hướng dẫn làm skin cụ thể cái các bác...
Tớ chỉ chỉnh sửa được ảnh thôy

hoho113

Bạn tìm file Patch4run cài vào máy để khắc phục lỗi đó. Nếu cài được thì máy đã hack, còn ko thì... :)

Bác ui nếu mày hack được thì mới kài TTPod v3.2.0 được đúng k? zậy sao mình cài được TTPod v3.2.0 mà còn cài Patch4run vào máy nó báo "Không thể cài đặt ứng dụng bị khóa bởi nhà cung cấp" zậy điều này chứng tỏ là máy của mình đã hack được chưa? Mình cũng đã thử wa bản VietMap_012009 của dkit87 nó cũng báo zậy? My Phone: 5800 XM. Chán vải ngồi mấy ngày mà chẳng được j:((

anhtu3250

anh ơi em đang dùng 3250. cài TTPOD nó không hiển thị hết thì làm thế nào hả anh. chắc nó chỉ phù hợp với máy có màn hình to hơn

Status
Không mở trả lời sau này.