• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۩۞۩ TTPod v3.2.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed ★ENGLISH

Status
Không mở trả lời sau này.

dung1291985

TTPOD 3.2
Lưu ý bản 3.2.0 đến hiện tại thì chỉ các máy hack mới sài đc, còn máy chưa hack thì dùng tạm bản 3.1.0 nhé :-??

Tính năng mới

1. Hỗ trợ Album Art
2. Hỗ trợ thêm "new list", dùng và quản lý mục nhạc cá nhân đơn giản và hiệu quả hơn!
3. Sửa lỗi "will not allow any tone"
4. ID3 tag editing có thể sửa được với các định dạng MP3/WMA/AAC và nhãn ID3v1/ID3v2
5. Hỗ trợ nhãn Album vàhỗ trợ cả Theme của máy...
6. Thêm tính năng tua nhanh, tua theo thơi gian chọn, hỗ trợ bản nhạc với thời gian dài...
7. Hỗ trợ thêm nhiều skin grammar, để công việc làm skin thêm thú vị hơn
8. Thêm hiệu ứng
Humanization , làm cho đôi tai bạn cảm giác âm thanh thật hơn!
9.Thêm tính năng hỗ trợ phím tắt
visual đầy màn hình...
10. Chọn lọc lời nhạc với 3 hiệu ứng: Karaoke ok mode / current row fade / lyrics around and Align Center, showing the effect of free combination, more want to see the lyrics

Chắc ko phải giới thiệu nhiều về phần mềm nghe nhạc đẳng cấp này nữa, phiên bản mới nhất, có lẽ sẽ có nhiều thay đổi, mình sẽ cập nhật sau :D
Bản cũ 3.10 ở đây:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=40082

Bản tiếng Anh do bạn dungchay dịch =D>=D>=D>=D>=D>

http://pdaviet.net/showpost.php?p=577041&postcount=31
TTPOD V3.2.0 EN Translated By DDEATHMETAL.7z‎

Bảng màu cho anh em làm Skin nè >:)
http://pdaviet.net/showpost.php?p=577258&postcount=44

Bản Việt hóa tại đây nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=45169

Những ai đã remove toàn bộ bản cũ, thì down bản repack của mình ở dưới này, trong đã có sẵn patch run TTPOD cho các máy ko dùng Firmware hỗ trợ tiếng Trung (APAC firmware), chỉ 1 file cài duy nhất, okie ^_^!

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

hix, cũng vừa test, là tiếng Trung đã edit lại title và cập nhật change log, topic TTpod 3.10 cũng quá dài nên mình tạo topic mới, sau này có bản tiếng Anh sẽ cập nhật ở đây lun :(

troly

Well-Known Member
hix, cũng vừa test, là tiếng Trung đã edit lại title và cập nhật change log, topic TTpod 3.10 cũng quá dài nên mình tạo topic mới, sau này có bản tiếng Anh sẽ cập nhật ở đây lun :(

Đúng ra em nên test trước rồi up vẫn chưa muộn mà!

dung1291985

Đúng ra em nên test trước rồi up vẫn chưa muộn mà!

Máy e đang copy đống Phim RMVB nên chưa test dc, sơ xuất quá, cũng chuẩn bị post 1 bài hướng dẫn tự convert RMVB và xem RMVB trên máy di động hoàn chỉnh :(

dungchay

Change log đây nè:

1. Nâng cao ID3 tag sửa đổi chức năng để hỗ trợ 3 định dạng chính MP3/WMA/AAC. đồng bộ hóa thông tin ID3v1/ID3v2, sửa hoàn toàn trên điện thoại.

2. Để tăng cường hiển thị album art, các bài hát được xây dựng hoàn hảo để bao gồm hỗ trợ hiển thị.

3. Tối ưu hóa việc hiển thị lời bài hát, thêm vào lời bài hát trong ba chế độ: Chế độ karaoke ok / mờ dần hàng chữ hiện tại / lời bài hát và khoảng Căn giữa, hiển thị hiệu quả của sự kết hợp tự do, muốn biết thêm hãy xem lời bài hát;

4. Phát nhạc mờ dần, do đó, tai bạn sẽ cảm thấy thoải mái hơn;

5. Hỗ trợ album che phủ và Themes như là một Skin nền trên điện thoại, độ trong suốt của các trạng thái tự do, Tự làm Skin miễn phí;

6. Chế độ toàn màn hình trực quan để hỗ trợ các phím tắt hoạt động thuận tiện hơn;

7. Thêm "will not allow any tone" tùy chọn, các bài hát không bị làm xáo lộn;

8. Để hỗ trợ nhanh chóng các Bước tua bài hát, Bước tua tự do lựa chọn thời gian, siêu dài song không còn bất kỳ rắc rối;

9. Thêm "new list", việc tùy chỉnh danh sách quản lý một cách dễ dàng hơn ;

10. Hỗ trợ nhiều hơn Skin grammar, làm cho Skin thêm thú vị.

Các vấn đề chính được sửa chữa:

-s60v2 sửa chế độ nhập A4 để sử dụng khi chỉnh sửa bản sao thông tin id3 sẽ được hỏi.

-s60v3 phán đoán thông minh, camera, chuyển hướng sử dụng không bị gián đoạn.

Chỉnh sửa cuối:

dungchay

Chau chuốt lại lời dịch đi bro ^_^ hình như từ google translate?

chau chuốt lại rồi nhá. bản này liệu có bị protected String ko nhỉ. nghj lém. mình chuẩn bị cài và dịch sang English trước đây.hehe

ANHTUAN9791

chau chuốt lại rồi nhá. bản này liệu có bị protected String ko nhỉ. nghj lém. mình chuẩn bị cài và dịch sang English trước đây.hehe

Thanks,em mong có bản E hóa hoặc V hóa thì sẽ cài!Chờ tin các Bro!

nxyen

Trans nhanh đi các bác.Tết đến nơi rùi kìa. Thèm thật...
^^

dungchay

Review đầu tiên về bản dịch English (có 1 lỗi ID3 editor - mình nhầm String):
screenshot nè:

hunter19000

Posted via Mobile Device Em thích nhất là phần mềm này tối ưu luôn rồi Bao h có Việt hóa bác Dũng up vào đây luôn nha

Status
Không mở trả lời sau này.