• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۩۞۩ TTPod v3.2.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed ★ENGLISH

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangthanh21

Thêm một chút nữa lẫn Skin Black Tuxedo:

8 van 6 nghin 400 lan nho em-Tim.lrc
Buc thu tinh thu 4-Ho Quynh Huong.lrc
Canh dong tuyet(full)-Tim+Minh Hang.lrc
Cau chuyen mua thu -Ngo Kien Huy.lrc
Chuyen tinh la gio-Van Navy.lrc
De danh-Thuy Chi.lrc
Dem nam mo pho- Thuy Chi.lrc
Giac mo ngot ngao-Nhat Tinh Anh.lrc
Giac mo trua-Thuy Chi.lrc
Khoang troi cua be-Thuy Chi.lrc
Love song for you - Phuong Anh.lrc
Luon can co anh-Phuong Anh.lrc
Mi tinh-Ngo Kien Huy.lrc
Mong manh tinh yeu-Nhat Tinh Anh.lrc
Mua sao bang-Ngo Kien Huy.lrc
Mua va anh-Van Navy(2).lrc

barclays

Ngoài lề chút nha, ai có cái font như trong hình đầu tiên share mình với!! cám ơn nhiều lắm:)

vuachoccuoi2003

Cho mình hỏi, khi cài lyric vào nó ko có font tiếng việt, cài chương trình gì vào bây giờ?Cài font việt hả???

hoangthanh21

Bong dung muon khoc - Minh Thu.lrc
Danh Quen-Truc Duy.lrc
Diu dang den tung phut giay-Bao Thy+Quang Vinh.lrc
Giau trai tim - Bao Thy.lrc
Lau dai cat-Nhat Kim Anh.lrc
Ngoi nha hoa hong-Quang Vinh+Bao Thy.lrc
Van tin minh co nhau-Bao Thy+Quang Vinh.lrc
Vi Anh Danh Mat - Ho Ngoc Ha+Le Quyen.lrc
Em rat nho anh-Son Ca.lrc
Chot yeu-Minh Thu.lrc
Cong Chua xau xi-Hoa Mi.lrc
Con duong tinh yeu - Dang Khoi.lrc
Dap vo cay dan-Nguyen Hoang Nam.lrc
Luc nao anh cung nghi ve em-Ha Anh Tuan.lrc
Neu truoc luc em dung yeu toi - Quang Vinh.lrc
Tinh cu da qua- Le Quyen & Dang Khoi.lrc
Tinh yeu dieu ky-Quang Vinh.lrc
Xe dap - Thuy Chi & Nhom M4U.lrc

hoangthanh21

Con dau cuoi cung - Le Hieu.lrc
Hon da co don-Tran Vu.lrc
Khong the quen-Cao Thai Son.lrc
Nguoi ra di vi dau-Pham Khanh Hung.lrc
Tinh yeu mang theo-Nhat Tinh Anh.lrc
Tuyet roi mua he- Ha Anh Tuan.lrc
Va nhu the ta da yeu nhau-Ho Quynh Huong.lrc
Va toi cung yeu em-Le Hieu.lrc
Vi sao the-Pham Khanh Hung.lrc

mr_khanhxd

Em dùng N80 , cài bản 3.2 này vào thành công, nhưng khổ nỗi màn hình không Full hết, chỉ được có ở một góc. Bác nào biết cách sửa giúp em với!

MinhThang

Manager
Em dùng N80 , cài bản 3.2 này vào thành công, nhưng khổ nỗi màn hình không Full hết, chỉ được có ở một góc. Bác nào biết cách sửa giúp em với!

Bản này chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 và 320x240. vì vậy N80 của bạn không full là chính xác.( N80_352x416 pixel ).

Caominh171

Mình cũng góp zui với mấy bài TA mà mình có,đa số toàn bài mì thik,shared cho mấy bạn dùng chơi:D.Đó là các bài có trong 2 hình sau:

Còn bài hát thì các bạn có thể tải tại web:http://nhaccuatui.com tại đa số mình tải ở đây.Dùng IDM tải nhạc ở web này thì tên bài hát có thể trùng với lời mình đăng.Mình đang cố gắng up các bài hát lên Mediafire,sẽ có link trong tgian sớm nhất,mấy bạn thông cảm

Chỉnh sửa cuối:

anhmatphales

xin hỏi cái đuôi . 7Z làm sao mà giiair nén đc hả các bác , em gà quá nên các bác thông cảm nhé

MinhThang

Manager
xin hỏi cái đuôi . 7Z làm sao mà giiair nén đc hả các bác , em gà quá nên các bác thông cảm nhé

Có nhiều cách bạn à, nếu là tên thêm vào thì bỏ nó đi, nếu là đuôi thì đổi lại, nếu là nén thì dùng 7z để giải nén. Bạn úp file đó lên mình sửa cho, bạn nói không có trích dẫn nên mình không trả lời chính xác cho bạn được.

ppx2301

Bản cũ tải nhạc từ mạng không chuẩn, như bản Always và Always some where chỉ có một lời mà thực sự là hai bài khác nhau hoàn toàn.

isym

Cái này download lời bài hát từ mạng bằng cái download lyrics của TTPOD nó toàn báo time-out là sao mấy bác ~.~

Kojiro

Super V.I.P
Cái này download lời bài hát từ mạng bằng cái download lyrics của TTPOD nó toàn báo time-out là sao mấy bác ~.~

Nên tìm chỗ nào mạng mạnh tí nha bạn, yếu quá thì thôi rồi.

Mà thấy cái download lỷic của bản này hơi dở thì phải, bản cũ tìm ra bài Maria, bản này thì thua :(

isym

Rùi download được lời bài hát rồi, nhưng mà lời ở đâu ấy chả đúng +_+. Mà cái này nó ko đọc được lyric trong tag của file nhạc nhỉ, mấy bài hát của mình toàn nhúng lyric vào trong tag của bài hát.

MinhThang

Manager
Rùi download được lời bài hát rồi, nhưng mà lời ở đâu ấy chả đúng +_+. Mà cái này nó ko đọc được lyric trong tag của file nhạc nhỉ, mấy bài hát của mình toàn nhúng lyric vào trong tag của bài hát.

Không hiểu sao, có bài mặc dù đã đổi chính xác luôn mà vẫn không nhận ra lời.:-/

Caominh171

Không hiểu sao, có bài mặc dù đã đổi chính xác luôn mà vẫn không nhận ra lời.:-/

A Thắng sửa ID3 tag cho giống là đc àh,dùng tên file*Irc làm chuẩn.E đã sửa mấy lần như zậy rùi,đều dùng đc mà:-/

hunghg

Member
Mong các Bạn chỉ giáo
Mình đã nghe các bài hát kèm chương trình có lời rất khớp nhưng có điều nếu thoát khỏi chương trình vẫn nghe nhưng tắt màn hinh để tiết kiệm pin thì cùng lắm nghe hết một bài là máy tự khởi động lại,hoặc trong lúc đang nghe mà vào chương trình khác thì máy bị treo luôn và một lúc sau sẽ tự khởi động lại.Nếu bỏ lời đị thì không có điều gì xảy ra cả.Máy của Mình N95-8GB đã kiểm tra virut không có cũng như kiểm tra Ram và dung lượng bộ nhớ còn nhiều,vào các chương trình khác cực nhanh và bình thường.Mong các Bạn chỉ giáo.

Status
Không mở trả lời sau này.