• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.2 Việt hóa 2 ngôn ngữ Anh - Việt_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Hack cũng thế pác à!
Chắc đụng pm nào rồi.
Để tay lành e lăn ra net 4mat test thử.
Posted via Mobile Device

Trùi bá Galăng gúm,tự nguyện 4mat test thử.Hoan hô bác=D>=D>=D>.Chúc thành công!!

romano81

Phiên bản 3.2 này rất hay nhưng mình thấy củ chuối ở phần danh sách nhạc. Nó không hiện đầy đủ tên bài hát mà bị che mất 1 phần bởi thông số độ dài bài hát. Hơi khó chịu chútb-)

Kojiro

Super V.I.P
Phiên bản 3.2 này rất hay nhưng mình thấy củ chuối ở phần danh sách nhạc. Nó không hiện đầy đủ tên bài hát mà bị che mất 1 phần bởi thông số độ dài bài hát. Hơi khó chịu chútb-)

Nó chạy qua chạy lại mà bạn. Vậy là quá hay rồi đó, ko có gì phải chê cả :D

Caominh171

Bạn có thể chỉnh font chữ danh sách nhỏ lại là được:D

romano81

Chỉnh cũng không ăn thua bạn ơi, Chắc chỉ bạn nào cao thủ thì chính cho phần thời gian bài hát sát lề phải thì tốt. Vì hiện giờ nó chiếm đến 1/3 diện tích

thanhnam306

giúp em với :(
Chữ nó bị làm sao ấy.
Cả cái IDesinger Việt Hóa cũng bị như vậy.
Giúp em khắc phục nó với .
Thanks !

máy mìn 5320 express music cũng bị y chang thế này.Mà máy mình để ngôn ngữ hệ điều hành tiếng việt vẫn bình thường.Chat yahoo tiếng việt vẫn bình thường.Có bạn nào biết sửa không? giúp mình với.

huyhoang_qn

mình cài bản 3.2 này khi load bài hát được khoảng 2 - 3 bài là bị văng ra ngoài không hiểu vì sao, mình dùng N93 đã hack, cài bản 3.1 thì OK

devillove05

KJR cho mình hỏi chút! mình vào AppMgr remove file tên là Chinese đi để tránh lỗi update! nhưng tìm mãi ko thấy file chinese đâu cả??? sau khi cài mình đã tắt máy khởi động lại rùi!

Kojiro

Super V.I.P
mình cài bản 3.2 này khi load bài hát được khoảng 2 - 3 bài là bị văng ra ngoài không hiểu vì sao, mình dùng N93 đã hack, cài bản 3.1 thì OK

KJR cho mình hỏi chút! mình vào AppMgr remove file tên là Chinese đi để tránh lỗi update! nhưng tìm mãi ko thấy file chinese đâu cả??? sau khi cài mình đã tắt máy khởi động lại rùi!

Có bản mới hơn tại đây sao ko dùng nhỉ :p: http://pdaviet.net/showthread.php?t=46925

ahgnaoh_h2t

Cho mình hỏi 1 tí là sao khi mình cài cái này vào rồi nhưng khi mở ra thì nó lại hiện là System error thế.À mình hỏi cái này nữa,sao mà bản này giao diện ít thế,mà lại xấu nữa,mình nhớ mấy bản trước có mấy giao diện vista với window melia dẹp lắm cơ mà,nếu bạn có thì up lên cái nha,cảm ơn nhiều

Caominh171

Cho mình hỏi 1 tí là sao khi mình cài cái này vào rồi nhưng khi mở ra thì nó lại hiện là System error thế.À mình hỏi cái này nữa,sao mà bản này giao diện ít thế,mà lại xấu nữa,mình nhớ mấy bản trước có mấy giao diện vista với window melia dẹp lắm cơ mà,nếu bạn có thì up lên cái nha,cảm ơn nhiều

Vì đây là pm dịch ra từ tiếng Trung nên bạn fải cài Patch4run để chạy đc. Search trên dđ nhé!
Còn về giao diện thì bạn vẫn có thể dùng chung giao diện ở các bản cũ được, thử xem nhé!

bachhaiduong007

em xài con 5320, sao không thể hiện Tiếng Việt được vậy mấy bác.
Tất cả chương trình đều hiện được tiếng việt, ngoại trừ chương trình này, hichic, jup1 em

Kojiro

Super V.I.P
em xài con 5320, sao không thể hiện Tiếng Việt được vậy mấy bác.
Tất cả chương trình đều hiện được tiếng việt, ngoại trừ chương trình này, hichic, jup1 em

Khi cài đặt có hiện bảng chọn ngôn ngữ cài đặt ngôn ngữ, bạn có chọn tiếng Việt khi cài ko?

prettyboy247

jup em voi

em có chọn tiếng việt khi cài,nhưng khi cài xong e vào chương trình TTPod trong menu thì lại không mở ra được chỉ nháy nháy màn hình thôi.chứ không vào được chương trình.còn e mà chọn tiếng anh thì lại chạy được như bình thường là sao nhỉ?em dùng máy n73

Status
Không mở trả lời sau này.