• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.2 Việt hóa 2 ngôn ngữ Anh - Việt_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

KenVy

Thế còn lỗi của mình đã nói khi cài vào nó báo " required application access not granted " thì có ae nào cứu được chưa? Mình đã thử cài TTPod và Patch riêng rồi, thằng TTPod thì vào ngon lành nhưng khi cài Patch là nó bị lỗi trên ngay, ae nào cứu với. Tại cái Patch đó tiếng Hoa mà máy mình ko có font tiếng Hoa nên nó bị lỗi thế phải ko ta :-???

Kojiro

Super V.I.P
Thế còn lỗi của mình đã nói khi cài vào nó báo " required application access not granted " thì có ae nào cứu được chưa? Mình đã thử cài TTPod và Patch riêng rồi, thằng TTPod thì vào ngon lành nhưng khi cài Patch là nó bị lỗi trên ngay, ae nào cứu với. Tại cái Patch đó tiếng Hoa mà máy mình ko có font tiếng Hoa nên nó bị lỗi thế phải ko ta :-???

Patch đó cần hack mới cài được. Máy bạn hack rồi thì chỉ còn cách như bạn nói, dùng font tiếng oa rồi cài vào thử xem sao. Bó tay máy bạn!

co0ll0v3

giúp em với :(
Chữ nó bị làm sao ấy.
Cả cái IDesinger Việt Hóa cũng bị như vậy.
Giúp em khắc phục nó với .
Thanks !

tuancoild

giúp em với :(
Chữ nó bị làm sao ấy.
Cả cái IDesinger Việt Hóa cũng bị như vậy.
Giúp em khắc phục nó với .
Thanks !

bạn chép fonts tiếng việt vào máy hay nâng cấp FW có ngôn ngữ tiếng việt là được;;)

dungchay

Lỗi ngay Delete KJR xin bỏ qua, vì ta có thể nhấn chữ "C" để delete :D

hehe, "C" chỉ xóa trong list thôi. còn chức năng bị lỗi kia là xóa trong Memory cơ. ở bản tiếng Anh nó là chuỗi " Sure to delete...." gì đó. chuỗi này chỉ đc 6 ký tự. (VH chỉ cần ghi là "XÓA" vậy là ổn) thế mà dịch từ Chinese sang Eng từ google nó ra mấy chục ký tự. mình ko gửi bản fix Eng, vì bạn đã VH rồi. mất công VH lại để chết à. heheb-)

Caominh171

hehe, "C" chỉ xóa trong list thôi. còn chức năng bị lỗi kia là xóa trong Memory cơ. ở bản tiếng Anh nó là chuỗi " Sure to delete...." gì đó. chuỗi này chỉ đc 6 ký tự. (VH chỉ cần ghi là "XÓA" vậy là ổn) thế mà dịch từ Chinese sang Eng từ google nó ra mấy chục ký tự. mình ko gửi bản fix Eng, vì bạn đã VH rồi. mất công VH lại để chết à. heheb-)

A KJR có thể dùng MobiHex cập nhật file *rsc đã dịch qua file mới.Bạn cứ share bản đã fix cho mọi người cùng nhau fix :D

Kojiro

Super V.I.P
A KJR có thể dùng MobiHex cập nhật file *rsc đã dịch qua file mới.Bạn cứ share bản đã fix cho mọi người cùng nhau fix :D

Chờ chú em nói à! :p A đã làm và vẫn bị :( Làm biếng quá thôi thì để đó, ai muốn repack thì làm. Dũng có up file rồi, e vào Phần mềm ứng dụng mà tìm nhé!

Caominh171

Chờ chú em nói à! :p A đã làm và vẫn bị :( Làm biếng quá thôi thì để đó, ai muốn repack thì làm. Dũng có up file rồi, e vào Phần mềm ứng dụng mà tìm nhé!

Um zậy để khi nào rãnh e xem thử :D

kennho

Không hiểu sao con N95-8g của mình không thể cài được bản TTPod v3.2 , tất cả các bản đã có trên diễn đàn và cả bản này đều bị chung một lỗi
Cài đặt thì ok nhưng vào load nhạc chỉ những folder nào dưới 50 bài thì load được nhưng cứ đến bài 51 thì TTPod v3.2 tự động thoát ra và vì vậy cũng không thể load all file được . Cài lại bản 3.1 thì ok :(

gannine

Haha =D> cuối cùng hì hục cả tháng trời vì tiếc không cài được TTPod v3.2 giờ thì đã cài thành công roài

Kojiro

Super V.I.P
Không hiểu sao con N95-8g của mình không thể cài được bản TTPod v3.2 , tất cả các bản đã có trên diễn đàn và cả bản này đều bị chung một lỗi
Cài đặt thì ok nhưng vào load nhạc chỉ những folder nào dưới 50 bài thì load được nhưng cứ đến bài 51 thì TTPod v3.2 tự động thoát ra và vì vậy cũng không thể load all file được . Cài lại bản 3.1 thì ok :(

N82 phiên bản mới load được 55 bài đó bạn! Chắc là máy bạn có vấn đề gì đó :-?

kennho

N82 phiên bản mới load được 55 bài đó bạn! Chắc là máy bạn có vấn đề gì đó :-?

Như bạn nói thì rỏ ràng bản 3.2 này còn lỗi vì bản 3.1 mình load all file đến gần 800 bài vẩn ok mà ;) còn bản này cứ 50 file là tư thoát ra :( thích cái hổ trợ theme lắm nhưng đành sài 3.1 thui đợi bản 3.3 thử xem :p

Caominh171

A KJR ơi,trong bản dịch này,a dịch có nhầm 1 chút (hình dưới)

E đã Fix dùm a luôn òi nè

E up cả file *rsc và 2 *sis cho các bạn,muốn sửa lại kiểu nào cũng đc :D

kennho

Kojiro giúp với , N95-8g up lên fw 31 giơ không cài TTPop được nữa :(( cài bản nào mở lên cũng báo system error hết :-/ fw củ cài chạy ầm ầm mà . Bị lỗi gì vậy bạn

Caominh171

Kojiro giúp với , N95-8g up lên fw 31 giơ không cài TTPop được nữa :(( cài bản nào mở lên cũng báo system error hết :-/ fw củ cài chạy ầm ầm mà . Bị lỗi gì vậy bạn

Cho mình hỏi tý,máy bạn đã hack chưa.Pm này cũng yêu cầu fải hack phone đấy bạn!!

Auto

Cho mình hỏi tý,máy bạn đã hack chưa.Pm này cũng yêu cầu fải hack phone đấy bạn!!
Hack cũng thế pác à!
Chắc đụng pm nào rồi.
Để tay lành e lăn ra net 4mat test thử.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.