• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

hvnh

Bạn phải đảm bảo máy đang cho phép truy cập vào hệ thống (DisableCaps trong Rompatcher) và TTPod đang được tắt nhé!

ttpod thif em tắt oy nhưng còn (DisableCaps trong Rompatcher) là j em ko hỉu anh giải thích rõ hơn chút đi:D

Kojiro

Super V.I.P
ttpod thif em tắt oy nhưng còn (DisableCaps trong Rompatcher) là j em ko hỉu anh giải thích rõ hơn chút đi:D

Máy e hack chưa? Hack bằng cách nào: CapOff, rompatcher, secman?

BuuPhucCT

Well-Known Member
chết !!hack xong em xóa lun vậy bây h laij phair caif lại ạ:mad:)

Nếu hack bằng HelloOX thì sau khi xong nó đã tự xóa hết những cái k cần thiết rùi nên những cái còn lại đều cần dùng đến. Nếu xóa rồi thì cài Rompatcher lại nhé để còn xài về sau nữa.:)

hvnh

Nếu hack bằng HelloOX thì sau khi xong nó đã tự xóa hết những cái k cần thiết rùi nên những cái còn lại đều cần dùng đến. Nếu xóa rồi thì cài Rompatcher lại nhé để còn xài về sau nữa.:)
nhưng mà cách hack đó gồm 1 file khoảng hơn 600kb j j đó khi cài vào máy có 3 icon 1 cái là xplore và 2 cài j đó em ko để ý tên lắm mình mún xoá xplore thì buộc phải xóa cả hai cái kia nữa:(

cupidbaby

Trong gói cài đặt có tất cả 2 file, file bạn đang có ảnh chỉ năng nhiêu đó, chạy tiếp sẽ cài file chương trình gốc, đó mới là file năng hơn 1MB :) Tìm hiểu kỹ ghê hen :D

Đâu có 2 file đâu bạn!Có mỗi file ttpod 3.40 s60v3x english by chicken......Mình kic vào đó để cài thì nó hiện như vậy mà.Còn cái file gốc tiếng trung mình down từ trang chủ ttpod_s60v3x_v3.40.sisx khi kic vào để cài thì nó hiện "install 1kb to..."::|

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
nhưng mà cách hack đó gồm 1 file khoảng hơn 600kb j j đó khi cài vào máy có 3 icon 1 cái là xplore và 2 cài j đó em ko để ý tên lắm mình mún xoá xplore thì buộc phải xóa cả hai cái kia nữa:(

Ui mình lộn rùi. Bạn hack cách đơn giản là cách mấy vậy? Nếu gọi là cách đơn giản thì là cách 3 xài hello_OX mới là đơn giản nhất. Bạn nên nói cho rõ tý thì mình mới biết đường mà chỉ.:|

mrpresident55

Tình hình là con N95 thường của em k0 hỉu sao không chạy theo folder đc.Cứ vào phần Classitication/folder( or albums...) là lại bị bật ra.Có bác nào bị như e k0 ạ, hay phần mềm này có xung khắc với soft nào k0 ( e dùng 3.3.1 vẫn ngon bt )

MinhThang

Manager

Cài lại cái ROMPatcher vào là xong bạn nhé.

Auto

Em sài 5700 , em đã cài các bãn ttpod từ 3.3.0 đến 3.4.0 nhưng hiệu ứng cũa phiên bãn nào cũng chỉ có 1 màu đỏ và 1,2 cái màu nâu chứ không có các màu xanh,vàng,tím.... Cũng có vài bạn bị giống em . Nhờ các mod giúp giùm em với :(
Mình cũng đã từng bị.
Bạn có cài ucweb k?
@ các bạn bàn về hack sa0 k wa t0p hack mà hỏi, ;)
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Mình cũng đã từng bị.
Bạn có cài ucweb k?
Posted via Mobile Device

Cũng có cái này nữa ah. Nói mình cũng để ý hiệu ứng toàn màu đỏ ko. Remove ucweb gấp( toàn xài opera ucweb xài ko quen)

Posted via Mobile Device

Auto

Cũng có cái này nữa ah. Nói mình cũng để ý hiệu ứng toàn màu đỏ ko. Remove ucweb gấp( toàn xài opera ucweb xài ko quen)
Posted via Mobile Device
Mình xài Ucweb suốt 1ngày dài đấy!
K chạm gì đâu!
Posted via Mobile Device

Ntv_79

Mình cũng đã từng bị.
Bạn có cài ucweb k?
Posted via Mobile Device

Cũng từng bị sao không chia sẻ cách khắc phục với mọi người nhỉ! Nó xung đột với UCweb à? Mình cài trên N82 v31 cũng chỉ có màu đỏ và nâu và trắng thôi. Các màu khác như hình minh họa là không có? Nói chung nhìn rất xấu mình toàn để cái spetrium thôi. Anh em nào biết khắc phục chia sẻ với!!!!

Auto

Cũng từng bị sao không chia sẻ cách khắc phục với mọi người nhỉ! Nó xung đột với UCweb à? Mình cài trên N82 v31 cũng chỉ có màu đỏ và nâu và trắng thôi. Các màu khác như hình minh họa là không có? Nói chung nhìn rất xấu mình toàn để cái spetrium thôi. Anh em nào biết khắc phục chia sẻ với!!!!
Bạn tìm file server english trong các t0p ucweb rồi cài thử đi.
Lúc trước mình toàn bị hoài, từ khi cài thêm cái đó thấy hiệu ứng có màu đầy đủ.
Posted via Mobile Device

Ntv_79

Bạn tìm file server english trong các t0p ucweb rồi cài thử đi.
Lúc trước mình toàn bị hoài, từ khi cài thêm cái đó thấy hiệu ứng có màu đầy đủ.
Posted via Mobile Device

bạn chỉ rõ hơn được không? mình không hiểu ý bạn nói. Cài cái gì vào thì được?