• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.63 Việt - Eng S60v2 - Bản chính thức cập nhật 31-12-09

DreamLand

Thì e fomat thẻ rồi cài lại nên mới là Eng!Trước kia e vẫn dùng TV mà.Mà có khi fải làm như anh Dreamland ko biết có đc ko?Mà chép vào đâu anh?

Bung ra thì bạn sẽ thấy 2 tệp lang, bạn chọn tệp lang Tiếng Việt chép vào System/Apps/TTPOD là có Tiếng Việt ^^!

phonglanhtam1

tuyệt mình đang tìm con này thank pác nhé
=D>=D>hay quá nhân dịp năm mới mình cũng chúc tất cả thành viên trong diễn đàn đặc biệt là các lão tử một năm mới an khang thịnh vượng và diễn đàn PDAVIET phát triển rực rỡ

namx3k0

Anh Dreamland ơi.E làm đc rồi anh ak.Thanks anh nhiều lắm.Hii.Quả này lại có TV dùng rồi.Năm mới sắp tới rồi.E xin chúc anh em PDAViet mạnh khỏe.Và làm ra nhiều nhiều phần mềm để e đc (ăn ké).

mình xài ttpod vh đc một thời gian thì lai bị lổi font .bữa trước có bài viết hướng dẫn xóa đi 2 file font ỡ đâu đó mà mình quên rồi .có bạn nào biết thì chỉ mình với .mình cảm ơn .

thanh1411

mình cài ra dùng ok.nhưng thấy mỗi tiếng anh chứ làm j thấy tiếng việt đâu.vậy là sao nhỉ?ai biết giúp với.:|

MinhThang

Manager
mình cài ra dùng ok.nhưng thấy mỗi tiếng anh chứ làm j thấy tiếng việt đâu.vậy là sao nhỉ?ai biết giúp với.:|

Bạn gỡ ra cài lại, chú ý lúc cài nó có hỏi bạn chọn ngôn ngữ không?

DreamLand

Nếu không có thì phải dùng Sisboom bung gói ra rồi lấy tệp ngôn ngữ Việt hoá bỏ vào System/Apps/TTPod

toanmk91

em dùng 7610 mà vẫn cài ttpod 3.63 dùng bình thường mà mỗi tội phải cài thêm python thi mới chạy được hì

thanh1411

lúc cài ko thấy hỏi j.chỉ cài thẳng ra tiếng anh thôi bạn a.
Nếu không có thì phải dùng Sisboom bung gói ra rồi lấy tệp ngôn ngữ Việt hoá bỏ vào System/Apps/TTPod
mình dùng n72,chẳng hiểu sao cài python ko đc.mình cài bản 1.45 và cả 2.0 nữa.nên ko dùng sisboom đc.
dù sao cũng tks các bạn.:(

manhtu

Mình xóa đi cài lại mấy lần rồi có bị sao đâu, vẫn chọn ngôn ngữ bình thường

manhtu

update vài skin mới

Tải về

leminhhai111

Anh em nào thích skin girl tươi mát vui thì thử skin này xem sao :)) skin girl tươi mát mà là skin tĩnh thì kg hay:)) nên mình tặng anh em 1 skin động anh em test thử xem sao =)) anh em nào thấy skin này hay và thích thì up dùm mình tấm hình của nó để anh em khác chiêm ngưởn và dow về với ne thanks anh em .Lý do: Mình up hoài kg dc http://vietup.com/file.php?id=1443

Chỉnh sửa cuối:

anglelove_199x

May a cho e xin loi vi viet TV dau nhe.May a cho e hoi,lam sao de lam lyrics cho ttpod.E dat ten 1 file txt giog nhu ten bai hat xog rog doi duoi la lrc nhug k dc.Chu de cho no tu down lyric ve toan tieng han,font da ngon ngu cua a dqs cug k doc duoc,toan hien ra may soc ke trang.Hix.Giup e nhah nhe

peacewar

May a cho e xin loi vi viet TV dau nhe.May a cho e hoi,lam sao de lam lyrics cho ttpod.E dat ten 1 file txt giog nhu ten bai hat xog rog doi duoi la lrc nhug k dc.Chu de cho no tu down lyric ve toan tieng han,font da ngon ngu cua a dqs cug k doc duoc,toan hien ra may soc ke trang.Hix.Giup e nhah nhe

Có PM tạo lirics cho TTPOD đó.Bạn có thể làm trên PC hoặc ngay trên đt lên google mà seach chỉ cần tìm lời gốc paste vào rồi lưu lại là được.hồi trước mình cũng đã từng làm rồi giờ quên mất...:D
P/s:Chú ý viết bài có dấu nhé bạn không coi chừng mod del bài đó..

anglelove_199x

Hix.Mih xin fep cac mod roai.Hix.Ban chi minh can ke cach lam lyric di.Mih k bit ma.Giup mih tao file gi ne,rui lam gi ne.Paste vao dau moj dc chu.Word hay txt