• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.63 Việt - Eng S60v2 - Bản chính thức cập nhật 31-12-09

jimmyvn88

Tự phê là sao hả bạn, mà nghe nói bạn chạy TTpod mượt lắm mà, đâu cần chờ mình fix làm gì.

Mình đâu xin cho N70 của mình,Chưa bản TTPOD nào mà em yêu của mình bó tay đâu. Mình xin cho anh em trên 4rum mà, mình cũng muốn học hỏi thêm cách fix mới xem ntn, ko đc hả bạn? thế mình xlỗi nha. Mong bạn sớm fix cho anh em nha.

lotusgirl

Mình đâu xin cho N70 của mình,Chưa bản TTPOD nào mà em yêu của mình bó tay đâu. Mình xin cho anh em trên 4rum mà, mình cũng muốn học hỏi thêm cách fix mới xem ntn, ko đc hả bạn? thế mình xlỗi nha. Mong bạn sớm fix cho anh em nha.

Thì đúng là như vậy,cả 1 phần mềm nghe nhạc công phu như vậy mà kô chạy đươc mới là lạ đó, đây là mình muốn nói đến 1 vài trường hợp cá biệt thôi(như thắc mắc cua rmấy bạn trên kia). Nếu như ban có 1 con 6680 or 7610 mà đã 4mat rồi nhưng khi cài bản fix trên kia mà vẫn kô chạy được thì mình sẽ cho ban file cài, đảm bảo sẽ chạy ok thôi, ngay cả trên máy kén chọn như 7610.

jimmyvn88

ồ, Up lên nhanh đi chứ. Ngày xưa cũng có cả 7610 dùng fix anh Tú up ngon rùi chờ bạn up bản của bạn xem sao_Okie.Hay mình dùng bản fix của anh Manhtu rùi thì ko chạy đc bản của bạn nữa nhỉ.
Nên up nhanh ko anh em ngóng chờ đó.

quangdct

Ý mọi ng nói bạn hãy xem lại nhé. Vì TTpod ko fải fần mềm Python. Ko chạy đc là do thiếu font China. Giờ đã fix rồi ok tất. Ai ko chạy đc thì xem lại máy có làm sao ko thế thôi. Nếu bạn fix đc cho 1số máy lỗi thì up lên chia sẻ cho A e. Up nhanh nhé mọi ng đang chờ

manhtu

Ý mọi ng nói bạn hãy xem lại nhé. Vì TTpod ko fải fần mềm Python. Ko chạy đc là do thiếu font China. Giờ đã fix rồi ok tất. Ai ko chạy đc thì xem lại máy có làm sao ko thế thôi. Nếu bạn fix đc cho 1số máy lỗi thì up lên chia sẻ cho A e. Up nhanh nhé mọi ng đang chờ

Tất nhiên là ko phải pm mềm python rồi, cũng ko phải do thiếu font china mà bị out. Có thể khi cài vào các pm bị đụng nhau nên mới bị out.

nguyentuanvu

Rất cám ơn vì phần mềm rất tiện lợi của bạn Mạnh Tú. Bản này có thể nói là khá hay so vs bản 3.61 cũ nhưng giao diện cho bản này h hình như vẫn còn hơi hiếm thì phải. Mình đã lên trang ttpod.com hay ttpod của China nhưng có ít giao diện quá và chưa đặc sắc cho lắm. Bạn có thể share cho mọi người ở đây hoặc share link cho bọn mình được không. Đêy chắc cũng là mong muốn của ae trong 4 rum. Dùng ttpod mà giao diện ko pro thì hơi chán :)
Nếu được cám ơn bạn nhiều nhé!

hoilamgi88

bác ơi.em down bản của bác về nhưng chỉ dùng dc vài ngày.lúc đâuthif không thể mở theo folder dc.để qua 1 đêm thì lại tự dưng được.nhưng sau đó dùng thêm mấy lần nữa thì không thể vào lại được nửa.cho dù đó là bản fix lổi tự out rồi.mong bác chỉ giúp em với trả lời sơm cho em nha.thank nhieu.

manhtu

bác ơi.em down bản của bác về nhưng chỉ dùng dc vài ngày.lúc đâuthif không thể mở theo folder dc.để qua 1 đêm thì lại tự dưng được.nhưng sau đó dùng thêm mấy lần nữa thì không thể vào lại được nửa.cho dù đó là bản fix lổi tự out rồi.mong bác chỉ giúp em với trả lời sơm cho em nha.thank nhieu.

Lạ nhỉ, mình dùng có bị sao đâu nghe nhạc tẹt ga mà. Bạn dùng máy gì, có cài nhiều phần mềm không, bình thường nếu như bạn chưa chọn folder chứa nhạc để quét thì làm sao mà nghe theo folder được. Bạn kiểm tra lại xem sao nhé.

peacewar

thêm vài skin cho các bạn nữa nè:

link down:http://www.mediafire.com/?djgjy4yz1jw
down về giải nén copy toàn bộ vào E:\TTPOD\Skin\V4\

Chỉnh sửa cuối:

hoilamgi88

bác ơi.sao em dùng đươc vài ngày thi không thể dùng đựoc nữa.không vào lại đươc.kể cả bản fix loi tu out tiếng việt lẩn tiếng anh.nó giông như khi cài ucweb 7.02.37 ma không cài font china ấy. mong bác chỉ gium em cách khắc phục với.thank nhiếu.trả lời sớm giúp em nha.em đang dùng n70

hoilamgi88

bác ơi.sao em dùng đươc vài ngày thi không thể dùng đựoc nữa.không vào lại đươc.kể cả bản fix loi tu out tiếng việt lẩn tiếng anh.mong bác chỉ gium em cách khắc phục với.thank nhiếu.trả lời sớm giúp em nha.em đang dùng n70

hoilamgi88

bác ơi.sao em dùng đươc vài ngày thi không thể dùng đựoc nữa.không vào lại đươc.kể cả bản fix loi tu out tiếng việt lẩn tiếng anh.mong bác chỉ gium em cách khắc phục với.thank nhiếu.trả lời sớm giúp em nha.em đang dùng n70

phuonxinh

N70 mà cũng lỗi ttpod sao? Vớ vẩn nhỉ? Bạn đã remove nó đi rùi cài lại từ đầu chưa? Đã thử cài trên bộ nhớ máy chưa vậy bạn?

elizarht

ManhTu có thể ( ngoài lề thôi nhé !)fix cai alphalt 4 cho N6681 được không ? nếu có thể up luôn nhé !thank !

manhtu

ManhTu có thể ( ngoài lề thôi nhé !)fix cai alphalt 4 cho N6681 được không ? nếu có thể up luôn nhé !thank !

Alphalt4 thì chịu rồi, mình cũng muốn chơi lắm nhưng đành bó tay

nguyenthequan6681

6681 của mình trước giờ cài ttpod của manhtu là ok, thanks! MANHTU nh !! (nói ngoài về 6681 ram yếu không chạy đc games nặng có cách nào làm một "ram" ảo trên memory không nhỉ ???)

hoilamgi88

bác manhtu ơi.em củng bị out như mấy bác trên.nhơ bác xem lại cái.không biết có phải vì em đang dùng ucweb7.02 và font đa ngôn ngử của daoquangsu không?trước đay em dung ttpod 3.2 đến 3.61 có bị thế bao giờ đâu.mong bác trả lời sớm giúp em.thank

Whinny

@không được đâu bạn ơi, mún ram lớn thì mua v3 chơi đê, hoặc N70, N72 ram lúc nào kũng cỡ 25-30MB
Mà bài này phải post vào trong box thảo luận sử dụng nhé :p

hoilamgi88

em đả remove và cài nhiều bản rồi.kể cả ban fix lổi tu out.em toàn cài trên thẻ nhớ thôi.cài vào máy làm gì cho nậng máy.không biết có phải do em ddang dùng ucweb 7.02 và foont đa ngôn ngử của daoquangsu không biết.trước đây dùng các bản trước có bị sao đâu.thank bác.

namx3k0

A tú ơi! Lúc trước khi fomat máy thì e cài ttpod 3.63 of a thì chạy đươc bằng tv. Nhủng giờ cài vào lại thành tiếng anh. A giúp e với. E đang dùng n70me. Thanks a!