• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet [Cập nhật]!!!

tronghuy1609

thế các bạn dùng ttpod mà ko tải lyric nhạc việt à??? mình chỉ hỏi ai biết chỉ giùm thôi, bạn làm gì fat cáu vậy???:ar!

Auto

Đa số là ng V chúng ta tự làm rồi share!
Có topic share lyric do mọi ng tự làm xài rồi share trên này đó!
Mình k káu gì đâu! Online via mobile nên mình bấm vắn tắt thôi...

Posted via Mobile Device

HuyChung

N85 tớ cài vào dùng thấy vẫn bình thường có sao đâu. nhập mã :0000.....[đủ 16 số 0] thế là xài OK!

orbatGTA

Sao toàn "Ứng dụng đang bận" vậy ? Làm sao đêy các anh, em thử khởi động lại mà vẫn vậy.

donghothapcanh

Ban 3.7 nay lau co ban final qua cac bac nhi. Doi ban final xem co khac phuc cac loi cua ban nay khong.
Posted via Mobile Device

s12345

Mình thì ko bị lỗi gì hết , chỉ có cái chỉnh âm thanh là ko có tác dụng thôi , lúc đầu cài bản EN , thì phần âm thanh ok nhưng lỗi tùm lum , lại hay treo máy . đành sống chung với lũ chờ bản chính thức.

deptraiBN

:D Vì thế nó mới là bản alpha chứ chưa chính thức bạn à :)

mình trước đây xài bản 3.21 ko bị thế mà mấy bản mới lại bị out mới đau chứ. cài lại thì ko bị nữa. nhưng restart lại bị nthế. bác Kô Ji Rô có cách khắc fục ko. :|

tronghuy1609

bạn ơi, sao mình cài vào bình thường, chạy ro ro, lyric hay gì cũng ok cả, sao dùng đc khoảng 1 tuần thì font chữ bị đổi thành ô vuông gần hết, bạn biết tại sao ko, mình dùng ttpod 3.70 việt hóa.

Caominh171

bạn ơi, sao mình cài vào bình thường, chạy ro ro, lyric hay gì cũng ok cả, sao dùng đc khoảng 1 tuần thì font chữ bị đổi thành ô vuông gần hết, bạn biết tại sao ko, mình dùng ttpod 3.70 việt hóa.

Mình dùng n85 chạy bài hát dc 1 nửa rồi chạy bài khác

Đây là bản beta nên hok tránh được lỗi, các bạn chịu khó chờ bản cập nhật hoặc xài lại bản 3.63 cho ổn định nhé!

tronghuy1609

sao ko ai bàn tán gì về ttpod nữa vậy các bác??? ko biết lúc nào mới có bản mới nhỉ, e thử bản nào cũng dùng ổn định 1,2 ngày rồi lại bị lỗi font chữ, bó tay.com

Chienkon88

sao ko ai bàn tán gì về ttpod nữa vậy các bác??? ko biết lúc nào mới có bản mới nhỉ, e thử bản nào cũng dùng ổn định 1,2 ngày rồi lại bị lỗi font chữ, bó tay.com

thế bạn fomat máy rồi cài lại từ đầu đi

mình dùng hơn 1 tháng nay rồi chả bị làm sao hết bạn à .

Chỉnh sửa cuối: