• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet [Cập nhật]!!!

Caominh171

TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Cập nhật ở bản 3.70 Alpha4:

1. The new decoder architecture reduces CPU occupancy and power consumption, increase performance and results
2. Support MP3 decoding system, the real spectrum display
3. Support the left and right channel balance adjustment
4. Readjust and optimize the left menu
5. Increase the shortcut menu, shortcut ***s default "1" breath
6. To increase according to album name, by adding time, random arrangement of such sort
7. Increase the marking and mobility features
8. Optimize the pop-up box interface for display
9. To increase the font size and color lyrics interface adjustment (an enhanced version of the font set plans to add 3.8)
10. Increase the smooth fast forward / rewind mode
11. Send a file to direct the default Bluetooth to send
12. Custom list add "Favorites" list by default
13. Support image directory from the definition
14. Removal EQ gain.

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

***Khuyên dùng >>> PyUninstaller <<< để gở sạch sẽ các bản TTPod cũ, xong cài bản này vào là OK liền!!

P/S: Bản này mình test trên N82, chưa thấy lỗi văng nào, chỉ mới thấy 2 lỗi: Vào thay đổi trong tab Bảng mã thì không quay về được, phải dùng trình quản lý tác vụ tắt & lâu lâu bị treo khi vừa nghe vưà chuyển đổi các tab. Các bạn test rồi cho mình ý kiến để hoàn thiện thêm nha. Tks!!

Hy vọng bản Final sẽ khắc phục hầu hết các lỗi!!

>>> TẢI VỀ <<<

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zgmxmvmmyj5[/DOWNLOAD]​

Xgamex

Em thay ban EN moi lan bi treo la cac hieu ung am thanh trong AUDIO (diem noi bat nhat trong ttpodv3.7 nay) bi vo tac dung phai khoi dong lai may thi trang thai moi tro lai nhu binh thuong.Hy vong ban nay se on :D Thank Posted via Mobile Device

Caominh171

Em thay ban EN moi lan bi treo la cac hieu ung am thanh trong AUDIO (diem noi bat nhat trong ttpodv3.7 nay) bi vo tac dung phai khoi dong lai may thi trang thai moi tro lai nhu binh thuong.Hy vong ban nay se on :D Thank Posted via Mobile Device

Cái lỗi bạn gặp có từ bản EN thì mình nghĩ bản VI này chắc cũng hok ngoại lệ. Chắc do lỗi Crk hoặc bản thử nghiệm nó thế bạn àh!

MinhThang

Manager
Nội 2 lỗi đó là đã hộc máu anh đài rồi Mod ơi! Theo mình có khả năng do CR thì phải, nếu fix được thì fix 2 lỗi đó là OK.

Quái lạ!!! không lẽ máy của mình là hàng hiếm!:D cài vào từ bản Eng cho tới bản Việt chẳng bao giờ thấy lỗi mà các bạn đã phàn nàn:-?

Xgamex

Dung nhu loi anh noi muc <MOI TRUONG> trong AUDIO lai ko co tac dung chinh du loai khu vuc ma am thanh khi xuat ra van la mac dinh.Phan <MOI TRUONG> nay chinh la diem noi bat va tao ra su khac biet ro rang voi cac version trc day.Em thich nhat cai moi truong LIVE nghe wa fone rat thuc te den 99% (cam giac nhu bay bong bong ben theo giai dieu vay) :D Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Vừa test thử bản này nhập 16 con số 0 vào nó cứ báo ứng dụng đang bận,để đó ăn cơm xong vào vẫn đang bận.

Xgamex

An 123456791234567 ok lam anh.Luc dau em cung an 00.... theo nhu loi cua tac gia nhung lai bao la ung dung dang ban. Posted via Mobile Device

Caominh171

Vừa test thử bản này nhập 16 con số 0 vào nó cứ báo ứng dụng đang bận,để đó ăn cơm xong vào vẫn đang bận.

Em thì dùng 16 số 0 là vào liền. Cùng dùng N82 hết mà ngộ ta :-? (hay là anh dùng trên N92? )

Mạn phép bác Caominh171 cho mình đóng gói lại thành phiên bản Full khi cài đặt xong vào ngay chương trình mà không cần đăng ký cho anh em test đỡ tốn thời gian:D

Vẫn để nguyên thông tin của bác:D

Tải Về

Caominh171

Mạn phép bác Caominh171 cho mình đóng gói lại thành phiên bản Full khi cài đặt xong vào ngay chương trình mà không cần đăng ký cho anh em test đỡ tốn thời gian:D

Tải Về

Ko sao, mọi người mà test OK mình sẽ đem lên đầu topic liền :)

MinhThang

Manager

Tải Về

OK nhưng mất hết hiệu ứng, lúc chiều mình Build cũng bị như thế này. Phức tạp quá cho mấy chú CR.

OK nhưng mất hết hiệu ứng, lúc chiều mình Build cũng bị như thế này. Phức tạp quá cho mấy chú CR.

CR không ảnh hưởng gì cả. Bản này đúng là mất hết hiệu ứng và còn bị đứng nữa. Bản Eng mà mọi người than thở cháu dùng là OK nhất:D

MinhThang

Manager
CR không ảnh hưởng gì cả. Bản này đúng là mất hết hiệu ứng và còn bị đứng nữa. Bản Eng mà mọi người than thở cháu dùng là OK nhất:D

Lấy bản EN đó gói xem có được không Thiện. Chứ còn dùng tiếng EN thì đúng là không vấn đề, chỉ muốn thêm Skin khác mà hình như thêm Skin là nó bị tèo hay sao đó.

tuanloc1

Khởi động lại máy, nhập lại là hết bận ngay bác ơi!:))

q630666

E71 của em test tất cả các bản vào icon chỉ nháy 1 cái.chán toàn tập

MinhThang

Manager
Khởi động lại máy, nhập lại là hết bận ngay bác ơi!:))

Không hiểu nổi bây giờ cài lại vẫn file của CaoMinh, không cần restart máy không cần đăng ký, nhưng lại không có hiệu ứng, đang format máy để test cho kỹ.

ladyilove

muốn hết lỗi xài bản của nguyentanbinh đó , fix hết rồi mấy anh ạ ... đang còn lỗi mà việt hóa chi cho mất công =D>

Không hiểu nổi bây giờ cài lại vẫn file của CaoMinh, không cần restart máy không cần đăng ký, nhưng lại không có hiệu ứng, đang format máy để test cho kỹ.
Sau khi gỡ bỏ SM nên vào X-plore xóa luôn thư mục !:\TTpod rồi hãy cài lại bản của bác CaoMinh

muốn hết lỗi xài bản của nguyentanbinh đó , fix hết rồi mấy anh ạ ... đang còn lỗi mà việt hóa chi cho mất công =D>

Bản của nguyentanbinh dịch không chuẩn, còn 1 đống tiếng Trung ở trong file RSC chưa dịch