• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet [Cập nhật]!!!

tronghuy1609

mình vừa format lại máy nhưng vẫn bị lỗi các bạn ơi, chẳng hiểu vì sao nữa, đa số toàn ô vuông. chán

Chienkon88

tronghuy1609

thanks bạn nha, nhưng mình ko dám cài font router nữa đâu, cách đây mấy ngày, mình cài vào rồi tạo thử mục font ở ổ E, mỗi lần muốn thay font nào thì cop 2 file của font đó vào rồi khởi động lại máy, mình cóp vào, khởi động lại máy, kết quả là nó chỉ chớp màn hình 1 cái rồi tắt, làm mình fai format 4 ngón, chán. mình thấy ttpod này hay mà mình lại ko có duyên nhỉ, hic.

Chienkon88

thanks bạn nha, nhưng mình ko dám cài font router nữa đâu, cách đây mấy ngày, mình cài vào rồi tạo thử mục font ở ổ E, mỗi lần muốn thay font nào thì cop 2 file của font đó vào rồi khởi động lại máy, mình cóp vào, khởi động lại máy, kết quả là nó chỉ chớp màn hình 1 cái rồi tắt, làm mình fai format 4 ngón, chán. mình thấy ttpod này hay mà mình lại ko có duyên nhỉ, hic.

không sao đâu bạn ơi .

cài đi kẻo tiếc đấy .

ngày trước mình cũng bị như bạn , nhưng đấy là do font bị lỗi đấy .

không phải do phần mềm đâu .

đây là những font mình đã sử dụng rồi .

đều okie hết . bạn cứ cài đi , không sao đâu .

bàn cài fonrouter vào trước , rồi giải nén số font kia trên PC .

sau đó bạn copy chỗ font đó vào E > data > fonts .

sau đó bạn thoát ra vào phần mềm đổi font > đổi font > mở , rồi bạn ấn lựa chọn > mở font > thẻ nhớ > data > fonts > rồi thích font nào thì chọn .

sau đó thoát ra retarst máy là okie .

Chỉnh sửa cuối:

tronghuy1609

thế font router có cần cài python ko bạn???? mình sẽ liều, bị trắng màn hình nữa là do bạn đấy, kaka. bạn cho mình 1 font thôi, đẹp nhất của bạn đấy???

Chienkon88

thế font router có cần cài python ko bạn???? mình sẽ liều, bị trắng màn hình nữa là do bạn đấy, kaka. bạn cho mình 1 font thôi, đẹp nhất của bạn đấy???

mình hay dùng cái blackchancery và duffy .

bạn cài thêm python vào cho chắc .

cài python 1.4.5 vào thẻ nhớ của pác võ thiện đảm bảo dùng phê luôn :

http://www.mediafire.com/?tnjndbdmtkk

nó đấy cài đi .

thành công thì ấn thanks mình phát nhé ;

keke

tronghuy1609

haha, đc rồi bạn ơi, đã quá, vô cùng thanks bạn, haha. có gì mình hỏi thêm bạn nha. bạn có font nào đẹp thì share thêm cho mình với nhé.

MinhThang

Manager
haha, đc rồi bạn ơi, đã quá, vô cùng thanks bạn, haha. có gì mình hỏi thêm bạn nha. bạn có font nào đẹp thì share thêm cho mình với nhé.

Có khả năng là cái CR của 3.70 nó liên quan gì đến Python thôi, thực chất TTPod các phiên bản từ trước đến nay không có lỗi này, nếu có chỉ là do lỗi fonts và cách giải quết là cài fonts sẽ hiển thị đầy đủ.

tronghuy1609

không sao đâu bạn ơi .

cài đi kẻo tiếc đấy .

sau đó bạn thoát ra vào phần mềm đổi font > đổi font > mở , rồi bạn ấn lựa chọn > mở font > thẻ nhớ > data > fonts > rồi thích font nào thì chọn .

thế lúc nào muốn xài font mặc định của máy thì làm sao hả bạn????????????

Chienkon88

thế lúc nào muốn xài font mặc định của máy thì làm sao hả bạn????????????

bạn vào đổi font > đổi font > tắt .

xong khởi động lại máy là okie .

còn muốn dùng thì lại vào mà mở nó ra rồi khởi động lại máy là xong .

làm được thì ấn thanks mình phát nhé .

Chỉnh sửa cuối:

Xgamex

Nhap 16 chu so bat ky.Dung luong 969kb.Tiec la em OL bang mobile nen khog the share cho cac anh duoc :( Ban nay on dinh :D

tinhklatien

sao e an 123456791234567 ma van k dc vay a.cho e pit phaj an so nao vay a

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ.

dualchym

không sao đâu bạn ơi .

cài đi kẻo tiếc đấy .

thật là bổ ích.mình làm đc rồi !!!