• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.31 S60v5 S^3 - PM nghe nhạc đỉnh cao [Cập nhật 10.05.11]

sonvtus

Mình dùng X-plore chép file đính kẻm "TTPodIcons.mbm" vào thư mục Private ở ổ C thì nó toàn báo " Can't open file: C:\Private\TTPodIcons.mbm ", xin các bạn chỉ giúp. Thanks!

SymbianFan

Sao bản này quét xong nhạc, rất nhiều bài bị hiển thị Không biết - Không biết trong khi bản 4.2 không bị :(

Nhưng thử bản này thì không bị

Chỉnh sửa cuối:

votinh484

kàj phiên bản mơí này thấy chẳng có j mơí so vs phiên bản 4.20 mấy nhj?chép đè phiên ban 4.30 lên pb 4.20 k có j mơí.xoá pb4.20 rùj kaj pb4.30 thấy vẫn vâỵ.thêm đc môĩ kái báo thức.thử hẹn gjờ báo thưc k có j hêt'=>xoá lun kàj lạj pb 4.20hjxhjx
bạn muốn hẹn giờ bằng ttpod 4.30 thì bạn vào ttpod bật hẹn giờ lên sau đó thoát ttpod ra tới giờ hẹn thì nó sẽ tự mở ttpod và phát nhạc cho bạn, vd bạn hẹn 5h thì thoát ttpod đến 5h sáng nó sẽ tự mở ttpod lên và phát nhạc đúng bài hát bạn dừng trước đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Mình dùng vẫn bt .bít bác là ai rùi :p

cái không biết của bạn là không biết tên album của bài hát đó. 4.30 khác 4.20 ở chổ là vào ds bài hát thì tên ca sĩ sau tên bài hát và tên album thì ở dưới bài hát, còn 4.20 thì tên ca sĩ ở dưới bài hát luôn kô hiển thị tên album

Chỉnh sửa cuối:

hoanglangtu83

mình ko thấy có phần hiện hình nền ở phần cài đặt,hay phai gỡ ra nhỉ,vì mình cài đè luôn mà.

tuanvu202

cũng ko hẳn đâu phải ai cũng có PC ol đâu. Ol bằng đt thì thank sao dc. Vì thế cũng phải thông cảm chứ...

kienvp

cũng ko hẳn đâu phải ai cũng có PC ol đâu. Ol bằng đt thì thank sao dc. Vì thế cũng phải thông cảm chứ...

ko nói đến vấn đề này nữa .mình post bài ko phải để lấy thank .
thank cũng chẳng để làm gì .
mình thích thì post thôi .
bạn nào thích thì thank .ko thích thì thôi .ko ai bắt ép cả .

tuanvu202

Kien mvp ak có cách nào khắc ohục cái điểm khi scan musics nó lại làm mất chi tiết bài hát ko

kienvp

Kien mvp ak có cách nào khắc ohục cái điểm khi scan musics nó lại làm mất chi tiết bài hát ko

mình sửa lại chi tiết bài .quét lại có vấn đề gì đâu .bạn thử kiểm tra lại xem .

Dragon459

Manager
bản này xem ra lỗi nhiều hơn bản trc. cài xong dùng thử thấy k hợp lại quay về 4.2.muốn hiển thị hình album thì phải để ở chế độ kết nối.k như bản 4.2.k kết nối vẫn hiện ảnh.ảnh thì m đã tích hợp luôn vào bài hát rồi nên k muốn cho thay đổi tẹo nào cả .hi vọng ở bản 4.4 sẽ hoàn thiện hơn

tuanvu202

bản này xem ra lỗi nhiều hơn bản trc. cài xong dùng thử thấy k hợp lại quay về 4.2.muốn hiển thị hình album thì phải để ở chế độ kết nối.k như bản 4.2.k kết nối vẫn hiện ảnh.ảnh thì m đã tích hợp luôn vào bài hát rồi nên k muốn cho thay đổi tẹo nào cả .hi vọng ở bản 4.4 sẽ hoàn thiện hơn

mình cũng thấy vậy. Chỉ dc cài chạy mượt hơn thôi

giotlelehong

cho em hỏi P/S : Các bạn tải file TTPodIcon mình vừa up , giải nén và chép đè vào Private/20026666 là sao a.em thay ổ nào cũng có private cả.vậy chép vào đâu a?

jenemy888

bác cho e xin theme ở này được hem, e tìm mãi hok được :(

Thanks bác