• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.31 S60v5 S^3 - PM nghe nhạc đỉnh cao [Cập nhật 10.05.11]

hoangsonzen83

sao minh ko cai dc
nhay vao cai la thoat ra luon
giup minh voi

bạn cài tren máy đi.có lẻ là bạn đả cài bản củ trên thẻ nhớ rồi. còn nếu k muốn cài trên máy thì phải xóa tất cả tập tin liên quan với bản củ thì mới cài được

h04ngl0ng

Có ai cài mà vào toàn ô vuông không.Mình dùng c7. Cài vào xong thì lyric cũng toàn ô vuôg. Nản

hoangphonghd

Do fonts máy bạn ko hỗ trợ chuẩn unicode nó mới hjện ô vuông. Bạn thay font đj là ok

chienbinhgio

Bản 4.2 thì không sao nhưng cài bản này thì bài hat + album + ca sĩ thì hiện thị là " không biết " không hiểu lý do ...???

ngocvan

bó tay,e vốn ko định nói đâu nhưng mà thấy ... bức xúc quá nên mới nói :( hic,download 393 lần mà Thanks chỉ có ... 13 lần :( hic,khách vào 4rum rồi cứ cho là 1 nửa còn lại ae dùng đt đi,vậy mà :( ~X(~X(~X( đến nản :| 4rum mà có chức năng hiện tên người download thì .... >:)>:)>:)>:) nói 1 lần rồi đấy >:) biết tay tui
Mình hỏi chút nhé, Thanks ở đâu vậy nhỉ. Mình tìm mãi mà không thấy nút Thanks, nản quá.

kaise

bên trái góc màn hình . dưới khung tên người viết bài ấy bạn.
hê hê.nên bổ sung là cạnh cái biểu tượng tam giác chấm than nhỏ nhỏ xinh xinh ấy:)) chọt vô đó
:)):)):)):)):))=))=))

Khoaaaa

Active Member
Tự dưng topic rôm rả ghê ta,a kiên cho hỏi ban vi by kienvp của em là 25-5 là bản này hà anh kiên,new nhất chưa anh

Jay_Chou

Active Member
Tự dưng topic rôm rả ghê ta,a kiên cho hỏi ban vi by kienvp của em là 25-5 là bản này hà anh kiên,new nhất chưa anh

new nhất là bản 4.31 ấy. là bản bạn đang dùng đấy. ngày 25 bị mất database mà.