• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.31 S60v5 S^3 - PM nghe nhạc đỉnh cao [Cập nhật 10.05.11]

doremonduk

anh cho em hỏi ? sao em cài vào , chạy cái nó hiện nên cái hình rùi văng ra ngoài luôn , em cài tất cả các bản 4.0 , 4.2 , 4.30 đều bị như thế

cứ nhấn chạy ứng dụng cái là hiện nên cái hình rùi văng ra ( thoát luôn )

em cài bản 3.70 toàn tiếng tàu thì chạy vô tư ??????????????

JohnyNguyen

anh cho em hỏi ? sao em cài vào , chạy cái nó hiện nên cái hình rùi văng ra ngoài luôn , em cài tất cả các bản 4.0 , 4.2 , 4.30 đều bị như thế

cứ nhấn chạy ứng dụng cái là hiện nên cái hình rùi văng ra ( thoát luôn )

em cài bản 3.70 toàn tiếng tàu thì chạy vô tư ??????????????

X-:)P bạn cài thêm patch for Run vào ngon nhé :p hic,vấn đề đã quá quen thuộc rồi mà :p

doremonduk

X-:)P bạn cài thêm patch for Run vào ngon nhé :p hic,vấn đề đã quá quen thuộc rồi mà :p

bác cho em xin cái patch for Run với ! ... link mediafire nha ! cái đính kèm trên diễn đàn ko tải được bác ạ ! ..... thanks bác trước .........

duchoan87d

Bác nào có link download font để khỏi bị ô vuông không ạ

Chỉnh sửa cuối:

jesse2

P/S :Các bạn tải file TTPodIcon mình vừa up , giải nén và chép đè vào Private/20026666 .
Cho mình hỏi chép đè file này vao private có tac dụng gì vậy?

kienvp

P/S :Các bạn tải file TTPodIcon mình vừa up , giải nén và chép đè vào Private/20026666 .
Cho mình hỏi chép đè file này vao private có tac dụng gì vậy?

đó là dành cho bản 4.30 .bản 4.31 ko cần .

duchoan87d

Các Bạn ui! mình cài rùi chạy ngon, nhưng mỗi tội nhà mình có wifi nhưng khi tải lời bài hát về, máy toàn dùng GPRS, máy mình NOKIA 5800 hàn quốc

binladen1206

Active Member
Các Bạn ui! mình cài rùi chạy ngon, nhưng mỗi tội nhà mình có wifi nhưng khi tải lời bài hát về, máy toàn dùng GPRS, máy mình NOKIA 5800 hàn quốc

Bạn vàp phần wiles thiết lập mặc định điểm truy cập wifi nhà bạn là oke;;)