• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

Joker2Go

Hiện tại thì mình có thể tải data riếng và có thể dùng ngôn ngữ tiếng việt, nhưng bản này hình như chưa hoảng chỉnh, cá trang nước ngoải điều có.

Thật sự ko biết nên mừng hay buồn, vì soft viet nam cũng được nước ngoài chú ý :p

Nên mừng cho pm Việt chứ ;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
minh dang rat can loai tu dien nay vi minh hoc chuyen nganh kinh te rat la met moi voi nhung cau tieng anh nen thay ban co pm nay nen minh nhan tin xin ban link de cai vao dien thoai ban giup minh nhe minh dang su dung 5700

Tình hình là Lexisgoo chỉ có 3 tử điển là anh-việt, việt-anh và anh-anh. Còn bác muốn có từ điển chuyên ngàng kính tế thì nên xài từ điển Mdict Pro 1.5. Mdict pro có đến 15 bộ từ điển chuyên ngàng cho bác thoải mái chọn lựa.

daobuoctrenmay

gửi PM cho bác kia mãi chả được, lọ mọ google rồi cũng ra. bác nào chưa download được thì PM tớ, tớ sẽ gửi link cho

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chao bạn,
Minh dang su dung E71, khong biet co dung duoc phan mem nay khong?
Lam on cho minh xin link nhe.
Cam on nhieu!=D>

E71 xài bản 1.0 này cũng được nhưng không xài bàn phím QWERTY được vì nó k hỗ trợ. Muốn xài bàn phím QWERTY của E71 thì phải xài bản 1.5, nhưng bản 1.5 này đã fix lại nên hiện nay vẫn chưa có bản FULL. Muốn xài bản 1.5 phải mua bản quyền 50.000 VND. Bạn vào link này chọn bản cho E71 thì đó là bản 1.5:
http://www.ppclink.com/vn/index.php?p=product&act=detail&proid=33633

charlenewong

Cái này cho ko phải giới thiệu chắc ai cũng bít, sau bao ngày mong đợi, giò đã có bản full rùi
Từ điển Anh-Việt, Việt-Anh Lexisgoo S60 3rd v1.0

Nhắn tin cho tác giả để lấy link cài đặt <=== Download

Sau khi cài đặt các bạn nhập số bất kỳ nhé

Yêu cầu phần cứng
Để sử dụng được phần mềm Lexisgoo, Phiên bản 1.0 bạn cần phải có một trong các loại máy điện thoại sau:
Nokia S60 3rd, tất cả các kiểu màn hình: N95, N95-8GB, N6290, N71, N73, N73 ME, N75, N76, N92, N93, N93i, N6110 navigator, N5700 Xpress Music, N6120 classic, N6121 classic, N81-MicroSD, N81-8GB, E50, E65, E90, E61/E61i, Nokia 3250, Nokia E70, Nokia N80, Nokia N90, Nokia N91/N91 ME, Nokia N77

nhắn tin cho tác giả nè, nhớ gửi link cho mình qua email charlene.mai@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh em xài N96, em cài vô nó báo là expired rồi IMEI: 354863021042463. Em cám ơn anh nhiều

Cài vô rồi đăng ký với 00000 cho mỗi loại từ điển là xài được. Máy bạn hack chưa nè?;;)

nholong

Pác nào PM cho em cái link dc ko ạ ? Em ko gửi tin nhắn đc cho bác SuperAc .. Chắc hòm thư bác ấy bị anh em khủng bố nên full rùi ..he he..

vanhau162000

cám ơn nha bạn!

Cái này cho ko phải giới thiệu chắc ai cũng bít, sau bao ngày mong đợi, giò đã có bản full rùi
Từ điển Anh-Việt, Việt-Anh Lexisgoo S60 3rd v1.0

Nhắn tin cho tác giả để lấy link cài đặt <=== Download

Sau khi cài đặt các bạn nhập số bất kỳ nhé

Yêu cầu phần cứng
Để sử dụng được phần mềm Lexisgoo, Phiên bản 1.0 bạn cần phải có một trong các loại máy điện thoại sau:
Nokia S60 3rd, tất cả các kiểu màn hình: N95, N95-8GB, N6290, N71, N73, N73 ME, N75, N76, N92, N93, N93i, N6110 navigator, N5700 Xpress Music, N6120 classic, N6121 classic, N81-MicroSD, N81-8GB, E50, E65, E90, E61/E61i, Nokia 3250, Nokia E70, Nokia N80, Nokia N90, Nokia N91/N91 ME, Nokia N77

cám ơn bạn nha! tui cài thử vào N95 rồi, chạy ngon lắm. thanks cho bạn một cái nè.

hunterviet

Well-Known Member
Các anh cho em hỏi là chữ Anh-Việt, Việt-Anh góc trên phía bên phải của em sao kô có đủ dấu mà hiện chữ ko dấu như này: Anh-Viet, Viet-Anh. Giúp em cho hoàn thiện VH với nha

Caominh171

Các anh cho em hỏi là chữ Anh-Việt, Việt-Anh góc trên phía bên phải của em sao kô có đủ dấu mà hiện chữ ko dấu như này: Anh-Viet, Viet-Anh. Giúp em cho hoàn thiện VH với nha

Thì có sao đâu bạn, tra từ vẫn bt thôi mà!

Posted via Mobile Device

giangvungtau

thằng này vẫn còn bị lỗi,ví dụ như tra từ provine thì vừa nhấn đến pro và nhấn thêm chữ v nữa là out ngay.mà ko biết ai có thêm từ điển thuốc ko nhỉ???

BuuPhucCT

Well-Known Member
thằng này vẫn còn bị lỗi,ví dụ như tra từ provine thì vừa nhấn đến pro và nhấn thêm chữ v nữa là out ngay.mà ko biết ai có thêm từ điển thuốc ko nhỉ???

Trên SYM hiện nay theo mình nhớ thì vẫn chưa có tự điển chuyên ngành dược đâu bạn ơi.