• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN NGƯỜI YÊU ĐI CHƠI NOEL

ThaiChienvn

Cho em hỏi năm nay anh bi nhiu tuổi gòi :D
nhỏ nhưng mà Cay :)) !
Trái Ớt tiêu của DL trồng ở gần cạnh cái hồ nước làm sao mà CAY được. Ớt của anh Chiến trồng ở trên đồi cơ. :)):)):)) Mát mẻ PHONG NHÃ.:)):)):))???!!!

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device nynkj à!Tết này có về thăm nhà ko?Nếu về nhớ kẹp em nào xinh về ra mắt a,e PDAViet luôn nha!

NguyenTu

Super V.I.P
có khi tớ cũng học tên Tình kiếm ngừoi yêu chơi noel nhỉ, ai có share mình với

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device "Tìm em như thể tìm chim.Chim bay biển Bắc,anh tìm biển Nam!"Tìm mãi mà ko ra...!

Nynk_102

Posted via Mobile Device nynkj à!Tết này có về thăm nhà ko?Nếu về nhớ kẹp em nào xinh về ra mắt a,e PDAViet luôn nha!
Tình hình là em chăm làm quá rùi nên không thể về đc ạh. Hợp đồng em ký 2 năm , hết hạn thì t8/2010 là có thể về. Nhưng với tình hình bị bồ đá như này thì chắc ký thêm 2 năm nữa mất anh ạh. Rất tiếc là bên này em ko thể ra tay nên chẳng cua đc em nào mang về làm quà cho mấy bác đc roài. Hjxhjx

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

PV nhiều bác lonely và 7love ế?? :(

Thành lập hội "độc thân" chắc nhiều người tham gia àh nha :))

Nhìn thông tin thì thấy vấn đề tài chính thì kô có gì đáng lo, nhưng anh Tình nên up thêm vài bức anh "tự sướng" nữa chắc ăn khách hơn đóa. :D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Hôm nay đã là ngày 16/12 rồi nè!Ko biết trong anh em PDAViet đã có ai tìm đc cho mình cô em nào chưa?Nếu đã tìm đc thì ra mắt a,e đi nào?!.

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ủa!DL à!Sao tuyển những em trẻ dữ vậy?Toàn là thế hệ 89,90 thôi à?Ngoài ra có thế hệ nào lớn 1chút để a,e có thêm sự lựa chọn ko?Hic

ThaiChienvn

Posted via Mobile Device Ủa!DL à!Sao tuyển những em trẻ dữ vậy?Toàn là thế hệ 89,90 thôi à?Ngoài ra có thế hệ nào lớn 1chút để a,e có thêm sự lựa chọn ko?Hic
@saodoingo....Lo làm ca 3 cho tốt đi CÓ MẤY ANH TO CAO ĐẸP TRAI TỚI KÌA.! Lần này lô mà thở nhé.! Haaaaa...............:))

DreamLand

Lớn hơn em phải kêu bằng Chị sao hả :))b-)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Vậy hả!Ko sao!Để rãnh rồi mình nói vợ tìm giúp a,e vài địa chỉ lớn 1chút cho a,e có thêm sự lựa chọn.Bởi gừng càng già thì càng cay mà!Hic

ninhhot

Posted via Mobile Device Hôm nay đã là ngày 16/12 rồi nè!Ko biết trong anh em PDAViet đã có ai tìm đc cho mình cô em nào chưa?Nếu đã tìm đc thì ra mắt a,e đi nào?!.
Noenl năm nay có lẽ phải ở nhà ngủ oy.nghĩ đến noenl mà tủi thân qúa huhuhu
Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Hãy cố gắng lên anh em ơi!Ko có việc gì khó,chỉ sợ lòng ko bền mà thôi!Tình duyên cũng vậy đó!

ninhhot

Posted via Mobile Device Hãy cố gắng lên anh em ơi!Ko có việc gì khó,chỉ sợ lòng ko bền mà thôi!Tình duyên cũng vậy đó!
Lòng mình bên lém va còn dai như đĩa nữa nhưng vẫn...?
Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Vậy thì quá vô lý và bó tay luôn Ninhhot à!Có lẽ với bạn duyên số của TY chưa đến đó!

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device DL nói rất chí lý!Vâng!Mình thì cũng có câu này!:"Hoa hạnh phúc mọc ngay bên cạnh chúng ta chứ đâu đi hái ở vườn người!"- (Gorki).

ahojmimi

Posted via Mobile Device DL nói rất chí lý!Vâng!Mình thì cũng có câu này!:"Hoa hạnh phúc mọc ngay bên cạnh chúng ta chứ đâu đi hái ở vườn người!"- (Gorki).

vườn nhà em toàn cỏ mọc um tùm, chẳng thấy bông hoa nào:-/:((