• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN NGƯỜI YÊU ĐI CHƠI NOEL

Nynk_102

Chưa Noel nào đc gần người yêu . Mọi ng có tin sắp đc 23 tuổi rồi, yêu nhau 6 năm trơi mà chưa dc hôn người yêu lần nào không ? Là em đấy ạh.

ahojmimi

Chưa Noel nào đc gần người yêu . Mọi ng có tin sắp đc 23 tuổi rồi, yêu nhau 6 năm trơi mà chưa dc hôn người yêu lần nào không ? Là em đấy ạh.

yêu người trong mộng :-/

ninhhot

Tin này mới teo hà nha.ở gần nynkj vậy mà k hay dữ kín vậy ta.?mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh đúng hok nynkj?
Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Noen cận kề sắp đến rồi!Anh em mau mau rước các nàng về và cùng ra mắt anh em PDAViet nào!

pdana

Chưa được hôn người yêu lần nào thì là do bạn nói, còn người yêu đã có ai hôn chưa thì bạn cần hỏi lại cô ấy =))=))=))

Nynk_102

Chưa được hôn người yêu lần nào thì là do bạn nói, còn người yêu đã có ai hôn chưa thì bạn cần hỏi lại cô ấy =))=))=))
Thề có Chúa .............e ko thể nào biết dc đâu áh.

Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Sao rồi anh em ơi?Mọi người đã tìm và tuyển đc em nào chưa?Mau mau mà còn thu xếp ra mắt anh em PDAViet trước khi đi chơi Noen chứ!Chờ hoài mà chưa thấy ai tìm đc và ra mắt cả!Hic

Chỉnh sửa cuối:

Nynk_102

Posted via Mobile Device Sao rồi anh em ơi?Mọi người đã tìm và tuyển đc em nào chưa?Mau mau mà còn thu xếp ra mắt anh em PDAViet trước khi đi chơi Noen chứ!Chờ hoài mà chưa thấy ai tìm đc và ra mắt cả!Hic
Oải hết rùi , chắc 1 vài ng ok rùi nhưng ngại ko dám ra mắt thui. Nhưng chắc đa số là móm nặng.

Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Oải là sao hả trời?Cố gắng lên chứ!Mà ngại gì nào toàn là anh em gắn bó lâu năm hết mà!Giới thiệu các nàng cho anh em đc biết đi nào!Mau đi!

Nynk_102

Tôi đâu muốn trái tim tôi băng giá.
Dưới cơn mưa ấy khiến cho lòng buồn.
Vì ngày hôm qua em rời xa tôi.
Để lại trong tôi niềm đớn đau.

ninhhot

Tôi đâu muốn trái tim tôi băng giá.
Dưới cơn mưa ấy khiến cho lòng buồn.
Vì ngày hôm qua em rời xa tôi.
Để lại trong tôi niềm đớn đau.
Bạn ơi cho chuột hỏi diều này nha. Thê trái tim dã băng giá thì có thể tan da duơc o? Hehe. Nêu ma dả tan da dờ thi có thể băng giá laị o bạn.
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Bạn ơi cho chuột hỏi diều này nha. Thê trái tim dã băng giá thì có thể tan da duơc o? Hehe. Nêu ma dả tan da dờ thi có thể băng giá laị o bạn.
Posted via Mobile Device
Con chuột nhắt này làm khó mình đây. Hình dung nhé, bỏ 1 cốc nc vào tủ lạnh. Nó đóng thành băng, lôi ra hơ lên bếp lò, nó tan thành nc, lại đặt nó vào tủ lạnh...,..,..,..,..,..,
Câu trả lời là có. Nhưng nó sẽ bị hao mòn dần đó, cuối cùng chỉ còn lại cái cốc ko thui àh.

Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Anh em có trí tưởng tượng phong phú hay ghê!Thế rút cuộc đành bó tay để 1mình cùng đón Noen đến à???!Hic

Chỉnh sửa cuối: