• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TUYỂN NGƯỜI YÊU ĐI CHƠI NOEL

Nynk_102

Posted via Mobile Device Anh em có trí tưởng tượng phong phú hay ghê!Thế rút cuộc đành bó tay để 1mình cùng đón Noen đến à???!Hic

Em ở bên nỳ dù ko mún thế thì cũng bắt buộc phải thế thui. Kiếm đâu ra.

ahojmimi

đã có bao nheu cặp đôi được thành lập từ topic này rồi. thông báo cho ae biết chia vui nào.=D>

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Anh em hãy bỏ qua giai đoạn ngại ngùng để giới thiệu cho anh em PDAViet biết và mừng đi nào!Sao đến giờ mà vẫn chưa có ai vậy ta?!

ninhhot

Cũng đang chờ a e pv giới thiệu pạn girl nè.?chứ e ở bên này thì chụi oỳ.muốn gt lắm mừ nhưng....

ThaiKien

Super V.I.P
Tóm lại em trai vẫn chưa tìm được ai à. Hay sang bên này, anh giới thiệu cho :D.

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ủa!Nynkj tự an ủi mình đấy hả?Chẳng lẽ xung quanh bạn ko tìm đc 1người bạn gái bình thường nào ư?Cố lên chứ Noen sắp tới rồi nè!

ninhhot

Posted via Mobile Device Ủa!Nynkj tự an ủi mình đấy hả?Chẳng lẽ xung quanh bạn ko tìm đc 1người bạn gái bình thường nào ư?Cố lên chứ Noen sắp tới rồi nè!

nếu ở đây mà có gái thì sẽ cố gắng tìm bằng dc.nhưng ở đây thì...ôi libya...toàn nắng gío và cát.
Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Nghe mọi người nói mà thấy vô lý quá!Trên thế gian này chắc có lẽ chỉ có nơi này ko có girl hả?Ủa!Sao kì vậy ta!Bó tay!Vậy các bạn định tính sao khi Noen sắp đến rồi nè!?

JuRay-Duan

ở nhà ngủ cho chắc, ta ko cần phải bon chen, cái gì tới sẽ tới.
Là phúc thì ko phải họa,
Nếu là họa thì ko.. thể tránh khỏi. :))

Nynk_102

Posted via Mobile Device Nghe mọi người nói mà thấy vô lý quá!Trên thế gian này chắc có lẽ chỉ có nơi này ko có girl hả?Ủa!Sao kì vậy ta!Bó tay!Vậy các bạn định tính sao khi Noen sắp đến rồi nè!?
Nói thì có vẻ vô lý , nhưng chỉ những ng đã và đang ở bên này mới hiểu hết đc. Một thế giới đạo Hồi chán ngắt.
Noel thì đợi vài ngày nữa rùi bít anh ah.

Posted via Mobile Device

canhsathinhsu

Nói thì có vẻ vô lý , nhưng chỉ những ng đã và đang ở bên này mới hiểu hết đc. Một thế giới đạo Hồi chán ngắt.
Noel thì đợi vài ngày nữa rùi bít anh ah.

Vậy mời bạn về Việt Nam, 01 đất nước xinh đẹp đang chào đón bạn.

Nynk_102

Vậy mời bạn về Việt Nam, 01 đất nước xinh đẹp đang chào đón bạn.
Hjx , em mới xa nhà có hơ 1 năm thui mà.
Ở nhà, e có ruộng vườn, rừng cây, hồ nc , ao cá, nhũng hàng tre cao vút, những dãy núi chạy dài...... Nhớ nhà quá.

Posted via Mobile Device

DreamLand

Noen cô đơn :D

MERRY CHRISTMAS 2009

MERRY CHRISTMAS 2009

MERRY CHRISTMAS 2009

MERRY CHRISTMAS 2009

MERRY CHRISTMAS 2009