• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
xí xí...e quên 1 điền kiện quan trọng...hjxhjx...:(
* còn đọc thân nữa nhá...^^!
e sợ bị quánh ghen lắm...:p:p:p:p:p:p:p:p:p

TruongHan

Super V.I.P
xí xí...e quên 1 điền kiện quan trọng...hjxhjx...:(
* còn đọc thân nữa nhá...^^!
e sợ bị quánh ghen lắm...:p:p:p:p:p:p:p:p:p

:)):)):)):))
Anh vừa kỷ niệm 5 năm ngày Anh tròn 20 tuổi nè,cho Anh đăng ký hok? :D
Nói chung thì cũng Đẹp trai,con nhà giàu,có xe .... đạp riêng =))=))=))

DreamLand

Đừng rời xa tui vì tui lỡ iu người mất rồi,

Và con tim tui, từng ngày í khi bước vào cuộc đời. Biết mãi về sau chỉ lun iu 01 người, 01 người thôi.
Hãy cứ lặng im khi tui nói tui iu người. Để tui được sống với ước mơ, được iu mãi.............
Hãy cứ.........rong chơi suốt cuộc đời. Chỉ cần đến bên tui.......vào những tháng năm cuối đời.......

hihoha

Well-Known Member

Và con tim tui, từng ngày í khi bước vào cuộc đời. Biết mãi về sau chỉ lun iu 01 người, 01 người thôi.
Hãy cứ lặng im khi tui nói tui iu người. Để tui được sống với ước mơ, được iu mãi.............
Hãy cứ.........rong chơi suốt cuộc đời. Chỉ cần đến bên tui.......vào những tháng năm cuối đời.......

Viện trả về rồi hả em,chia bùn nhé

w2k

:)):)):)):)):)):)):))=))=))=))=))=))=))

iu cho lém vào!!!

Cleonardo

Hùi j pên tin tuc yahoo có nói vê 1e tìm oxa ,nhö ko lâm có fãi là e hok? (dt)

HotelHoangMinh

Chắc chắn là "hàng gài". Hiện rõ ràng là em nuôi Man mà mấy em còn léng phéng, coi chừng bị Ban nick bây giờ!:)):)):)):))

kidhack

Bắt quả tang nhá,thấy teen là nhào zô nhá... kao dzìa méc zợ mài =))=))=))

Hic , Em dâu đăng ký ,chỉ xin nick chat .Anh Hân ghen tị với sắc đẹp của em nên mới chơi vậy đó .Người ta chưa bồ mà nói có vợ .
Chơi xấu tính loại mình đây nè . Em không đăng ký đâu .Ủng hộ anh Hân 1 vé nha .

tinh_la_gi

Administrator
Hic , Em dâu đăng ký ,chỉ xin nick chat .Anh Hân ghen tị với sắc đẹp của em nên mới chơi vậy đó .Người ta chưa bồ mà nói có vợ .
Chơi xấu tính loại mình đây nè . Em không đăng ký đâu .Ủng hộ anh Hân 1 vé nha .
Vậy thằng nhóc bé tẹo hôm bửa Kidhack dẩn đi cùng bảo con trai đầu lòng là sao ta ... lúc đó còn bảo nhóc " Con gọi chú Tình đi con " hỏng lẻ con của Hân hả ?!?

TruongHan

Super V.I.P
Hic , Em dâu đăng ký ,chỉ xin nick chat .
Có nick nè,xin chi nữa yh: nh0x_chanh301 ;;)
Anh Hân ghen tị với sắc đẹp của em nên mới chơi vậy đó .Người ta chưa bồ mà nói có vợ .
Vậy là loại được 1 đối thủ rồi >:)

kidhack

Vậy thằng nhóc bé tẹo hôm bửa Kidhack dẩn đi cùng bảo con trai đầu lòng là sao ta ... lúc đó còn bảo nhóc " Con gọi chú Tình đi con " hỏng lẻ con của Hân hả ?!?

Trời ơi thêm 1 người chơi xấu nè . Anh lộn rùi anh ơi . Em còn chưa biết anh là ai cho đến khi anh giới thiệu làm sao mà chào được .

TruongHan

Super V.I.P

Rồi,mới đốt nhà người ta xong... tới ông này đốt nhà mình :( anh nuôi gì mà kì quá,hok nói zô tiếng nào hết àh :((

HuyChung

tỳnh hỳnh là cũng đang cô đơn, nên mới đăng topix để tỹn xã nàk^^
đêy là pro 5 của Thảo:
name: Thao_kute
tính tình: hok ng0an, hok hiền
fone: 01222300xxx
yh: nh0x_chanh301
đk đơn giản thui, hum cóa gì nhìu:

* xynh giai tí
* có xe riêng (xe đạp điện đỏ nház ) tuổi từ 19 - 23
* nhà ở gần khu vực quận 6 (tại nhà tớ ở đó mà)

Em này mình khen xinh gái còn bị mod Box 8 cảnh cáo ban nick nè!!!

Đề nghị chủ topic edit lại bài viết đi đọc khó hiểU lắm!

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Em này mình khen xinh gái còn bị mod Box 8 cảnh cáo ban nick nè!!!

Đề nghị chủ topic edit lại bài viết đi đọc khó hiểU lắm!
e đã hoàn thành...edit bài lại....hjhj...sr mọi người nhák !!!