• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

tinh_la_gi

Administrator
Rồi,mới đốt nhà người ta xong... tới ông này đốt nhà mình :( anh nuôi gì mà kì quá,hok nói zô tiếng nào hết àh :((
Vote cho TruongHan ................ tôn đen text sau nhé : mai nhớ cafe nhé ... ko là ko vote nhé

DreamLand

Mình quên mất đk, 100t rùi >"<

Chúc e sớm tìm dc ox tốt & chúc các bác ít hơn 100t thành công !!
Tui đành đứng nhìn :(

Chỉnh sửa cuối:

HuyChung

Không biết em đã chọn được ai chưa !đừng chọn nhiều rồi bỏ rơi Anh nha!

Hoden

Super V.I.P
Hết giờ tuyển đóng topic và ban tổ chức xét người trúng tuyển .đề nghị thảo_kute trình diện và giao nạp cho thành viên trúng tuyển.

Khoaaa

Hết giờ tuyển đóng topic và ban tổ chức xét người trúng tuyển .đề nghị thảo_kute trình diện và giao nạp cho thành viên trúng tuyển.

Chỉ chờ mỗi câu này :D :D

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Đừng chọn a nha ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)
Và tuyên bố Bannick ai dc chọn ;;);;);;)

acac...cái này là hết zám chọn...hjxhjx...chơi kiểi đó em ế chắc lun rồi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( chọn người ta bị ban njck tội chết :(

Cleonardo

Một lần nữa thay mặt pan tổ chứk kám ơn mọi ng đã ủng hộ e ,e hứa sẽ hết mình và e rất vui ạ.

HuyChung

vipboy_9x

Moderator
Hehe Điều kiện thì vừa Đủ Mà Mod ham dọa Banick ghê Woa,Đăng ký Nhiều wa coi chừng Bị Mod Banick đấy.
@TruongHan+Kidhack
Nghe giang hồ đồN là 2 bạn này ý vào sắc đẹp mặn mà chói lói thường Hay đi dụ dỗ con gái nhà lÀNH ĐÂY NÀ,HEM BIẾT CÓ phải da hem nữa chờ kiểm chứng kêk.
Phải hem Mọi người Hem Phải đừng Bannick em nhé.

TruongHan

Super V.I.P
Hehe Điều kiện thì vừa Đủ Mà Mod ham dọa Banick ghê Woa,Đăng ký Nhiều wa coi chừng Bị Mod Banick đấy.
@TruongHan+Kidhack
Nghe giang hồ đồN là 2 bạn này ý vào sắc đẹp mặn mà chói lói thường Hay đi dụ dỗ con gái nhà lÀNH ĐÂY NÀ,HEM BIẾT CÓ phải da hem nữa chờ kiểm chứng kêk.
Phải hem Mọi người Hem Phải đừng Bannick em nhé.
Sao em lại đi đốt nhà anh vậy :ar!
Đính chính là chưa từng có người yêu nhá ;;);;);;)

Ps : mới chở em Thao_kute đi uống sinh tố bơ dzìa =))=))=))