• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Ps : mới chở em Thao_kute đi uống sinh tố bơ dzìa =))=))=))
xí xí...e đi hồi nào nhỉ...em bjk anh là ai em chết liền lun ák....hjhj...chắc chở nhầm pé nào tưởng em rồi...há há

Cleonardo

Nghi pák tình là gì cm dùm e wớ à...2 a e nui ở chung nữa.Tui lật tẩy hết nè...nè.

Thao_Kute

Nghi pák tình là gì cm dùm e wớ à...2 a e nui ở chung nữa.Tui lật tẩy hết nè...nè.

azzzzzzz'....ở chung hồi nào??? ai nói zới anh zạ :|:|:|:|...nhà e ở w6 mà...ở chung đâu trùi ui...ghi zậy chết em rùi....anh Tình ra cứu em mau...:(:)(:)(:)((

Cleonardo

azzzzzzz'....ở chung hồi nào??? ai nói zới anh zạ :|:|:|:|...nhà e ở w6 mà...ở chung đâu trùi ui...ghi zậy chết em rùi....anh Tình ra cứu em mau...:(:)(:)(:)((
ờ..ko fãi hả ,chăk nhầm với e nui khák của ảh rùi hả? Sao đâu e ,đâu có jảm sứk nóg của topic keke.
Mà pák nào trúng jải khao ace trog đây đó..ko tui phá là ko pền đâu há há há.

TruongHan

Super V.I.P
Chọn Anh nha Thao_Kute.... Nhà Anh không thiếu cái gì hết.... chỉ có thiếu nợ thôi >:)>:)>:)

DreamLand

Tính tình anh thì lại ngoan, ko những thế mà còn rất hiền, 20t. Và anh có thể bán con PS xanh để mua vài chục con xe đạp điện đỏ. Anh có thể mua vài căn nhà mặt tiền tại w6. Nhưng anh ko thể tự tàn phá "nhan sắc" của mình để chỉ còn "xynk dzai tý" :( (Chia bùn cùng em vì đã mất đi 1 thí sinh quá xuất sắc)=)) ;;);;);;);;);;)

Thao_Kute

đấy đấy...thêm 2 tấm nà....hjhj...nữa thì em cho xem cả 1 album lun :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P

đấy đấy...thêm 2 tấm nà....hjhj...nữa thì em cho xem cả 1 album lun :)):)):))

Tình yêu của Anh

Cleonardo

Có trang phục áo tắm nữa nhá. Wa đó chúg ta mới thấy đc 3 vòg đó .Mình đoán pé thão 55kg.

nqt9002

cty tui làm Q.6 tất cả đều ok chỉ thíu tui hok có xe đạp điện thôi =))

TruongHan

Super V.I.P
Của ai????? :ar!:ar!

Của tui nha.... 2 đứa tui đã thề non hẹn biển gòy.... ko gì chia lìa được đôi lứa đâu

Trên trời nguyện làm chim liền cánh
Dưới đất nguyện làm cây liền cành
Chỉ có ghẻ lở,mụn nhọt mới chia lìa được đôi lứa thôi =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Hoden

Super V.I.P
giành giựt gì để ban giám khảo giải quyết cho .... nếu không ai đậu hết thì thuộc về ban giám khảo nha

Khoaaa

giành giựt gì để ban giám khảo giải quyết cho .... nếu không ai đậu hết thì thuộc về ban giám khảo nha

Ủa ủa thg thg cuộc thi thì Ban tổ chức ko đc tham dự mà, Vi phạm là ko đc đâu ah :D :D
(Hehe ai biểu dành làm BGK chi =))=)))