• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.7.32 BUILD 09062719 en

Status
Không mở trả lời sau này.

thien13311

Active Member
Opera không thể down trên các trang chia sẻ như mediafire, 4shared...đâu em. Còn UW thì hơn ở chỗ này. Tùy mục đích sự̉ dụng mà chọn PM nào cho phù hợp.
Ý em là dowload file đính kèm, còn nhưng trang host em toàn dùng trình duyệt mặc định theo V.I.P caominh hi hi cho nên em dùng luôn mấy PM trình duyệt.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ý em là dowload file đính kèm, còn nhưng trang host em toàn dùng trình duyệt mặc định theo V.I.P caominh hi hi cho nên em dùng luôn mấy PM trình duyệt.
Posted via Mobile Device

Có bao nhiêu trình duyệt thì cứ xài hết. như anh đây đọc báo bằng opera mini, khi cần down thì lấy UW, còn skyfire thì ít dùng nhưng vẫn cứ cài trong máy mà có sao đâu. Miễn không chiếm nhiều bộ nhớ và RAM là OK.:):)

Nynk_102

Opera không thể down trên các trang chia sẻ như mediafire, 4shared...đâu em. Còn UW thì hơn ở chỗ này. Tùy mục đích sự̉ dụng mà chọn PM nào cho phù hợp.
E vẫn down dc trên Mediafire bằng Operamini mà. Cả Ucw cũng down tốt trên đó đấy thôi. Down bằng opera thì chịu khó mấy cái popup nó load xong thì back về và bấm down lại là dc ma. Down bằng ucw thì chắc ai cũng bít rùi
Posted via Mobile Device

vincentgreen54

Chia sẻ mà ra điều kiện khó thế bạn? cứ chia sẻ đi hay là anh em Click Thanks cả ngày ấy chứ.:D
anh này xem lại hộ em di,em chỉ đùa thế thôi chứ sau đó đã giúp bạn ấy ngay mà.

Posted via Mobile Device

134d130y

cái này k hỗ trợ E66 hả bạn mình install k được nó ghi là "Certificate error ! Contact the application supplier" .... ai giải thích giùm mình với

MinhThang

Manager
cái này k hỗ trợ E66 hả bạn mình install k được nó ghi là "Certificate error ! Contact the application supplier" .... ai giải thích giùm mình với

Phải hackphone hoặc Sign mới cài được bạn nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member

Lỗi chứng chỉ thì phải SIGN hay hack thì cài được thôi bạn.;;)

trielectric

mấy bạn cho mình hỏi về Ucweb một chút nhé ! Khi down phần mềm hay hình ảnh về lần đầu thì được . Còn lần kế tiếp thì chỉ 4kb là nó báo download complate . Thiệt là bực bội .

MinhThang

Manager
mấy bạn cho mình hỏi về Ucweb một chút nhé ! Khi down phần mềm hay hình ảnh về lần đầu thì được . Còn lần kế tiếp thì chỉ 4kb là nó báo download complate . Thiệt là bực bội .

Bạn thử 1 file hay Link khác xem có như vậy không bạn nhé.:-?

Nynk_102

Chắc bác down trên host , bác bấm vào click here to download để down đúng ko ah ? Bác đọc topic uc6.5 để bít các down trên host bằng Ucweb nhé.
Posted via Mobile Device

trielectric

Chắc bác down trên host , bác bấm vào click here to download để down đúng ko ah ? Bác đọc topic uc6.5 để bít các down trên host bằng Ucweb nhé.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

trielectric

Posted via Mobile Device
cảm ơn bạn mình sẽ tìm hiểu . Thông cảm cho mình link đi !

Posted via Mobile Device

trielectric

Làm phiền bạn cho mình biết là mình vừa tải Ucw v6.7 về . Sau khi giải nén và cài đặt . Nhưng nó báo là ' required applycation access not granted ' mặc dù đả xóa bản 6.5 rồi . Giúp mình với cảm ơn trước nhé !

hunterviet

Well-Known Member
Làm phiền bạn cho mình biết là mình vừa tải Ucw v6.7 về . Sau khi giải nén và cài đặt . Nhưng nó báo là ' required applycation access not granted ' mặc dù đả xóa bản 6.5 rồi . Giúp mình với cảm ơn trước nhé !

Bạn nên hack phone trước khi cài pm này nhé, nếu ko bạn phải lấy cer và key để sign pm thì mới dùng được

hunterviet

Well-Known Member
Mình cũng sign bằng file cer của mình rồi nhưng nó vẫn báo như vậy!

Bạn phải hack phone mới cài được, đây là yêu cầu khắt khe đối với hầu như tất cả các pm Cá Tàu bạn nhé

trielectric

Bạn phải hack phone mới cài được, đây là yêu cầu khắt khe đối với hầu như tất cả các pm Cá Tàu bạn nhé
Posted via Mobile Device
Thôi ! Thank you bạn đã giải thích cặn kẻ ! mình hiêu rồi !

Status
Không mở trả lời sau này.