• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.2.37-999-28 Build 09113011_SyMPViet

Bo0Bo0

Hix 3G thì còn kết nối kém gì nữa hả bác..
E mỗi lần bị như thế đều phải format lại máy nhục đek tả được
@tiephien: máy bạn là máy gì thế..bị giống mình nhỉ..bạn tìm ra cách gì chưa..pm mình có gì thảo luận xem(cái này như kỉu xung đột với phần mềm ý nhỉ)
Hix bác Huy ơi..e là e k thể vào web nào khác ngoài trình duyệt mặc định chứ mặc định em vào ầm ầm mà..cái chủ yếu là opera hay sky fire hay uceweb e đều k vào được toàn conneting..ghét thật

hvnh

có bác nào giúp em với! n78 của em không cài được cái đuôi ".sis" này.

nếu hack rồi mà ko cài đc thì là do bạn dùng đt down về và dùng xplore giải nén nên file nó bị lỗi ,tốt nhất là lên pc mà down rui` copy qua đt

long505

Duoc biet phan mem nay ket hop ucplayer xem duoc video online ma minh ko biet lam the nao? Mo youtube ko dc.mo vtc.com.vn thi dc nhung ko co cua so xem phim.bac nao co the giai dap thac mac nay ko a.
Posted via Mobile Device

DinhTuan

Duoc biet phan mem nay ket hop ucplayer xem duoc video online ma minh ko biet lam the nao? Mo youtube ko dc.mo vtc.com.vn thi dc nhung ko co cua so xem phim.bac nao co the giai dap thac mac nay ko a.
Posted via Mobile Device
ban xem duoc tren vtc lun ha.hay qua vay.chi minh cach xem di.minh chi biet ucweb coi duoc tv cua trung quoc va coi may file flash thoi ah

Posted via Mobile Device

hvnh

ban xem duoc tren vtc lun ha.hay qua vay.chi minh cach xem di.minh chi biet ucweb coi duoc tv cua trung quoc va coi may file flash thoi ah

Posted via Mobile Device
bạn đọc kĩ bài viết đó đi =))=))=))=))=))=))=))

hanhoai

Cập nhật thêm proxy cho 3 mạng Mobifone, Viettel, Vinaphone ở bài #1.A e test thử xem có tăng được tốc độ lướt web lên tí nào ko!:D
Posted via Mobile Device
Bạn xem lại giúp cái Proxy của mạng Vinaphone đi nhé!Mình down về đủ hết 718.14kb,tới khi install file ra gần hết thì máy báo " File corrupted " vậy là sao nhỉ?ko install được.Có bạn nào down về và cài được thì gửi cho mình file sis đó nhé!Thank trước !

nguoidaukhovy

Posted via Mobile Device
Ai co the post truc tiep ban proxy danh cho mobifone duoc khong. Minh chua co dk ra quan net down duoc, dung pm nao tren mobile deu ko dc ah , tu opera mini de opera mobie beta 10.

Nynk_102

Posted via Mobile Device
Ai co the post truc tiep ban proxy danh cho mobifone duoc khong. Minh chua co dk ra quan net down duoc, dung pm nao tren mobile deu ko dc ah , tu opera mini de opera mobie beta 10.
Đây
bạn nhé. Dùng Opera ,hoặc Uc6.3 hoặc trình duyệt của máy để tải nhé.

Posted via Mobile Device

samkia

xin loi vi em duyet web bang mobile nen khong viet co dau duoc.
UC doc bao sao thay toan bi xuong hang rat kho chiu, mac du em da chon che do "thich ung" roi. no cu cat chu mot nua o tren va mot nua o duoi doc kho chiu lam!

hvnh

Posted via Mobile Device
ban thu thay doi kich co font chu xem ,minh dung thay bt ma ,ah ban bam so 1 roi bam so 6 chon kich thuoc mac dinh nha

Chỉnh sửa cuối:

samkia

Posted via Mobile Device
ban thu thay doi kich co font chu xem ,minh dung thay bt ma ,ah ban bam so 1 roi bam so 6 chon kich thuoc mac dinh nha

mình đã thử như bạn hướng dẫn nhưng hiện tại nó đã là font mặc định, nếu mình chọn cở nhỏ thì khi mình vào web thấy nó hiện ra toàn tiếng của bác Hồ Cẩm Đào, bây giờ chuyển lại font mặc định cũng không được nữa. hix... công nhận tốc đọ thì tuyệt vời. còn lỗi bị cắt chử xuống hàng có ai biết giúp mình với!
Thank

hvnh

Posted via Mobile Device
chinh trong phan cai dat tong quat co chu 15 or 16 xem

mikel

nếu hack rồi mà ko cài đc thì là do bạn dùng đt down về và dùng xplore giải nén nên file nó bị lỗi ,tốt nhất là lên pc mà down rui` copy qua đt

Anh ơi em donwload qua pc rồi mới đưa vào máy mà. Làm đi làm lại hoài mà không được. Anh còn cách nào giúp em với! Thank anh trước nha!

hvnh

Anh ơi em donwload qua pc rồi mới đưa vào máy mà. Làm đi làm lại hoài mà không được. Anh còn cách nào giúp em với! Thank anh trước nha!

Posted via Mobile Deviceban thu vao trang chu cua no wap.ucweb.com rui down ban tieng trung xem co cai dc vao may ko ,neu dc thi sau do chep de file UcWeb60Signed.RSC vao resource/app va file usdata o tren theo huong dan la dc

mikel

Posted via Mobile Deviceban thu vao trang chu cua no wap.ucweb.com rui down ban tieng trung xem co cai dc vao may ko ,neu dc thi sau do chep de file UcWeb60Signed.RSC vao resource/app va file usdata o tren theo huong dan la dc

em cài bản tiếng trung ok anh ạ. em làm như anh hướng dẫn rồi nhưng nó vẫn báo là" không thể cài đặt, ứng dụng được bảo vệ bởi nhà cung cấp không đáng tin cậy".

DinhTuan

em cài bản tiếng trung ok anh ạ. em làm như anh hướng dẫn rồi nhưng nó vẫn báo là" không thể cài đặt, ứng dụng được bảo vệ bởi nhà cung cấp không đáng tin cậy".
ban cai ban tieng trung ok,roi ban lay file ngon ngu tieng viet thay the file ngon ngu tieng trung,nhu vay ban se khong co cai gi them

Posted via Mobile Device

hvnh

Posted via Mobile Device
neu cai dc ban tieng trung roi thi chep file nay theo nhu minh huong dan o tren nha DOWNLOAD ah ban thu vao rompatcher chon apply all nha

DinhTuan

ban cai ban tieng trung ok,roi ban lay file ngon ngu tieng viet thay the file ngon ngu tieng trung,nhu vay ban se khong co cai gi them

Anh ơi chỉ jùm em file ấy ở đâu được không?! thanks
ban dung phan mem smartsis bung ban tieng viet ra,tim file rsc,rui chep vao dung thu muc cua file rsc tren o ban cai ucweb

Posted via Mobile Device