• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.0.55-beta, Trình duyệt không thể thiếu trên mobile

phuonxinh

UCWeb 7.3 beta
Các thay đổi và nâng cấp:
1.Truy cập web an toàn, với các lời khuyên khi truy cập vào các website không tin cậy;
2.bảo mật các tải về, bạn có thể thiết lập để tải về nguồn lực an toàn trước và sau khi quét, người dùng có thể tải về các tài nguyên trên các bình luận, điểm số;
3.Thêm tính năng tùy chỉnh sao chép,cho phép tùy chọn sao chép bất kì;
4.Hỗ trợ các trang web từ website đính kèm tải lên
5. V5 hỗ trợ cuộc gọi flashlite
6.một cài đặt mới để hướng dẫn người dùng nhanh chóng quen thuộc với các UC
Tối ưu hóa:1.Hỗ trợ tải eMule gọi UC Thunder
2.flash10 hỗ trợ truy cập CMWAP(tốn chi phí hơn nên cần thận trọng sử dụng)
3.bố trí trang wap được tối ưu để tránh những văn bản được hiển thị trong hình ảnh,;
4.Tối ưu hóa thời gian hiển thị, thời gian, thời gian đồng bộ hóa với hệ thống cập nhật
5.V5 toàn màn hình để ẩn thanh trình đơn

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

đây là bản beta đầu tiên nên bị hạn chế quyền sử dụng, sau khi cài đặt thành công mọi người chạy UC regedit để có thể sử dụng được (thực chất là add IMEI của điện thoại đang sử dụng vào file app của UC).
hiện tại đã chuyển sang server VN đang test thấy rất ok

thanhtungsx

đây là bản beta đầu tiên nên bị hạn chế quyền sử dụng, sau khi cài đặt thành công mọi người chạy UC regedit để có thể sử dụng được (thực chất là add IMEI của điện thoại đang sử dụng vào file app của UC).
hiện tại đã chuyển sang server VN đang test thấy rất ok
Gửi bản của ngươi fix Server lên cho anh em đi nào Nguyễn Mạnh Tú .

Cleonardo

Bên v3 vẫn chưa xài đc kìa.
Min2h Chờ đợi thêm chút nữa, bị bắt lỗi cập nhật cứ fai~ tháo ra cài lại, mà cài ko xài đc( ko vào mạng dc, hiển thị tiếng Tàu) lại tháo ra cài e cũ vào........ko biết v2 ntn nhỉ???

manhtu

Bên v3 vẫn chưa xài đc kìa.
Min2h Chờ đợi thêm chút nữa, bị bắt lỗi cập nhật cứ fai~ tháo ra cài lại, mà cài ko xài đc( ko vào mạng dc, hiển thị tiếng Tàu) lại tháo ra cài e cũ vào........ko biết v2 ntn nhỉ???

ko xài đc thì nó báo lỗi gì, còn v2 sau khi qua mặt bằng vài thủ thuật thì dùng bình thường

Những ai không dùng đc UC regedit mà bị báo lỗi thì làm như sau:
Dùng Xplore hay SD mở chế độ HEX tìm với chuỗi: 004400701690172 (đây là IMEI đc quyền sử dụng UC 7.3 beta này)
Sau khi tìm đc thì sẽ thấy 1 loạt IMEI đằng sau đó, nhưng ko quan trọng. Chỉ cần sửa số IMEI vừa tìm kiếm bằng IMEI của điện thoại mà các bạn đang dùng rồi save lại là ok, vào UC thoải mái

Last edited by a moderator:

Cleonardo

ko xài đc thì nó báo lỗi gì, còn v2 sau khi qua mặt bằng vài thủ thuật thì dùng bình thường
Hiển thị tiếng Tàu ko có tiếng Việt, mặc dù cài patch chỉ dc trang đầu thui, ghi rõ lắm mà bạn, và khó vào mạng, google vẫn là CN ! Bạn test các thủ thuật đó trên máyV3 chưa??? Đương nhiên mình cũng đang thử nghiệm các thủ thuật Ở đây trên máy V3

manhtu

Hiển thị tiếng Tàu ko có tiếng Việt, mặc dù cài patch chỉ dc trang đầu thui, ghi rõ lắm mà bạn, và khó vào mạng, google vẫn là CN ! Bạn test các thủ thuật đó trên máyV3 chưa??? Đương nhiên mình cũng đang thử nghiệm các thủ thuật Ở đây trên máy V3

bên v3 hiện này chỉ có ngôn ngữ tiếng Việt và homepage Việt thôi (do dùng patch), còn server thì vẫn là China mà bạn, kể cả server VN nhưng với các bản dành cho China thì google luôn là CN, mình ko có máy nên ko test, để các pro bên đó làm

quangdct

Xem ra càng ngày Ucweb càng muốn hạn chế sử dụng của người dùng rồi.Đợi các pro xẻ thịt nó ok đã vậy

kimthulong1990

Sao cái UC WEB này không xem được clip trên youtube nhỉ . Mình dùng E71 trình duyệt mặc định của máy xem rất tốt hoặc Skyfire xem được tuốt hẻm hiểu sao nữa ?

jimmyvn88

Xem ra càng ngày Ucweb càng muốn hạn chế sử dụng của người dùng rồi.Đợi các pro xẻ thịt nó ok đã vậy
Ko phải UC nó muốn hạn chế sử dụng của người dùng đâu anh. Đây là bản thử nghiệm dành cho 1số ng test thử trc khi ra bản chuẩn, nhưng lại đc tuồn ra ngoài thui.Giống kiểu Iphone 4 thử nghiệm bị bỏ quên ý mà.He

saodoingoi142

Moderator
Sao cái UC WEB này không xem được clip trên youtube nhỉ . Mình dùng E71 trình duyệt mặc định của máy xem rất tốt hoặc Skyfire xem được tuốt hẻm hiểu sao nữa ?

Cái Ucweb này chỉ dành cho S60v2 thôi bạn à!Còn E71 thì xin mời bạn qua Box S60v3 thảo luận nhé!!!

phuonxinh

Các bạn tìm theo đường dẫn này nhé: E (c) :system/apps/UcWeb60/UcWeb60.app.
dùng cái regist cho nhanh

Mr_Sulla

UC Regist đã có sẵn trong file cài đặt rồi.Chỉ việc cài lên thôi

987520

mình cũng vào và mở file ucweb60.app ra nhưng sao không tìm tháy chuỗi imei này 004400701690172 không biết nó nằm ở chỗ nào các anh chỉ cach sữa nhanh nhất được không

mình mở cái dăng ký không được nó báo không tìm thấy đồ họa powlite gì đó nên mới dùng x plore mong được chỉ giúp

không biết tìm mã imei ở chỗ nào bác ơi khi vào file ucweb60.app mở xem chế độ hex thì thấy hàng dọc có 5 hàng còn hàng ngang thì dài chạy từ bắc tới nam nên không biết ở đâu hết bạn ơi

Last edited by a moderator:

DreamLand

mình cũng vào và mở file ucweb60.app ra nhưng sao không tìm tháy chuỗi imei này 004400701690172 không biết nó nằm ở chỗ nào các anh chỉ cach sữa nhanh nhất được không

mình mở cái dăng ký không được nó báo không tìm thấy đồ họa powlite gì đó nên mới dùng x plore mong được chỉ giúp

không biết tìm mã imei ở chỗ nào bác ơi khi vào file ucweb60.app mở xem chế độ hex thì thấy hàng dọc có 5 hàng còn hàng ngang thì dài chạy từ bắc tới nam nên không biết ở đâu hết bạn ơi
Copy tệp này vào C:/Data nhé bạn

xtruong89

Hehe dùng bản nay công nhận là sướng thiệt.Mong sớm ra bản chính thức để các pro nhà ta chuyển sever .Nó có chuột hiện thị như operamini ấy..Hehe mọi ngừơi nhanh down về dùng thủ