• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.0.55-beta, Trình duyệt không thể thiếu trên mobile

987520

Không được anh ơi em đã copy file và vào đến mục ucweb60. App sau đó mở ra thì nó báo là việc này có thề rất lâu vui long chờ , khoang 10 giây thì nó báo lỗi hệ thống và out luôn

DreamLand

Không được anh ơi em đã copy file và vào đến mục ucweb60. App sau đó mở ra thì nó báo là việc này có thề rất lâu vui long chờ , khoang 10 giây thì nó báo lỗi hệ thống và out luôn
Cái UCReg này chạy trên nền Python, thử kiểm tra lại bộ python của bạn xem sao nhé.
Bình thường với thông báo "việc này có thể rất lâu vui lòng chờ" thì nó sẽ tự động out sau một vài phút, và đã reg thành công.

Phungtheu

Ko ai fix sang saver VN ah.Mà ai có thể nói cho mình hiểu la flash 10 CMWAP là gì vậy.Mình thấx ko bằng uc6.0

saodoingoi142

Moderator

Bạn hãy thử làm theo cách của Mod DL xem sao đã!!!;;)_Nếu vẫn không được thì chỉ còn nước là Format toàn bộ Thẻ nhớ và máy đi.Sau đó bạn hãy ưu tiên vào máy cài thằng này trước,nhưng cũng không quên cài Bộ Python cho máy (nếu phần mềm này nó có dính dáng đến tệp Python)!!!_Chúc bạn làm thành công!!!;;)

manhtu

Ko ai fix sang saver VN ah.Mà ai có thể nói cho mình hiểu la flash 10 CMWAP là gì vậy.Mình thấx ko bằng uc6.0

đã fix server VN rồi, PC hỏng chưa up thôi. Flash chỉ chạy trên v3 thôi

daoquangsu

đã fix server VN rồi, PC hỏng chưa up thôi. Flash chỉ chạy trên v3 thôi

mình cũng fix rồi nhưng bản này chưa "bồ kết" lắm nên cũng không post.đợi bản chính thức sẽ xử lý gọn gàng

Tduy

up lên đi anh Sự, pc e hỏng ko làm ăn đc gì

Đúng là họa hổ tàng long, các bro ở forum khác đều ko thể fix server Uc 7.3 vì các server khác ko hỗ trợ. Fix xong cũng ko lướt web được! Hjhj. Vậy mà các bro làm được, share cho các mem với √

DreamLand

Đúng là họa hổ tàng long, các bro ở forum khác đều ko thể fix server Uc 7.3 vì các server khác ko hỗ trợ. Fix xong cũng ko lướt web được! Hjhj. Vậy mà các bro làm được, share cho các mem với √

Hình như Server Việt không phải là 401 nữa :p
Server China cũng đổi thành 6500 chứ không phải 999 nữa :D

daoquangsu

fix server mất có 5 phút không hơn thôi bạn àh.chạy rất mượt.nếu cần thì lát mình up lên cho

Tduy

ĐQS up đi, nếu thật sự fix được mình là mem đầu tiên bái fục. Còn ko mình sẽ ném lựu đạn, bom đén ĐQS nha! Hjhj

daoquangsu

Gần 2tiếng rồi up đi anh ơi,cho e test ké với

đây rồi.bản này là bản tiếng Anh do YAKISARA người INDO dịch.mình chỉ fix server VIỆT NAM và sửa mbm

Chỉnh sửa cuối:

cucthemat

Quá Tuyệt! Thank pác. Sever kia load chậm wá
intal xog ấn vô Ucweb nó hiện dòg thôg báo "Sorry, you not have permission"
hix! Jup e với. E k test đc

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

đây rồi.bản này là bản tiếng Anh do YAKISARA người INDO dịch.mình chỉ fix server VIỆT NAM và sửa mbm

YAKI đã sửa lại đường dẫn của UC, a.Sự chắc là fix từ 352 hoặc 351 sang 401 ah, đơn giản hơn 6500 sang 401 nhỉ
Chúc mừng anh nhé.
PS: Yakisara post ở đâu vậy anh, em gửi link share bản beta này cho cậu ta mà ko thấy post ở forum của UC.
Quá Tuyệt! Thank pác. Sever kia load chậm wá
intal xog ấn vô Ucweb nó hiện dòg thôg báo "Sorry, you not have permission"
hix! Jup e với. E k test đc

Thông báo như thế bạn phải dùng UC Regedit thì mới dùng được, vì v2 bị giới hạn về IMEI sử dụng. OK

vohoangminh

Chạy mượt thật!Pác dps pro thật!E thấy được fix cũng khá nhìêu nhưng chỉ mất 5p!Hi.?
Cucthemat : Bạn dùng siêu dịch ở mã hex bạn tìm 356... thay vào số ime máy bạn là ok !

jimmyvn88

Đúng là giỏi thật,thấy trên V3 chẳng ai fix để a Manhtu phải lên post. V2 may có Yaki fix sẵn sang Server Eng. Chứ để 6500 thì chả bít còn đến bgiờ mới có server Vie cho a e vì PC bác Tú già sắp die òi.
Mã:
Hình như Server Việt không phải là 401 nữa Server China cũng đổi thành 6500 chứ không phải 999 nữa
Serves Vie vẫn 401 thui.Mình làm thử chuyển server 6500 sang 401rùi,ok cả mà ,chưa thay đổi j cả, Yaki cũng vẫn dùng server Eng 352 thui.
Ko thấy ng đầu tiên post server Vie có fix đc bản nè ko nhỉ???
Mã:
Chạy mượt thật!Pác dps pro thật!E thấy được fix cũng khá nhìêu nhưng chỉ mất 5p!Hi.?
Bác Sự làm Pc nên nhanh là đúng,mình làm hoàn toàn trên Siêu Dịch nên ko nhanh đc như thế,đành chậm hơn.hì

cucthemat

Hay quá. Thank a nhiều. Nhưng cho e hỏi mã hex 356... Nằm ở ucweb73.App à anh.
Bạn xem bài viết bên trên của A ĐÀO Quang Sự nhá! có hình hướng dẫn rồi đó

em làm theo hình động hướng dẫn sau nhé

Cám ơn anh nhiều nhiều e làm đc rồi. hihi lần sau a chỉ cần post số IME của anh thôi! Tại em tìm mãi ko ra số IME nên ko thể đổi thành IME của e đc. hì

do đây là bản Beta Ucweb chỉ cho vài người thử nghiệm. nhưng đã đc tuồn ra bên ngoài. hề hề a e ta test lun. Do có sự bảo mật nên Ucweb nó giới hạn sử dụng. Muốn sử dụng đc thì anh e phải thay đổi số IME của UCweb. sau đây là hướng dẫn thay đổi IME = Sieudich. chúc a e thành công. ấn *#06# để xem số IME nhé.

Đầu tiên a e cài đặt bình thường xong dùng Sieudich chọn Giao diện Hex vào thư mục sau đây !

E:\system\apps\UcWeb73\UcWeb73.app
Rồi làm theo hình hướng dẫn nhá

hehe e làm từng hình 1 cho mọi người dễ làm theo. Tất cả những thứ trên đều lấy của A ĐQS thôi ^^!.
E làm thế này chỉ để cho mọi người dễ làm thôi!Đừng chém e nhé! :D

Chỉnh sửa cuối: