• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.0.55-beta, Trình duyệt không thể thiếu trên mobile

hongle516

Ghét thật, mấy csi UC này phải dùng font đa ngôn ngữ mới chơi được. Mà chạy font ấy thì vào trang nào cũng hiện 1 số ít tiếng Tàu, có trang toàn tiếng Tàu mới ác (như 4shared.com)

manhtu

Ghét thật, mấy csi UC này phải dùng font đa ngôn ngữ mới chơi được. Mà chạy font ấy thì vào trang nào cũng hiện 1 số ít tiếng Tàu, có trang toàn tiếng Tàu mới ác (như 4shared.com)

Do VN dùng font gdr để hiển thị tiếng Việt nên khi vào uc (china) sẽ bị out ra ngoài, còn dùng font đa ngôn ngữ chỉ là để giúp nó ko bị out thôi chứ ko phải do font mà vào 1 số trang có chữ china

Chỉnh sửa cuối:

duvuthacu261

Mấy bác cho mình hỏi cái. Sau khi mình cài UC 7.3 vào rồi xóa đi thì trình duyệt mặc định cuả máy k vào đc, TTPOD ấn vào lá out ra, cùng với Nimbuzz cg vậy. Aj giúp mình với

@ Chú ý không được gửi bài viết với gam màu đỏ bạn nhé!!! @

Last edited by a moderator:

manhtu

Mấy bác cho mình hỏi cái. Sau khi mình cài UC 7.3 vào rồi xóa đi thì trình duyệt mặc định cuả máy k vào đc, TTPOD ấn vào lá out ra, cùng với Nimbuzz cg vậy. Aj giúp mình với

UC ko có liên quan gì đến trình duyệt mặc định, TTPOD, Nimbuzz cả. Kiểm tra lại máy và thẻ nhớ đi.

duvuthacu261

thế theo bác thì làm thế nào để khôi fuc lại ma k cần 4mat

Last edited by a moderator:

duvuthacu261

Lỗi này là gì vậy các bác. Làm gì để khac fục

manhtu

Lỗi này là gì vậy các bác. Làm gì để khac fục

Có vẻ như bạn cài Libs để chơi game N-gage phải không, nếu đúng thì 1 số Libs nó gây cản trở việc vào bằng web mặc định

duvuthacu261

Uk. Mình cài libs chơi game n-gage, nhưng từ trc có sao đâu. Theo bạn thì fải làm gì bây giờ

DreamLand

Uk. Mình cài libs chơi game n-gage, nhưng từ trc có sao đâu. Theo bạn thì fải làm gì bây giờ
Bạn dùng Ngage Man check libs và xóa những libs độc hại mà nó phát hiện xem sao nhé ! Mình đã từng bị giống bạn đấy, cách này cũng hiệu quả :p