• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.4.0.57-401-27-10091312-VI server Việt Nam + 15 skin tuyệt đẹp

daoquangsu

Bản dịch này dựa trên UCWEB-74.0.57-999-27-10091020 CN Phiên bản chính thức

Kiểm tra tập trung: phân tích WAP2.0.
Phát triển và tối ưu hóa chức năng:

1. WAP2.0 tối ưu hóa, công cụ phân tích mới, hỗ trợ nhiều hiệu ứng rực rỡ.
2. Tối ưu hóa giao diện trình đơn sử dụng thuận tiện hơn.
3. Tăng thiết lập mặc định để tải UC Thunder
4. Tối ưu hóa Camera, hỗ trợ chức năng zoom
5. Nhập vào ô Search Box từ hình ảnh, thuận tiện hơn để sử dụng (V5)
6. Kết quả tìm kiếm trang mở bằng một cửa sổ mới
7. Thay đổi giao diện Bookmarks và lịch sử , tối ưu hóa các hiệu ứng UI

tải về
http://hieu.123viet.net/DreamLand12...UCWEB-7.4.0.57-401-27-10091312-VI-S60_2nd.zip
link 4shared
http://www.4shared.com/file/bEFvRIvL/UCWEB-74057-401-27-10091312-VI.html

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Đúng là nóng hổi quá, chạy mượt mà lắm anh ;;)
Vất vả cho anh rùi

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Hix e cũng dùng 6681 khi cài bấm vào icon nó nháy 1 phát rùi thôi ko vào đc. Hjx. Cài bản china thì chạy ầm ầm. Pó tay

jimmyvn88

Lâu lắm mới quay lại dùng V2. Dạo này mãi mới có cái Hot như thế nè. Các Pro rời V2 hết rùi sao?
Chả có nhận xét thêm gì đc. Mỗi cái là tiêu đề thì nên
viết hoa chữ Việt Nam chứ. :))

MinhThang

Manager
Lâu lắm mới quay lại dùng V2. Dạo này mãi mới có cái Hot như thế nè. Các Pro rời V2 hết rùi sao?
Chả có nhận xét thêm gì đc. Mỗi cái là tiêu đề thì nên
viết hoa chữ Việt Nam chứ. :))

WOA CHUẨN LUÔN.:)):)):)):))=D>=D>=D>

cute09

Keke,bộ fonts của mình chỉ ~400k,cài ucwed chạy ầm ầm.Dùng fonts ttf chán rồi,giờ quay về với fonts gdr,nhẹ máy hẳn.Mà bản 7.4 này good thật,giao diện đẹp hơn hẳn.

Sanvu88

Member
Hix không vô được đành down bản china rùi bung ra chép file ngôn ngữ bản vh vô thì lại chạy đc. Po tay. Mà như vậy có pị coi là xâm phạm bản quyền k0 nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Keke,bộ fonts của mình chỉ ~400k,cài ucwed chạy ầm ầm.Dùng fonts ttf chán rồi,giờ quay về với fonts gdr,nhẹ máy hẳn.Mà bản 7.4 này good thật,giao diện đẹp hơn hẳn.

Oh font GDR kiểu gì mà chạy UC unofficial ầm ầm thế hả bạn
Hix không vô được đành down bản china rùi bung ra chép file ngôn ngữ bản vh vô thì lại chạy đc. Po tay

Đúng rồi, cài xong click là out, cài bản EN của YAKI thì vào ầm ầm. A.Sự xem lại cái nhé.

DreamLand

Hix không vô được đành down bản china rùi bung ra chép file ngôn ngữ bản vh vô thì lại chạy đc. Po tay. Mà như vậy có pị coi là xâm phạm bản quyền k0 nhỉ
Đâu có sao bạn, shared lên cho mọi người dùng mà. Nhưng bạn cài bản China thì sever chưa dc fix, sẽ không có trang mở đầu bằng tiếng Việt,...
PS: Mình cài dùng bình thường, không hề thấy có vấn đề gì xảy ra. Trình Vh của anh Sự ngày càng cao rùi =D>=D>=D>

JongZiZi

Ủa, cái UC này chạy Java hả. Bản dành cho PPC mới 7.2
Dòm wa bên đây ra 7.4 rồi. :D

cute09

Đuôi sis mà bác,ppc mới có 7.2 thôi.Symbian đã 7.4 rồi ,chỉ tội đây là bản dành cho china được dịch lại thôi

Pr_huy

Sao mình down về,install ra toàn tiếng english ko thế,pác nào up link mình down lai với!Thank

Sanvu88

Member
Mà ko chạy đươc bản vh thì đành chjụ. Thui xài bản china zậy ko có trang mở đầu vn cũng chẳng seo. Chờ 1 thời gjan nữa xem sao vậy. Hjw

Thuongbincute

có fro nào có font đa ngôn ngữ dùng cho 6680 để lước web 7.4 cho minh xin nè thành thật cám ơn

xtruong89

Cài vào nhấn icon là out .Mặc dù mình đã cài font đa ngôn ngữ chuẩn của bác Sự. Chằng pít làm sao? :((