• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.4.0.57-401-27-10091312-VI server Việt Nam + 15 skin tuyệt đẹp

23hoangthe

đồng chí ới
tớ cứ vào được 2 lần thì lần thứ 3 bị out,phải gỡ hẳn ra rồi cài lại
cứ thế này lại quay về 7.2 thôi

cute09

@manhtu
1 fonts 2in1 của levinh(~50k) 1 font 11x12_latin (220k).Thêm freetype.Dll, fontrouter.Dll ,fontrouter.Ini.Tất cả ~400k là gì.Tuy thiếu 1 ít symbol và font chữ khi dùng ucweb cỡ latinbold 19 ,còn lại các chỗ khác như font 2in1.Có tiếng trung là chạy đc ucweb ngay ấy mà.

money_hd93

Bac noi the thi e biet cho fonts nao co chu.Bao gium e 1 cai di,may e la 7610.Cam on bac(e ol bang dien thoai,cac bac thong cam cho).Thanks

hoatljzk

Hjx.Em đang dùng font ttf của bác sự đây mà có đươc đâu?Bác sự xem fix kái này đi.Thanks

cute09

Tặng các bác bộ fonts 400k ,toàn là fonts gdr nên nhẹ vậy ,nét chữ như fonts 2 in 1.Chạy UC 7.3 , 7.4 ầm ầm .Bản 7.4 mình dùng bản english nên không rõ bản ở trên có dùng được với fonts này không.Test trên 6630 , copy các file vào thư mục C/system/fonts và E/system/fonts trên ổ C và E tương ứng như file tải về nhé (bộ này không dùng cho firmware china nhé )

Hôm qua mình nhầm ,sửa lại file cho các bạn rồi.Down lại dùng nhé !

Chỉnh sửa cuối:

987520

MÌNH ĐANG DÙNG FONT ĐA NGÔN NGỮ MÀ SAO VÀO NÓ BAY RA VẬY KHÔNG HIỂU MẤY BẢN KHÁC DÙNG ĐƯỢC MÀ

daoquangsu

MÌNH ĐANG DÙNG FONT ĐA NGÔN NGỮ MÀ SAO VÀO NÓ BAY RA VẬY KHÔNG HIỂU MẤY BẢN KHÁC DÙNG ĐƯỢC MÀ

bạn thử cài bản china rồi cài đè bản này vào xem sao.mình dùng bình thường chưa thấy lỗi gì

cute09

Hình như file app bác thêm nhiều kí tự quá thì phải.Nhìn trang mở đầu đã thấy nhiều hơn bản english rồi.

kyowin29288

Bản dịch này dựa trên UCWEB-74.0.57-999-27-10091020 CN Phiên bản chính thức

Kiểm tra tập trung: phân tích WAP2.0.
Phát triển và tối ưu hóa chức năng:

1. WAP2.0 tối ưu hóa, công cụ phân tích mới, hỗ trợ nhiều hiệu ứng rực rỡ.
2. Tối ưu hóa giao diện trình đơn sử dụng thuận tiện hơn.
3. Tăng thiết lập mặc định để tải UC Thunder
4. Tối ưu hóa Camera, hỗ trợ chức năng zoom
5. Nhập vào ô Search Box từ hình ảnh, thuận tiện hơn để sử dụng (V5)
6. Kết quả tìm kiếm trang mở bằng một cửa sổ mới
7. Thay đổi giao diện Bookmarks và lịch sử , tối ưu hóa các hiệu ứng UI

tải về
http://hieu.123viet.net/DreamLand12...UCWEB-7.4.0.57-401-27-10091312-VI-S60_2nd.zip
link 4shared
http://www.4shared.com/file/bEFvRIvL/UCWEB-74057-401-27-10091312-VI.html
hix .down về cài xong .nhấn vào icon xong thì bi out ngay . em cũng dùng bộ font ttf .xài bản 7.3 thì ko vấn đề gì ? test trên n70 .mong anh fix lại . thank

daoquangsu

hix .down về cài xong .nhấn vào icon xong thì bi out ngay . em cũng dùng bộ font ttf .xài bản 7.3 thì ko vấn đề gì ? test trên n70 .mong anh fix lại . thank

bạn down bản server Việt do yakisaka eng hóa khởi tạo và copy file Ucweb60.rsc do mình Việt hóa paste vào xem có bị lỗi không nhé.mình test trên N70 thì chưa thấy lỗi gì.

kyowin29288

bạn down bản server Việt do yakisaka eng hóa khởi tạo và copy file Ucweb60.rsc do mình Việt hóa paste vào xem có bị lỗi không nhé.mình test trên N70 thì chưa thấy lỗi gì.

em làm như anh nói thì vào được nhưng mà bản ucwed của bạn yakisaka đơn giản quá .ít skin nữa .dù sao cũng mong anh fix lại bản vh này .thank u sm :)

cute09

Ít skin thì chép từ bản của daoquangsu sang.Mình dùng bản đó rất tốt mà , skin để vậy thôi chứ mấy khi thay đổi,nhiều quá chỉ nặng máy.

JS_AnhTuan

Active Member
ko hiểu sao 7610 m chạy nó cứ xác nhận font của hệ thống mãi ko vô là sao nhỉ.