• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.4.0.57-401-27-10091312-VI server Việt Nam + 15 skin tuyệt đẹp

cute09

Máy yếu ,chạy fonts đa ngôn ngữ nặng chả vậy.Cứ chờ nó check xong là ok !

P/s:Bộ fonts bên trang 3 của mình sửa lại rồi nhé ! Các bạn down về dùng !

namx3k0

Giúp mình với.Mình không dùng được bản này.Bản 7.2 vẫn okey vậy mà bản này nhấp vào icoin là out ra.Đang dùng fonts đa ngôn ngữ(thư pháp).Thanks tất cả

cute09

Làm như mọi người ấy.Down bản của yaki về,chép đè file rsc của daoquangsu vào mà dùng.

trung6195

Thế bản của yaki đâu vậy các bác?với cả ai chỉ em down file .rsc của a sự về chép vào đâu thì dùng đc ạ?em oln đt nên ngại tìm lắm@@

Duybjen1

Hjx

Hjc.Down mat may ngàn mà k xài được.Dùng winrar Mở file thì unknow file fomart nản wá.Đại ka nào help em với

cute09

Bản của yaki bên mục ứng dụng chung.Dùng sisboom bung file cài đặt ra,lấy file rsc mà chép đè vào e\system\apps\ucweb60.Mà ngại thì dùng luôn bản tiếng anh của yaki ấy,luyện luôn khả năng tiếng anh :D

nghanh_pc

bản của anh Sự bị lỗi ucweb60.app các ba down 1 bản bất kì mà may co thể chạy đc lấy file ucweb60.app chép vao \system\apps\ucweb60 la chạy dc. mình đang dùng app của bản trung quốc tự fix server la good

daoquangsu

bản của anh Sự bị lỗi ucweb60.app các ba down 1 bản bất kì mà may co thể chạy đc lấy file ucweb60.app chép vao \system\apps\ucweb60 la chạy dc. mình đang dùng app của bản trung quốc tự fix server la good

app cả anh lỗi thì anh và 1 số anh em khác dùng sao được.anh vẫn dùng ngon nè
đây nữa nè

bùn cười wa, lấy file .app cua dqs chép vào bản en của yaki thì lại ngon. Thank các pro nhá, rất tuyệt

nghanh_pc

tệ thật em cứ sờ vào cái app của bác la dính chưởng mới đau. mượn tạm cái rsc + thems của bác thì chạy ầm ầm:-?

cute09

File app dùng đc rùi thì cứ dùng.Quan trọng gì là của ai đâu.

trung6195

Tuy em k dùng đc bản của a sự (tiếc quá) nhưng em dùng en của yakisara với trang mở đầu tiếng việt thấy cũng ổn r

hoatljzk

Tuy em k dùng đc bản của a sự (tiếc quá) nhưng em dùng en của yakisara với trang mở đầu tiếng việt thấy cũng ổn r

Mình cũg dùg bản của yaki.Lấy file rsc của a sự mà thay vao bạn ah.

manhtu

Chúc ae dùng UC Browser Trung thu vui vẻ!

nghanh_pc

Bác Sự ơi! cho em gửi cái này ở đây nhé. em ko biết để ở đâu:D
Đây là bản UCweb7.4 tiếng Trung kêt hợp với bản VH của bác. Em ko phải dân VH thành ra.. các bác thông cảm

View attachment 180355
Cái skin của anh Sự em ko add vào mà để riêng cho anh em down nhẹ hơn. :p
Skin

Chỉnh sửa cuối: