• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.2.046 beta *Cập Nhật* Tính năng mới (20/03/2010)

vjpcoj

Member
Cài được.Dùng được nhưng sao mỗi lần thoát ra vào lại là nó cứ lại khởi tạo tiếp anh à.Đợi mỗi lần như vậy thì lâu qúa.Có ai bị như vậy không chỉ mình cách khắc phục với

anhcoj

Ko downl đc từ mobile=>opera 8.65. Nên up vào 4shared Phuonxinh àh.Onl đt thanks sau nhé.

vjpcoj

Member
Dùng uc6.3 vẫn down được bình thường mà.Mà ở bên dotsis có bản 7.2 final rồi đó.Em thử down về nhưng không được nên không biết có phải là 7.2 final thật không hay là chỉ mới fix proxy thôi.Ai down được thì về dùng thử rồi cho ý kiến nhé.Nếu dùng tốt thì việt hóa lun.Chứ khoản này thì em po hand

ducnamgtvt

bản này có ổn định hơn bản 7.0 không các bác...em thấy bản 7.0 là ok rùi...tôc độ cũng đâu thua kém ai!

n812g

có thể dùng song2 với 7.1đươc khôg? Cho mình xin một nhận xét so sánh giữa 7.1 và7.2 beta.rất cảm ơn nhe F.Xinh

phuonxinh

Chờ lát mình ra Pc up dính kèm cho mọi người dễ down!
Chưa có bản 7.2final đâu mọi người nhé, bản bên dotsis là bản 7.02 đó, nhìn ngày update ý(12/2009 ).Trên trang chủ uc vẫn là 7.1.041 là mới nhất. Bản 7.2.046 này cũng chưa dc upload lên trang chủ đâu.!
Phiên bản này mình thấy có thêm khá nhiều tính năng mới đó: nhưng cái tối ưu hóa cũng khá nhiều. Thêm chức năng chuột giúp sao chép dòng text ở mọi điểm trên màn hình, tuy nhiên có lẽ là đang trong quá trình hoàn thiện nên vẫn có một lỗi với dòng cuối cùng của màn hình thì ko thể kéo chuột xuống dc,hi vọng sẽ vá lỗi ở bản chính thức. chức năng âm thanh báo cáo mới, chức năng đổi tên tệp tin và chọn nơi lưu trc khi tải, tối ưu hóa tốc độ mạng . Tính năng chia sẻ...

Hình như dòng os7 đều bị lỗi với Uc regist thì phải. N72 mình chạy mượt lắm...

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

Mình xài N70me vào UCregist báo "chọn...hậu tố app" rồi văng ra không hiểu sao nữa.

thuonghonda68

6.3 số 1 . . . Loa hơi chậm . . .
Nhưng mà bền . . .
On = mobile 6.3
không cần phaỉ đa hay tiểu ngôn ngữ chỉ cần Font fix dic.gdr ! Cái gì cũng chạy và hiển thị tiếng việt ok ! ! !
Dowrd load vô tư tốc độ 50 đến 70 k trên giây hi hi trang nào cũng vô tư

Chỉnh sửa cuối:

Haiphat

HIHI, minh n70, minh dao ve va dung dc binh thuong. Nhung hinh nhu 1 so trang wap viet...Wen.Ru. Thi ko vao dc.

changkhodt

Sao minh dung uc7.1 en down ko duoc,ai co down ve roi up len trang wap nao cho minh down voi

phuonxinh

Dùng Ucweb 7.1 server chinese cũng có thể download đc với link Plunder mà. Link 4shared thì fải down bằng uc browser Eng server

nangnhan

phuonxinh ơi. Mình cài đi cài lại vẫn (lỗi hệ thống) mình dùng n72. Giúp mình nhen.

phuonxinh

Vẫn là lỗi uc regist...
Bạn thử gỡ bỏ hết python và libs đã cài trên máy sau đó cài bộ python này Python 1.60 xem sao, n72 dùng cái này là chuẩn
Nhớ cài lại cả uc và ucreg nữa nha

pvanhien1986

Phuong xinh ơi sao mình làm theo cách của bạn đến dòng app nó báo lổi hệ thống không vậy bạn giúp mình với mình sài N7610.

jimmyvn88

Vừa test thử. Lúc vào hơi chậm, tốc độ ko cao lắm, Down thử bài hát ở zing trong khi 6.3 tốc độ là 7kb/s thì bản nè rất chập chờn tối đa đc có 5kb/s trung bình là 2kb/s.
Chắc vì Beta nên thế.