• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.2.046 beta *Cập Nhật* Tính năng mới (20/03/2010)

ducnamgtvt

huhu,sao em không cài đc cái UC vô máy...cài thỳ nó báo...không hỗ trợ..ai júp em với..em dùng No E71.

phuonxinh

e71 là v3 mà, bản uc7. 2 beta này hình như ko có cho v3. Theo mình bíết thì chỉ thử nghiệm trên blackbery và symbian s60v2

thanhminh08

Vip ơi sao lúc nào mở lên cũng hiện dòng (đang tạo...) hết thế.
cả 2 phút mới vào được ứng dụng;;)
Bản trước chỉ có 1 lần đầu tiên à. mấy lần sau vào nhanh lắm

phuonxinh

Đây là một dạng lỗi thường gặp của ucweb , nếu bạn bị lỗi này, mình sẽ chỉ cho bạn một cách .
Như bạn đã nói là bản trc của bạn ko bị lỗi này, vậy thì bạn hãy remove bản 7.2 này đi sau đó cài bản Ucweb 7.1 , cho ucweb 7.1 khởi tạo xong đâu vào đó. Bây giờ bạn hã cài đè bản 7.2 này vào,( nó có hỏi cài đè 7.2 lên 7.1 thì cứ ok) . Chúc thành công

Thangnd31082

đã test
sever tàu, không cách nào vào được google viet, youtube,...
việt hóa còn kém(chỉ là góp ý nha) sai tùm lum
NHỨT MẮT, KHÓ XÀI hai bản truoc vẫn good hơn

Làm rõ hơn "cái kém" như bạn nói đi nha ! Ví dụ từ "A" này phải dịch là "B" này thì anh em mới có thể bàn luận và đưa ra ý kiến được, ( cẩn trọng thì đưa thêm mấy tấm hình nữa nhé !) Còn không thì cũng đừng phát biểu chung chung như thế làm các mem nản chí, chủ topic phiền lòng !

7610 cài python nào để phù hợp với uc7.2.046 beta vậy phuongxinh.

UC cần chi phải python hả bạn ! Chỉ cần Fonts đa ngôn ngữ thôi để khỏi bị out !

Chỉnh sửa cuối:

hihoha

Well-Known Member
UC cần chi phải python hả bạn ! Chỉ cần Fonts đa ngôn ngữ thôi để khỏi bị out !

Ý bạn ấy là python dùng để cài UC-register.sis,cái dùng chung với phiên bản này đó a
Anh nên đọc lại #1

Thangnd31082

Đã giúp thì giúp cho tới cùng , bạn đưa Python mà không giới thiệu cách dùng thì MEM dễ rơi vào mê đạo !
Xem thêm hướng dẫn sử dụng từ đây
Hoặc đây nhé !

Đây là hai bộ python chuẩn nhất cho OS7 hiện nay , chạy mọi ứng dụng Python cứng đầu và đặc biệt tại các topic này đều có hướng dẫn và thảo luận rất sôi nổi !

Ý bạn ấy là python dùng để cài UC-register.sis,cái dùng chung với phiên bản này đó a
Anh nên đọc lại #1

OK ! Đã hiểu ý, chỉ là do bạn đó pót bài quá tắt mà thôi !

thienhop

@thangnd: danh hiệu trial-mod sao ăn nói khó nghe wá vậy? Cái python đó tôi cài đâu phải rắc rối vậy đâu. Install là xong mà. Mà ko biết thì mod củng nói nhỏ nhẹ chứ khóe khích nhau làm gì!

luanbkdn88

Đây là một dạng lỗi thường gặp của ucweb , nếu bạn bị lỗi này, mình sẽ chỉ cho bạn một cách .
Như bạn đã nói là bản trc của bạn ko bị lỗi này, vậy thì bạn hãy remove bản 7.2 này đi sau đó cài bản Ucweb 7.1 , cho ucweb 7.1 khởi tạo xong đâu vào đó. Bây giờ bạn hã cài đè bản 7.2 này vào,( nó có hỏi cài đè 7.2 lên 7.1 thì cứ ok) . Chúc thành công

Mình cũng bị lỗi (đang tạo...) như thế và đã làm theo cách của anh nhưng sau khi cài đè bản 7.2 lên bản 7.1 thì lại bị lỗi " LỖI HỆ THỐNG" như các bạn khác.Sau đó mình remove hết đi,cài lại bản 7.2 từ đầu (không cài đè) thì lại được nhưng vẫn bị lỗi "ĐANG TẠO...".Nhưng sau một lúc mày mò mình cũng khắc phục được lỗi trên rồi đó là sau khi vào Ucweb 7.2 xong thì trong phần cài đặt điểm truy cập mạng thì các bạn chọn luôn điểm truy cập mạng mà mình đang dùng là sẽ được(BAn đầu chỗ đó là "KHÔNG" hay "TỰ ĐỘNG" gì đó).Nếu ai cũng bị lỗi như mình thì thử làm theo cach của mình xem nhé.Chúc vui.

h04ngl0ng

Mìh làm mãi,làm mãi,cài xog xóa cài lại mà lần nào kũg Lỗi Hệ Thốg.Hic.

phuonxinh

Anh em nào bị báo "lỗi hệ thống " ở bước Cr@k bằng Uc regist có thể tham khảo thực hiện thủ công như sau:
ifmart nói:
CrackMethods:
Open by Zntxhan into the e/System/Apps/UcWeb60, with 16 hex open UcWeb60.app, press the green button+2 election uft-8 Search for 004, you will see some 15 number. The IMEI number will be one of the strings into their own cell phone number, you can replace that imei and save!.
*Other way open zntxhan->Start->Hexadecimalway. Then browse file ucweb60.app press ok. Press option->go to addres->type 0x14D4AA->then mark 353766000108257 and replace with your phone IMEI number.

h04ngl0ng

Nguyên văn googld:
Mở bởi Zntxhan vào e/System/Apps/UcWeb60, với 16 hex mở UcWeb60.app, bấm vào nút màu xanh lá cây 2 cuộc bầu cử UFT-8 Tìm kiếm for004, bạn sẽ thấy một số 15 số. Số IMEI sẽ là một trong những chuỗi vào điện thoại di động riêng của họ số, bạn có thể thay thế mà imei và lưu! .* Cách khác zntxhan mở-> Start-> Hexadecimalway. Sau đó trình duyệt tệp tin báo chí ucweb60.app ok. Báo chí tùychọn-> đi addres-> gõ 0x14D4AA-> sau đó đánh dấu 353766000108257 và thay thế với số IMEI điện thoại của bạn.

leminhhai111

Mở siêu dịch chọn sửa mã hex đi đến E/system/app/ucweb60/chọn ucweb60.app sau đó bấm phím gọi + phím số 2 chọn chế độ uft-8 đánh số 004 tìm kiếm sẽ ra 1 dãy số 15 thay thế nó bắng 15 số imei của bạn
ps: đã làm theo cách đó nhưng kết quả vẩn kg dc PhuonXinh

Mr_Sulla

Mình thấy bên ipmart post cách đây mấy ngày.Đã làm theo cách này trên bản 7.2 Eng.Chạy ầm ầm từ hôm đó tới giờ nè.Sao mọi người làm hay lỗi thế.Test with N70

leminhhai111

Mình thấy bên ipmart post cách đây mấy ngày.Đã làm theo cách này trên bản 7.2 Eng.Chạy ầm ầm từ hôm đó tới giờ nè.Sao mọi người làm hay lỗi thế.Test with N70

cho mình xin ibản 7.2 Eng với you THANKS