• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.0 Việt Hóa

tiephien1

Posted via Mobile Device
may minh hien thi co 1 dong ha.dau co dong tren,dong duoi gi dau.minh dang dung ban 7.0 beta 2

thì mình cũng dùng v7.0 beta 2 mà. bản việt hóa ấy. để xrm lại phần cài đặt xem thế nào

troly

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
may minh hien thi co 1 dong ha.dau co dong tren,dong duoi gi dau.minh dang dung ban 7.0 beta 2

Hôm nay tự nhiên cái 6.7 bị tiêu, remove cài thử cái này vậy. Xem thử cái này chạy thế nào nhé:))

0938399557

Nhờ các bạn chỉ giáo.Thời gian gần đây mình ko thể truy cập vào media bằng wifi được(gprs thì vào bình thường).khi nhấn vào link thì nó hiển thị như sau:
UCB WED6 rồi đến 2 hàng ô vuông rồi đến link mà lúc đầu mình click vào rồi đến 3 hàng ô vuông tiếp đến là 1 khung trắng dùng để nhập ký tự dòng cuối là 2 ô vuông theo mình nghĩ đó là chữ seach.Bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp.thak trước nha

ninhhot

Tep tin dinh kem o tren sao k the giai nen bang trinh x_plore nhi?hay la phai giai nen bang pc vay ai biet chi dum nha?thanks nhieu

MinhThang

Manager
Tep tin dinh kem o tren sao k the giai nen bang trinh x_plore nhi?hay la phai giai nen bang pc vay ai biet chi dum nha?thanks nhieu

Chú ý tiếng Việt có dấu khi post bài!
Không cần giải nén, chỉ cần bỏ cái .7z phía sau là được file cài đặt SIS.

hiep277

Bac MinhThang va Caominh171 viet hoa gium Em ban ucweb beta 2 moi update tai trang chu ngay 19.11.2009 cho anh em trong dien dan dung di.. Thank's cac Bac truoc
Posted via Mobile Device

thanhquang123

Mâý anh oi ! Viêt hóa bãn ucweb7 update 30/11/09 nha bãn này pro kinh có thê play game FLASH live ngay trên home ucweb :D

DinhTuan

Mâý anh oi ! Viêt hóa bãn ucweb7 update 30/11/09 nha bãn này pro kinh có thê play game FLASH live ngay trên home ucweb :D
Posted via Mobile Deviceco file java cua ban nay duoc anh hoa roi do.nhung file sis thi chua. Ban file sis doi luc lai test font,giong nhu java vay khong hieu sao nua,khi dang o 1trang web,neu muon xoay man hinh thi man hinh van giu dinh dang cu,nhuoc diem nay khong dang ke lam.con choi game flash minh chua thu,de test thu da. Khong biet co ngon ram khong?

DinhTuan

Posted via Mobile Device up file anh hóa cho m thu dung xem sao

Posted via Mobile Device
minh dung dt,nen khong up duoc.do la file java ,nen dung khong thich bang file sis. Day la phien ban co tren trang chu,nen chac pro se anh hoa va viet hoa nhanh

samkia

em dùng mà nó cứ đang khởi chạy hoài hoài... vào web thì mãi mà không vào được, cả wifi và GPRS đều bị tương tự.

Bin9x

Có bản 7.0.2 rồi ! Bác nào việt hoá đi ! ^^"
Posted via Mobile Device

ninhhot

em dùng mà nó cứ đang khởi chạy hoài hoài... vào web thì mãi mà không vào được, cả wifi và GPRS đều bị tương tự.
Posted via Mobile Device Chắc cái này k có duyên với b rồi hehehe.m thì từ khi dùng dt tới giớ toàn lướt wed bằng thằng này.lướt nhanh lắm

Hoden

Super V.I.P
Posted via Mobile Device Chắc cái này k có duyên với b rồi hehehe.m thì từ khi dùng dt tới giớ toàn lướt wed bằng thằng này.lướt nhanh lắm

nó còn remember login nữa mấy bản trước không có cứ phải dăng nhập lại hoài,

donghothapcanh

Anh em SymPViet chiu kho vh ban update ngay 30/11/09 cho anh em trong dien dan dung nha. Em dang dung ban tieng trung thay pro lam (nhung khong hieu gi).
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Anh em SymPViet chiu kho vh ban update ngay 30/11/09 cho anh em trong dien dan dung nha. Em dang dung ban tieng trung thay pro lam (nhung khong hieu gi).
Posted via Mobile Device
Đã có bản T.Anh rùi mà bác. Qua bên Pmud đó. Từ sáng nay đã thấy bác Buuphuc pót trong cập nhật ứng dụng chat va lướt web rùi.
Posted via Mobile Device

DinhTuan

Đã có bản T.Anh rùi mà bác. Qua bên Pmud đó. Từ sáng nay đã thấy bác Buuphuc pót trong cập nhật ứng dụng chat va lướt web rùi.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
do chi la ban java thoi