• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.0 Việt Hóa

hanhoai

Bản sis là Chinesse bác ạ. Đã test thử rùi
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
PM Ucweb v7.0.2.37 này Vẫn chưa thấy bác nào bắt tay Anh Hóa và Việt Hóa ứng dụng.Mình đã test thử bản China,quả thật chạy rất nhanh.Mong sớm có Pro ra tay gjảj quyết.

DinhTuan

Posted via Mobile Device xin thong bao voi anh em la da co ban anh hoa roi nha. Minh xai dt nen khong up duoc

sonhoangle1987

Posted via Mobile Device
sao bên đó ko spam đc vậy caominh171,tính hỏi pác pản 7.0 này đánh link dài thì ko thấy chữ để đánh??hay diss,ko pít pản mớj có fix lổj hem

levietcuong08

Posted via Mobile Device
may po oi. Sao trong phien ban moi nay khong cho save trang dinh dang txt nua vay? May bac xem lai dum. Chuc nang do huu ich lam. Lo khong co uc thi cung doc duoc.

Nynk_102

Posted via Mobile Device
may po oi. Sao trong phien ban moi nay khong cho save trang dinh dang txt nua vay? May bac xem lai dum. Chuc nang do huu ich lam. Lo khong co uc thi cung doc duoc.
Vừa save 1 trang mà cũng ko để ý , bác nói mới kiểm tra lại, đúng là ko có save trang bằng txt nữa thật. Update lên chạy nhanh hơn thậ, nhưng mất đi 1 chức năng rất cần thiết. Hjxhjx !

Posted via Mobile Device

DinhTuan

Posted via Mobile Deviceben nuoc ngoai cung thac mac van de khong save dinh dang txt. Minh thi save uhtm, txt khong ho tro unicode,doc khong duoc

levietcuong08

Posted via Mobile Device
máy mình đọc txt đó tốt lắm. Chả hjểu sao vô pda thj k save txt đc mà vào wap viettel thj đc. Thua.

DinhTuan

Posted via Mobile Device
máy mình đọc txt đó tốt lắm. Chả hjểu sao vô pda thj k save txt đc mà vào wap viettel thj đc. Thua.
vay ban dung chuc nang copy cua no,paste vao file,cach nay hoi bat tien. Minh dung ucweb vo trang minternet.com.vn giao dien trang nay khong giong khi duyet bang mac dinh cua may. Khong hieu sao nua

Posted via Mobile Device