• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb7.1 Việt hoá bởi Đào Quang Sự

daoquangsu

Không cần giới thiệu ứng dụng này không còn xa lạ gì nữa.
Mình đã việt hóa hoàn thiện,sửa UID,trang mở đầu của ucbrowse...
link download http://www.4shared.com/file/222423937/66d5ddb5/UCWEB71_s60v2_vh_by_dqs.html
hoặc
download

Tin nóng hôi hổi đây,các bạn muốn vào những trang mà sever china không vào được như 4shared,mediafire,những trang .tk,google tiếng việt v..v...Thì bạn vào cài đặt mạng chọn trình duyệt nhận dạng là opera thì sẽ truy cập được hết không trang nào bị hạn chế nữa.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenthequan6681

Em mở hàng cho anh sự nè, có chạy song song với uc7 va 6.3 không anh, onl mobile click thank sau anh nhé!!

nh0kxynktraj

Anh susu, em Won bên Gm nè, hehe. Em vừa down bản của phuonxinh khỏi tay thì anh up, em test cả 2 vậy

nguyenthequan6681

Anh sự kiểm tra lại em down về intall tệp tin hỏng nè, em bung ra chép vô cũng không được anh ah!!

DreamLand

Up lên host 4shared hay Mediafire đi anh Sự :D
Chúc mừng bản Việt hóa ra mắt của anh nha =D>

pvanhien1986

Anh sự ơi em cài xong rồi mà vào nó văng ra không vậy giúp em với em sài 7610 thank nhiều

anhcoj

ĐQS tham gia lĩnh vực mới nè,onl đt thanks bạn sau nha. Mà sao nhiều người kêu văng ra thế nhỉ?Mình quen xài opera nhưng test xem sao nào.

anhcoj

Oài...! Mình vừa test xong(N70) . Qủa đúng như các bạn phản hồi, out ngay khi nhấn vào icon. Có thể đụng phải string "cấm"chăng?. Bản này đã fix UID chạy được cùng các bản 6.x_7.x... Các bạn nhé!

vjpcoj

Member
A ha.Bắt qủa tang anh sự vào đây mà không giúp anh em làm mấy cái font nha.E cứ tưởng anh sự bận chuyện em út nên im hơi lặng tiếng chứ.Vậy thì không được rồi.A làm giúp mọi ngừơi mấy cái font hay hơn là đi việt hóa anh a.Vì em thấy chỉ có anh là chuyên gia về font thôi.Còn việt hoa thì pda đã có nhiều chuyên gia rồi.A cần gì phải phí thời gian vào mấy vụ này trong khi đó người người cần font nhà nhà cần font.Mod đừng xóa bài em nha.Mod mà xóa thì anh em pda việt phải chờ hàng tháng trời để xin 1 bộ font thì sẽ đồng lòng gửi 1 email mang virus bệnh than cho mod đó.Hihi

vokhanhyen

phiên bản uceb7 mới này các anh em dùng fonts tiếng việt unicode chuẩn nhé !!! cấm xài đa ngôn ngữ ,xài thì out luôn không phải nghĩ ,đừng hỏi vì sao ????;;)

daoquangsu

Mình cũng chưa rõ nguyên nhân,trên N70 của mình xài ok.Nhưng os7.8 thì phải cài lại bản china vào rồi mới chạy được bản này.Không rõ khi đóng gói thiếu gì không.Bây giờ các bạn lấy file .rsc rename thành ucweb60.rsc rồi bỏ vào bản china xài là ok,đợi mình fix lại nhé.

Chỉnh sửa cuối:

nh0kxynktraj

Oái, em dùng font thư pháp của anh bị test lại Font liên tục, vừa test xong lại test tiếp

JuRay-Duan

Xl vì lạc đề
@anhcoj: a daoquangsu tham gia việt hóa lâu rồi, chỉ là anh ấy tập trung làm font hơn nên ít up phần mềm thôi. Và lần sau bạn có thể test ứng dụng rồi nêu ý kiến chứ ko nên post bài dạng "để test xem sao.. v.v" rồi sau đó lại post thêm bài nữa. Ghóp ý cùng bạn và 1 vài mem khác.

manhtu

anh Sự kiểm tra lại mấy đường dẫn ở trong file app xem thế nào

anhcoj

Cảm ơn JuRay_Duan đã góp ý, mình xin ghi nhận. Mình ko có ý spam đâu, thời gian 2 bài post là khác nhau. Bài thứ 2 là mình phản hồi ý kiến khi đã test, để chủ topic biết lỗi khi sử dụng nó và cũng là khẳng định điều mà các bạn trên đã gặp phải. Dù gì mình cũng rất cảm ơn bạn! => Mình sẽ lưu ý hơn cho những bài về sau .