• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb7.1 Việt hoá bởi Đào Quang Sự

piore

Em mà có thẻ nhớ thì đã kô cần fix rúi. Hic. Em còn vài mb. Ko dám tải python

vjpcoj

Member
A sự ơi.Nhờ a xem lại bản sửa lỗi giúp em được không.Tuy không bị out nữa nhưng thử tải mấy file về thì không thấy ô save với cancel đâu cả anh ạ

Thangnd31082

A sự ơi.Nhờ a xem lại bản sửa lỗi giúp em được không.Tuy không bị out nữa nhưng thử tải mấy file về thì không thấy ô save với cancel đâu cả anh ạ

Có thể là do ngôn ngữ Tiếng Trung đó bạn ! Thường sẽ có dòng thông báo và phía dưới là hai lựa chọn bên trái là Save, bên phải là cancel !

laocai_city

Hjhj.Download ucweb bản china từ wap.Ucweb.Com intalls rùi down uc của dqs boom uc của dqs lâ'y file rsc rename rùi copy vào sytem\app\uc..Sẽ không bị kiểm tra font nữa.Hi.Test trên 76 good!

Last edited by a moderator:

quangtuan13

anh dùng font gi ma hiện đủ ngôn ngữ mà chữ ko bị lên nhau vậy em cài font da ngon ngữ chữ bi đè lên nhau anh co thể cho em font chữ anh đang dùng ko

thienhop

Mấy bác cho em hỏi sao 3230 của em thỉnh thoảng vào uc7.1lại bị lỗi font ạh. Nhìn tệ hại lắm em insat lại thì ok. Nhưng thời gian sau lại bị

anglelove_199x

mấy anh ơi,sao em thấy ai cũng nói ko down đc ở mediafire nhỉ?em dùng ưceb 7.0 và opera mini 4.2 vẫn dơn o trang meidafire bình thường,ko có gì xảy ra.kỳ wa1 nhỉ

DreamLand

Mấy bác cho em hỏi sao 3230 của em thỉnh thoảng vào uc7.1lại bị lỗi font ạh. Nhìn tệ hại lắm em insat lại thì ok. Nhưng thời gian sau lại bị

Đúng rồi :D Mình dùng N70 cũng bị vậy!
Cái này thoát ra vào lại mà vẫn bị thì dùng Sisbomm bung font đó ra, lấy Font router.dll copy thay thế tệp cũ ở System/Font sau đó Restart máy :D
Khỏi phỉa cài lại :D

mấy anh ơi,sao em thấy ai cũng nói ko down đc ở mediafire nhỉ?em dùng ưceb 7.0 và opera mini 4.2 vẫn dơn o trang meidafire bình thường,ko có gì xảy ra.kỳ wa1 nhỉ

Opera mini 4.2 thì được :D

thienhop

sao em vào trang viettel dò sổ xố mà ko vào được. Báo lổi xml là sao vậy mấy bác 3230

anhcoj

Xem xs sao ko dùng pm PHANG hả bạn?Qúa nhanh và chính xác.Test sẽ thấy nó hay thế nào và dừng vụ này tại đây nhen.

naruto100290

hix.ưc.1 vẩn bị lổi out bac daoquangsu ah.bac khac phuc di bac. mà sao server gi mà tìm kiếm vẩn tiếng china.hix

thienhop

Trời. Đã làm theo cách của dl tửởng ko sao nữa ai zè hôm nay tự nhiên lại bị lỗi font chán wá ai có cách gì ko??

DreamLand

Mình toàn phải thay fontRouter.dll khi bị lỗi font nè :(
Nó bị lỗi liên tục chứ không ổn định đâu.