• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb7.1 Việt hoá bởi Đào Quang Sự

thienhop

Sao các bạn thắc mắc nhiều thế nhỉ. Mình thì sài bản 7.1 tiếng anh do whiny việt hóa . Bên phần mềm ứng dụng chảng sao cả chạy ầm ầm

daoquangsu

Thienhop Eng hóa chứ sao lại là Việt hóa.Mà bản đó là do YAKI bên ipmart eng hóa mà.

anhcoj

Đã test bản fix ok trên N70.Chúc mừng bạn đã fix thành công, khi nào lên PC ko quên click thank cho bạn. Hì

daoquangsu

Tin nóng hôi hổi đây,các bạn muốn vào những trang mà sever china không vào được như 4shared,mediafire,những trang .tk,google tiếng việt v..v...Thì bạn vào cài đặt mạng chọn trình duyệt nhận dạng là opera thì sẽ truy cập được hết không trang nào bị hạn chế nữa.

Chỉnh sửa cuối:

vohoangminh

Bản mới của pác Sự k bị out nhưng khi kết nối lại bị kiểm tra Fonts liên tục.Có fonts nào thích hợp k pác!

caokhanhht

khám phá mới của bác sự rất tuyệt. E đã test ok trên N70.Thanks bác nhiều.Lúc nào ol trên pc thanks bác sau.

daoquangsu

Nó bắt check font 2 lần thôi chứ khôi chớ không phải liên tục đâu Minh à.

hoan_dh

Sao em cứ vào một lát là nó lại bằt kiểm tra mạng là sao nhỉ? Kiểm tra một hồi rồi nó lại bào mạng bình thườg. Em dùng vietel, sóng lúc nào cũng căng

vohoangminh

Để e thử lại xem sao.Tại e vào nó check rất và bị out wài!Onl bằng mobi nên k thanks pác đc.Thanks pác!Cái này good lắm!

daoquangsu

Sóng GPRS viettel sáng nay bị lỗi,nên bị check mạng đó mình cho sim mạng khác vào lại chạy vèo vèo ấy mà.Bây giờ mạng viettel lại ok rồi.

JokerB

chạy ngon lắm bác Sự ah,thks bác nhiều.
Ah bác update bản mới ngày 5.2 đi bác, UCWEB-7.1.0.42-999-27-10020517
Về trang mở đầu thì vẫn như 7.0 mà bác?

vohoangminh

E xài mạg mobi!E nghĩ do k hợp font.E cho nó check xog thì vào đc nhưng thoát ra hẳn rùi vào lại vẫn check.E thử nhìu fon của pác chỉ có (font đa ngôn ngữ cho 6600) là đc nhưng fon này vào giao diện ct thi chữ wá to nên đè vào nhau.Pác Sự ngâm cứu vài font thích hợp cho ae xài đi!!

nolis

Trang mở đầu vẩn chưa được bác sự à. Mình đã tess bản fix thấy như vẫy

daoquangsu

Trang mở đầu là của Ucbrowse mà.Nếu mất thì bạn copy thư mục Usdata của bản ucbrowse offical eng sever qua.Nhớ đổi lại thuộc tính chỉ đọc và hệ thống cho nó khỏi bị remove mất.
Vohoangminh.Mình sẽ tìm cách fix lại hoặc tạo 1 font phù hợp với nó.